• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane new....!!!!

junhabanhien

Nhìn nó mà mình thèm nhỏ dãi...các bác ơi, có ai bít ở khu vực HN ỏ HP bán con này hem? chỉ cho em bít vs...thích giống GD này quá mà ko tìm mua được...=((

boxich90

Member
Nhìn nó mà mình thèm nhỏ dãi...các bác ơi, có ai bít ở khu vực HN ỏ HP bán con này hem? chỉ cho em bít vs...thích giống GD này quá mà ko tìm mua được...=((
Không biết có phải bạn ở Long biên mà tối nhắn tin với mình không nhỉ.Trong HCM có bác nuôi GD đẻ được 1 lứa bạn có thể tìm hiểu xem. Bây giờ thủ tục vận chuyển đơn giản lắm!

Bol_Le

Member
Không biết có phải bạn ở Long biên mà tối nhắn tin với mình không nhỉ.Trong HCM có bác nuôi GD đẻ được 1 lứa bạn có thể tìm hiểu xem. Bây giờ thủ tục vận chuyển đơn giản lắm!
Mình có thấy đăng bầy đó lên.Nhưng nhìn cún Mẹ bị lỗi màu nhiều wa'.:D

boxich90

Member
Mình có thấy đăng bầy đó lên.Nhưng nhìn cún Mẹ bị lỗi màu nhiều wa'.:D
Bạn cũng nuôi GD à? Nói chung GD con bây giờ ít lắm.Tại dòng này như khủng long nuôi lại phải tốn công sức nên cũng khó tìm lắm.Mà có khi có người có nhưng lại không chơi trong diễn đàn mới khổ chứ!

boxich90

Member
Thật sự mình cũng ko biết ku Bi bao nhieu ky' vì e nó bự quá ko có cái cân nào ngồi vừa...haizz.Mình xin tự sướng thêm 2 tấm với ku Bi và ku Bo nhà mình.(lúc 2 đứa 8 tháng tuổi)

Em GD này của bác nuôi tốt quá. Lông bóng mượt nhìn cũng hoành tráng đấy.Chỉ tiếc bác không ở ngoài bắc để ace được chiêm ngưỡng em nó.Tiếc quá!