• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great dane hàng khủng đất Mỷ

Lâu quá mới xem lại được hình Tenchi của bạn Tèo.Trông lớn hẳn ra.Tèo chụp thêm mấy hình cận cảnh Tenchi được không,nhìn mê quá!

Manonero

Member
Mèn ơi..đã quá. Sân chơi đã, chó cũng đã..đến bao giờ VN mình mới có được 1 sân chơi dành riêng như thế này nhỉ?

Đàn chó bự khủng này hợp gu mình ghê..he he :p

HENRYTEO

con nhỏ nhất trong đám là Tenchi, con mà dùng sợi dây xích là của người khác, mình chỉ cầm sợi xích lấy le thôi. Tụi Mỹ nó thích hù nguòi ta cho nên mới chơi vậy. Tenchi bây giờ cân nặng khoảng 65 kgs, em nó được 18 tháng rồi. Hình mới của tenchi . Ba tấm hình cuối là chó xoáy nam phi .

@Herry Tèo:Anh Tèo cập nhật tí thông tin về Tenchi đê...Sao thấy em nó hiền lành quá,lại thân thiện nữa.Nghe thiên hạ đồn rằng mí thằng này hung dữ lắm,nhưng sao thấy Tenchi khá hòa đồng,mặt nó buồn buồn sao í.Ở VN,muốn có 1 em Matiff này không là chuyện đơn giản,giá vừa phải thì chỉ có chó bên Thái Lan thôi,không gia phả chi cả,khoảng $500 trở lên.Mình mê tụi này ghê...Tèo thiệt là hãnh diện!

hic! quá đã,toàn hàng khủng , đẹp thật . còn hình nữa không bác cho lên thêm để anh em chiêm ngưỡng tí bác ơi! cảm ơn bác!

lulu_luv

to dễ sợ .nó ăn chắc củng cả kí thịt một ngày...nhưng nhìn hoành tráng quá

em đang tính mang 1 em GeatDane 55kg về nuôi cho oắt hêhê! nhưng lo là không biết có níu xích nổi không nữa!

em thích chú vện mõm đen và chú đen có khăn quàng trắng nhất! quá tuyệt, để em up date Heo nhà em lên so sánh tí :D hy zọng không khập khiễng lắm ^^

Có phải bạn Vinh Điển Huế mua GD của Hoàng Anh không ? nó bây giờ ra sao rồi ? có nuôi nổi không thế....không nổi thì sang lại cho mình nha..... Vịt ở SG đó