• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane cái màu đen Văn Quán HN tìm chồng

Ô là la . . . ! ! ! . . .
Em xin chúc mừng anh Thắng , chúc mừng Bentley sớm đơm bông kết trái, khai hoa nở nhụy, mẹ tròn con xinh ;;)

Có bé giống mẹ :

Bé lại giống bố :

Bé giống cả hai :

. . . và thật nhiều bé khác, các bé khỏe bé ngoan, làm vui lòng anh Thắng . . . ;;)

Em xin chúc mừng :)

. . . p/s : dạo này em bận quá , mong sớm gặp anh một ngày đẹp trời :)
Mọi điều tốt lành :)

Pham Thang

Member
Ô là la . . . ! ! ! . . .
Em xin chúc mừng anh Thắng , chúc mừng Bentley sớm đơm bông kết trái, khai hoa nở nhụy, mẹ tròn con xinh ;;)

Có bé giống mẹ :

Bé lại giống bố :

Bé giống cả hai :

. . . và thật nhiều bé khác, các bé khỏe bé ngoan, làm vui lòng anh Thắng . . . ;;)

Em xin chúc mừng :)

. . . p/s : dạo này em bận quá , mong sớm gặp anh một ngày đẹp trời :)
Mọi điều tốt lành :)
Cám ơn EM nhiều! Hẹn gặp lại E sớm ;)

DuYcOi

Member
Chúc mừng Anh thắng nhé, Không khéo Bentley lại làm mẹ vào đúng dịp trung thu

Ben đã cho ra đời 13 cún, hiện tại đang nghỉ ngơi rất có thể sẽ đẻ tiếp. Có 9 cún màu đen, 2 màu vàng, và 1 con màu có thể là vện vàng đen ( còn phải theo dõi vài hôm xem có đúng là vện ko :D tiếc là e vện này giới tính là cái )

Pham Thang

Member
Thắng sẽ up hình Great Dane puppy của siêu mẫu Bentleylên để ACE chiêm ngưỡng sớm trong vài ngày tới. Hy vọng 1 năm nữa HN sẽ có vài em Great Dane nặng từ 70 kg đến 100 kg =))=))=))=))CHúc ACE cuối tuần vui vẻ

Pham Thang

Member
Thân gửi đến ACE 1 số hình ảnh đàn puppy mầu đen và vàng khỏe đẹp của siêu mẫu chân dài Bentley:-*;)Cám ơn ACE đã ghé xem
:x>:D<

Dob_nhaque

Chúc mừng A Thắng nhé, đàn cũn bụ bẫm và đẹp quá, chúc các cũn hay ăn chíng nhớn nhé. Mà dạo này nhìn A Thắng nghe phong trần quá, chắc thức đêm thức hôm chăm cún. Mệt nhưng cũng vui bác nhỉ.

chichvn

Member
đàn con đẹp quá :X tiếc thật e cũng ở hà đông. đang đi học chưa có kinh tế nuôi, hic. Đợi lứa sau vậy :(

Anh định giữ bé nào thì cắt tai sớm sớm đi anh Thắng ơi , mà dạo này râu ria kinh quá, quả râu này hôm nào e mời anh ăn bún đậu mắm tôm hehe:D:D;;);;)

Pham Thang

Member
Chúc mừng A Thắng nhé, đàn cũn bụ bẫm và đẹp quá, chúc các cũn hay ăn chíng nhớn nhé. Mà dạo này nhìn A Thắng nghe phong trần quá, chắc thức đêm thức hôm chăm cún. Mệt nhưng cũng vui bác nhỉ.
:D:D:Dcám ơn Sơn nhiều nhé, đúng là chăm cún đẻ mệt thật :D:D

Pham Thang

Member
Anh định giữ bé nào thì cắt tai sớm sớm đi anh Thắng ơi , mà dạo này râu ria kinh quá, quả râu này hôm nào e mời anh ăn bún đậu mắm tôm hehe:D:D;;);;)
A định giữ lại 1 đực đen để nuôi, nếu rảnh sẽ cắt tai :D::D
chăm cún đẻ vui nhưng mệt quá, không biết đợt tới A có dám cho Bentley đẻ nữa không >:p>:p>:p:D

Scoobydoo

Member
Theo thông tấn xã vỉa hè thì anh Thắng đã cắt tai cho toàn bộ Great Dane puppies còn lại ( 03 cháu). Việc cắt tai được thực hiện bởi bác sỹ Ninh đã thành công tốt đẹp, hy vọng việc dưỡng tai thành công và thời gian tới Hà Nội sẽ có những bé Great Dane đen nhánh hầm hố tai dựng kiêu hãnh như thế này:-*:-*:-*

Con Lợn Lòi

Active Member
Theo thông tấn xã vỉa hè thì anh Thắng đã cắt tai cho toàn bộ Great Dane puppies còn lại ( 03 cháu). Việc cắt tai được thực hiện bởi bác sỹ Ninh đã thành công tốt đẹp, hy vọng việc dưỡng tai thành công và thời gian tới Hà Nội sẽ có những bé Great Dane đen nhánh hầm hố tai dựng kiêu hãnh như thế này:-*:-*:-*
Ủa, con này là 1 trong 3 con đực nhà a Thắng off festival 2015 mà! :x:x:-o

Pham Thang

Member
Ủa, con này là 1 trong 3 con đực nhà a Thắng off festival 2015 mà! :x:x:-o
Cám ơn các cậu đã động viên, đúng là 3 em đều đã cắt tai , đã sắp lành va chuẩn bị dưỡng:))
;;):xCòn đây là ứng củ viên hy vọng :))
Chân tay gộc gạc & Thần ăn tướng ỉa => rất tiềm năng =)):x:-o