• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane cái màu đen Văn Quán HN tìm chồng

chichvn

Member
e tưởg a còn 2 chú thôi sao bây giờ lại thành 3 rồi a Thắng ơi, a định nuôi hết à
cả đám này lớn ra đường ngta hốt lắm đây

Pham Thang

Member
e tưởg a còn 2 chú thôi sao bây giờ lại thành 3 rồi a Thắng ơi, a định nuôi hết à
cả đám này lớn ra đường ngta hốt lắm đây
A định giữ lại 1 bé đực , còn lại 2 bé đang tìm chủ mới :)) nhưng vẫn chưa tìm ra, nếu không tìm thấy thì A nuôi hết cho vui, đằng nào cũng 1 công chăm , :)) 4 mẹ con đi giao lưu hàng ngày ở Văn Quán cũng sôi động, khi nào Đại hội Dog tất cả lên xe đi show 1 thể luôn hehe=))

chichvn

Member
Eo thế này lứa sau ko biết a có cho ra sản phẩm ko :)
E thì đi học suốt chả có thời gian đi ra thăm chó T_T

Pham Thang

Member
Eo thế này lứa sau ko biết a có cho ra sản phẩm ko :)
E thì đi học suốt chả có thời gian đi ra thăm chó T_T
90% là A sẽ chưa cho đẻ tiếp ngay vì chăm chó con cũng khá oải lúc 1 tháng đầu. Bây giờ thì khỏe rồi :D
Chắc phải để 1 thời gian dài nữa mới cho đẻ sau;)

chichvn

Member
vâng cư thư thả thôi a ạ chứ dòng này ko chuộg, kêu gọi mấy ae đam mê đặt trước r đẻ tiếp
chứ mất công đẻ rồi thêm công bán nữa mệt ng ra

Pham Thang

Member
vâng cư thư thả thôi a ạ chứ dòng này ko chuộg, kêu gọi mấy ae đam mê đặt trước r đẻ tiếp
chứ mất công đẻ rồi thêm công bán nữa mệt ng ra
;;) 1 em đực đen cuối cùng đã có chủ mới, hiện tại A còn duy nhất 1 em cái đen xinh đẹp và đanh đá đang chờ đợi chủ mới thôi.;)
Great Dane giống như moto phân khối lớn Harley Davidson, hơi kén người nuôi.
Chúc em cuối tuần vui vẻ!

chichvn

Member
;;) 1 em đực đen cuối cùng đã có chủ mới, hiện tại A còn duy nhất 1 em cái đen xinh đẹp và đanh đá đang chờ đợi chủ mới thôi.;)
Great Dane giống như moto phân khối lớn Harley Davidson, hơi kén người nuôi.
Chúc em cuối tuần vui vẻ!
vâng cám ơn a :) a cũng thế
a nhớ lứa sau e 1 suất nhé :x:x:x

suchai

có sp chưa anh? để cho em 1 bé đực màu đen nhé. Nếu có anh nt vào 0934944040 giùm em. Em cám ơn