• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Golden

Em Golden 2 tháng tuổi nhà em mong mọi người oánh giá dùm :D

Em sẽ cập nhập thêm hình sau :)

Post lại hộ bác cho hình to dễ nhìn nhé. Em này đẹp đấy bác à, ráng chăm sóc em nó tốt vào nhé :) Chân tay bụ bẫm trông yêu thật đấy!! :x

N.K.A

Member
Nhìn em Golden đẹp quá! Bạn mới bắt con giống này ở đâu vậy?

@Luckydogky: Em nhà bạn nhìn cưng quá! Em là trai hay gái vậy? Mình cũng có một bé Golden tên Ita khoảng 5 tháng. Hi vọng 2 bé có thể giao lưu kết bạn

Golden_pup

Member
Em Golden 2 tháng tuổi nhà em mong mọi người oánh giá dùm :D

Em sẽ cập nhập thêm hình sau :)
anh ơi, đây là bạn cùng nhà với Ben ạ .... yêu quá, chủ nhật anh cho em ý ra công viên với Ben anh nhé :love struck::love struck: .... nick vietpet của em là Golden_pup vì trước khi bị Alask hút hồn thì em cực kì kết Golden puppy >:D<

Nhìn dễ thương quá ^^
Bạn LucKyDogKy vận động Hội Alask, Husky, Samoyed cho các bé golden nhập Hội cho đông vui đi. Đều có điểm chung là chó to, thân thiện :D

anh ơi, đây là bạn cùng nhà với Ben ạ .... yêu quá, chủ nhật anh cho em ý ra công viên với Ben anh nhé :love struck::love struck: .... nick vietpet của em là Golden_pup vì trước khi bị Alask hút hồn thì em cực kì kết Golden puppy >:D<
He he em Golden này anh bắt hộ thằng bạn anh, đây là ảnh lúc em nó được 2 tháng bây giờ nó được 4 tháng rồi, anh bắt cùng đợt với Bi nhà anh đấy. Chủ nhật này cho em nó ra chơi cùng hội luôn em ah :D.

@Luckydogky: Em nhà bạn nhìn cưng quá! Em là trai hay gái vậy? Mình cũng có một bé Golden tên Ita khoảng 5 tháng. Hi vọng 2 bé có thể giao lưu kết bạn
Em nhà mình là boy bạn ah. Chủ nhật này bạn rảnh cho em nó đi off cùng hội Husky & Alaska lúc 16h30 ngày 6/6/2010 tại cổng chính CV Thống Nhất đường Trần Nhân Tông, mình cũng cho em nó ra chơi cùng hội H&A mà hìhì :D.

Nhìn em Golden đẹp quá! Bạn mới bắt con giống này ở đâu vậy?
Mình bắt em nó ở nhà bác Khoai đó :)

N.K.A

Member
Mình bắt em nó ở nhà bác Khoai đó :)
Tính tới thời điểm bây giờ là hơn 2 tháng hả LucKy? Khoảng thời gian đó mình có alo cho bác Khoai hỏi thì bác thông tin lại là không có con giống :(

Tính tới thời điểm bây giờ là hơn 2 tháng hả LucKy? Khoảng thời gian đó mình có alo cho bác Khoai hỏi thì bác thông tin lại là không có con giống :(
hì hì mình có nói ở trên rồi mà :D, đây là hình em nó lúc 2 tháng tuổi, còn đến bây giờ là khoảng 4 tháng rồi bạn ah :). Mình mua lứa thứ 3 nhà bác Khoai mà hìhì :)

Đây là hình em Tôm được gần 5 tháng em nó được 17kg không biết có gầy quá không nữa :)

Chào bạn, Em Tôm như vậy là vừa đó chứ. Bằng em Ita nhà mình. Em này có phải nguồn gốc mua ở phòng khám âu cơ không? Nếu phải thì chắc chắn là anh em trai của Ita rồi, nhìn như sinh đôi!
p/s: nhà Tôm ở đâu nhỉ?

Chào bạn, Em Tôm như vậy là vừa đó chứ. Bằng em Ita nhà mình. Em này có phải nguồn gốc mua ở phòng khám âu cơ không? Nếu phải thì chắc chắn là anh em trai của Ita rồi, nhìn như sinh đôi!
p/s: nhà Tôm ở đâu nhỉ?
Không bạn ah em Tom là con của FeFe đàn thứ 3 nhà bác Khoai đó bạn:)
Mình nghe nói đàn mua ở phòng khám âu cơ bị bệnh nhiều lắm đúng không bạn, em nhà bạn khoẻ mạnh chứng tỏ bạn chăm em nó rất tốt đấy :-bd. Chúc Ita hay ăn chóng lớn nhé :love struck:.
Nhà mình ở phố Hào Nam gần Nhạc viện Hà Nội bạn ah :)

Em nghĩ thế này là bình thường rồi bác à, chó còn non không nên cho ăn béo quá :)
Thanks bác, tại mấy hôm nay em nó đang thay răng nên chả ăn uống gì cả lại hơi sốt nữa :(

Ita nhà mình cũng bị pravo ốm gần chết. Được như thế này cũng mừng lắm rồi. Dạo này Ita không thích đi bộ vì sợ mấy anh chó ta đầu ngõ nên có vẻ phát phì.Hôm trước off husky alaska Tôm có đi không vậy? Ita đói quá nên về sớm. Hôm nào Ita hẹn gặp Tôm giao lưu nhé!

2 Luckydogky: nha minh cung gan nha ban. Hom nao cuoi tuan cho cun ra giao luu nhe ^^
(xin loi mod, em khong viet co dau duoc)

Ita nhà mình cũng bị pravo ốm gần chết. Được như thế này cũng mừng lắm rồi. Dạo này Ita không thích đi bộ vì sợ mấy anh chó ta đầu ngõ nên có vẻ phát phì.Hôm trước off husky alaska Tôm có đi không vậy? Ita đói quá nên về sớm. Hôm nào Ita hẹn gặp Tôm giao lưu nhé!
Hôm đấy mình đi một mình nên chỉ mang được mỗi em Ben đi thôi :). Thì ra bạn chính là chủ em Golden hôm off vừa rồi ah :). Em Tom cũng na ná giống em Ita nhưng Tom nhìn lông sáng hơn và không sỉn như Ita :D. Lần off tới mình cố gắng cho cả em Golden ra cho vui bạn cũng mang ra nhé :)

2 Luckydogky: nha minh cung gan nha ban. Hom nao cuoi tuan cho cun ra giao luu nhe ^^
(xin loi mod, em khong viet co dau duoc)
Ok khi nào bạn đi được thì alô trước cho mình sdt 0903 278 978. Mà bạn nhà ở đâu vậy :)

@ luckydogky: nhà mình ở Ngọc Khánh. Tối thứ 6 cho chó ra được không bạn? :)
Thế thì gần quá :) Ok thứ 6 này bạn cho em nó ra Hào Nam nhé ở đây có bãi cỏ rộng đường lại ít xe cộ nên cún chơi thì yên tâm. Tối thứ 6 này 9h là khai mạc WorldCup nên nếu bạn đi được thì khoảng 7h30 đến 8h cho các cún gặp nhau nhé :). Mình còn cho cả 1 em Alaska ra nữa :D