• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

golden thanh hóa phối giống fee

ace nào có gol đến tuôi salơ lh mình nhé. Gol nhà minh 2t rât tốt để lấybgiống.vlà fan của gol nên fee ace hihihi. Sdt 0978612776

Cho test với chó ta thử kiểm tra tư cách đàn ông xem thế nào đi chú ơi. Hôm nào rảnh qua anh chơi.

hihi

Cho test với chó ta thử kiểm tra tư cách đàn ông xem thế nào đi chú ơi. Hôm nào rảnh qua anh chơi.
nó thanh niên tính lắm anh ah. Găp người nó còn ham hơn người. Nhà có con gsd f3 cả ngày nó vần , khổ nổi gsd chưa salo hihi. Dạo này bận qiá không đi đâu đc. Hnào e dảnh alo bác rồi e ghé bác xơi chà đá ha.

à anh long ơi. Ở chổ anh có tài liệu hay dvd hlc không anh. E tìm mãi mà khôg được. E quyết định không bán gol nũa. Bán đi bùn lắm keke. Để lại hl chơi. Chào anh.

Thanhkokoro

Bạn dinhbattam gì gì ơi. Bạn có chú golden à. Mình có 1 em golden đến tuổi cập kê mà hok biết ở đâu thanh hóa nhận phối giống:-?? May quá vừa nãy tìm đc cai trang vp này, đọc đc cai topic của bạn, dưng mà cái topic có cẻ lâu rồi ko biết hnay mình comm thế này có ai còn ngó đến ko, mong la có, hihi. Nó vong vo quá, túm lại e chỉ muốn hỏi là hiện giờ bạn có nhận Phối giống golden ko ạ?;) có thời gian cho mấy em gol giao lưu cái nhỉ ;)