• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

golden mẹ mới đẻ 10 nhóc

chúc mừng bạn nhé.chó mẹ xinh thế kia thì chắc chắn đàn cún con còn dễ thương hơn ấy chứ.nhưng bạn ơi,bạn chụp các em cún gần 1 tí,và nhiều hơn nữa :D ,mọi người xem sẽ được rõ hơn đó.với lại,bạn nhớ thường xuyên vệ sinh chỗ cún con nằm nhé,đảm bảo sức khoẻ cho mấy em ý mà.chúc các em mau lớn nha

minh don vệ sinh hàng ngày đấy chứ nhưng tại hôm chụp ảnh mấy cún chưa kịp dọn đó. mình sẽ up ảnh của mấy cún thường xuyên cho ACE xem và cho mình nhiều lời khuyên hơn.

Ôi xinh quá đi...Mấy em cún thật là đáng yêu..Bạn ơi bạn ở đâu vậy??

Có phải ơ? HN ko...Mấy em puppies nhìn thích quá đi...Mình cũng nuôi 1 em Golden mà em í đc hơn 1 năm tuổi rồi :D

cảm ơn bạn minh ở thanh hóa, mình sẽ up hình mới nhất của các cún cho các ACE cùng đánh giá.

gsdthanhhoa

Mình cũng ở TP Thanh Hoá, rất muốn nuôi một chú golden đực, bạn có thể nhắn tin cho mình qua số điện thoại 0904888639 được không?

hohoaianh

up ảnh các em đi anh ỏi!!!!em ở hà nội....e cũng rất muốn bắt 1 em...hy vọng có thể bắt đươc của anh!!!!tks

gsdthanhhoa

Hồ Hoài Anh, hôm qua gọi cho mình phải không, hic chẳng thấy chủ của 10 chú cún ý kiến gì cả bạn à. Hay đang đợi thị trường thay đổi theo hướng có lợi hơn trước khi quyết định chuyển giao công nghệ. :D

hohoaianh

hi a gdsthanhhoa.....chắc bác chủ này định giữ lại cả 10 em để nuôi!!!ha...ha

hungkieu

Member
các bác xem và cho em xin vài ý kiến đóng góp để em nuôi em nó tốt hơn nhé. Thanks

Chúc mừng bạn có bầy cún đẹp ,10 nhóc chắc cũng phê lắm đây cố gắng chăm cho mẹ nhiều sữa mình đỡ cực hơn .Tẩm bổ cho con mẹ ngày khoảng nữa hộp phô mai con bò cười bên cạnh chế độ ăn đặc biệt hơn là bọn nhóc nhìn thấy mê liền à .Mà con mẹ có chịu ăn nhiều không bạn chứ con của mình đẻ phải xay đút cho ăn hết 2 tuần mệt lắm

goodday

Chắc giờ mấy chú cún đã lớn hết rồi! Tiếc thật! Mình định tìm 1 em! Nhìn bầy golden của bác đẹp qá!!!!