• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Golden lai poodle = Goldendoodle :)

cái tên của bé thì do 1 lần hứng gọi bé hôm sau gọi tên khác bé ko nghe nên gọi tên này luôn =)) bé 12 tháng nên mong bé mau lớn để tìm chồng cho bé ạh :blusshing: ảnh bé đây:
bé và chủ của bé :love struck:

ăn xong ko chịu lau miệng nên bẩn tèm lem

hử? chụp gì mà nhiều thế :raised eyebrow:

ko biết coker này có lai ko mà nhìn nó kỳkỳ nhỉ?giống giống cún nhật quá nhỉ?hihi.nhưng mà nhn2 nó cũng lém ghê,hihi.dễ thương lắm.chúc mừng bạn nha.rất vui khi được nhìn các chú cún,hihi.

à mai mốt làm xui gia với tui nè.coker man,hihi.mà có lẽ là nhỏ hơn cún bạn đó, chừng 9 tháng hà,mà nhìn man lắm nha,hihi.

l0ve_d0g

Member
Ủa em này là cocker à???Em nhìn là lạ.Nhìn bé xinh và yêu lắm :X.Chúc bé sớm có chồng đẹp trai nhé :X

hihi cám ơn mọi người bé này nghịch như giặc ý :D khi nào off sẽ cố gắng cho bé đi tham gia :X may mà chỗ off cũng gần nhà :p

Bạn ơi, Jumon là giống chó gì vậy? bé có cái áo đẹp nhỉ :D

bé Heo là lai giữa golden với poodle chứ ko phải thuần chủng đâu ạk :D nhưng dù sao thì bé vẫn là chó lai được công nhận :x

mrjackal

Member
nhìn bé ngộ quá :D, mình biết chỗ kiếm bạn "cùng hoàn cảnh" cho bé đấy :)) , ở phố Quang Trung ...hix, mình quên mất địa chỉ, ngõ gì rồi, nhưng đại loại là 1 cái ngõ thông từ Quang Trung sang Nguyễn Du hồ Thuyền Quang, cũng có 1 bé lai Golden và Cocker đã được 1,5 tuổi giống male, nhưng bé đó nhìn giống Golden hơn đến nỗi lúc mới đi qua mình còn "ơ, có bé Gold" dừng lại chơi mới thấy hoá ra lai. Bố của bé đó là một Golden 4 tuổi, cùng nhà luôn. Để mình xem lại địa chỉ rồi giới thiệu cho bạn nhé :D

Chúc bé hay ăn chóng lớn, kiếm được chồng đẹp giai như ý nha :)

ectasy

Member
hí. bé này của 1 bạn gái rất xì teen hôm đi off nhé. hình như gần nhà nên đi bộ. lúc cho bé nhà mình đi xe máy về con gặp mà. bé này hơi bị ngộ . chúc bé khoẻ và ngày càng đẹp để còn có chú rể . :)

haha đứa bạn em cực kì kết bé Bông nhà anh ectasy đấy nhớ >:) nó đòi bố mẹ mua 1 bé như thế bằng được cơ nhưng ko thành :))

em mới tìm được 1 số em giống hệt em Heo nhà em này mọi người xem có đúng ko nhé :D

mỗi tội em Heo nhà em xoăn từ đầu đến chân ạ :)