• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

golden cùi,cho xin bình loạn

Rikyel

:DEm này nhìn hơi giống lab, có gì không đúng bạn bỏ qua nha. Chúc mừng bạn vì có 1 chú cún đẹp

Bạn có chắc nó là golden không hở bạn :S mình nhìn em nó có vẻ giống lab nhiều hơn là gold thường thỳ lông gold dù còn bé cũng rất bông chứ không như cún của bạn có lẽ em nó là lab rồi vì ngay từ bé lông đã ngắn và bám sát vào thân ... em xin hết ạ các bác pro nhận xét nốt hộ em với ạ em chỉ có thể nhìn thấy thế và nói đến thế thôi ạ ...

nguyenlan

Member
thank cả nhà,nếu đúng vậy không lẻ ông dũng chủ trại chó TIẾN VINH đã lừa mình sao nhỉ?

amyle

Member

golden nhà mình hồi 2 tháng trông như vậy nè, và các em khác trông cũng vậy.
Nhưng có thể em bé đang thay lông hơi nhiều hoặc ốm nên ít lông như anh Pit chẳng hạn

sonshorty

mình cũng chỉ mới nuôi thui nhưng mình thấy con của bạn giống Lab hơn golden...
mình cũng xin mình họa bằng em của mình, mặc dù là golden lai thui ạ, nhưng golden có lông bông khi nhỏ, lớn thì có ngay ở bàn chân

kingcloud

Member
mình cũng xin mình họa bằng em của mình, mặc dù là golden lai thui ạ, nhưng golden có lông bông khi nhỏ, lớn thì có ngay ở bàn chân

Xin phép cho mình hỏi,bé nhà bạn có phải lai với cocker ko?vì mình thấy ảnh hồi bé và khi lớn nên hỏi vậy?

kingcloud

Member

golden nhà mình hồi 2 tháng trông như vậy nè, và các em khác trông cũng vậy.
Nhưng có thể em bé đang thay lông hơi nhiều hoặc ốm nên ít lông như anh Pit chẳng hạn
Amy trông khác gì cún nước ngoài khi bé đâu ^^ Tự hào ghê cơ.Tem ơi,chủ nhật này Festival, cho Amy đi với Nemo nhé

amyle

Member
ảnh của Golden nhà mình hồi bé đây, bạn có thể so sánh

đây có phải anh Vàng ko nhỉ? Em Mi đang đòi đực đợt 1 rồi anh Vàng ơi? Có j 6 tháng nữa hẹn gặp lại nhé =;

@ CHị Vân: Dạo này em đang hơi bận chút, đi sáng hay chiều à chị? Mi dậy thì rồi chị ạ. CÓ đủ biểu hiện luôn, và tự nhiên hiền làm cả nhà sợ :(

chuotchichi

Chị ơi chị!Cho em hỏi chị có phải bạn anh Bách không ạ?

chị ơi chị!nhà chị có golden đẻ không?em muốn nuôi golden!nếu có thể chị giới thiệu cho em địa chỉ tin cậy với!

chị ơi chị!nhà chị có golden đẻ không?em muốn nuôi golden!nếu có thể chị giới thiệu cho em địa chỉ tin cậy với!em cám ơn ạ!Nhân tiện cho em hỏi chị có phải bạn anh Bách không ạ?fdsgsdfgsdfgsdfgsdfgsfdgsdfgsfdg

chị ơi chị!nhà chị có golden đẻ không?em muốn nuôi golden!nếu có thể chị giới thiệu cho em địa chỉ tin cậy với!em cám ơn ạ!Nhân tiện cho em hỏi chị có phải bạn anh Bách không ạ?fdsgsdfgsdfgsdfgsdfgsfdgsdfgsfdgsdgsdfgsdfgsfdgsfdgsfdgsfdgsfgsdfgsdfgsdfgsdfgsdfgsfdg

có thể là golden nhưng đã bị lai rùi nhưng chủ yếu là mình yêu nó bạn ạ chúc mừng bạn

có thể bị lai với lab bạn ạ không sao miễn là mình yêu nó là được

ltshop

Member
Đây là gia đình Golden nhà mình,mấy tháng nữa là sẽ tiếp tục sản sinh ra những chú cún cực kì đáng iu ,ai có nhu cầu đặt gạch trc cũng đc 0905332288

[/IMG][/IMG]

mi&xu

Member

golden độc qá..mình chưa baoh thấy golden nào tai như vậy

Mình cũng thấy con của bạn giống lab hơn golden vì nhà mình cũng có 1 thằng ku golden , em nó như thế này lúc 3 tháng

và như thế naỳ lúc 4 tháng

còn đây là khi em ấy 7 tháng

.Và thấy em golden lai cooker của bạn nào đấy cũng đẹp phết nhỉ :D