• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu 1 em Vện Cái

can_508381

Member
Màu: VỆN
Chiều cao: 46cm
Cân nặng: 13kg

Hình em nó

Hình chó cha của chú Tư Nhất Lái Thiêu

Thân!

littlekidandogs

Chó cha là con Nhóc đúng không chú Kiên? Từ lúc đi coi dogshow với ộng Tuấn đến giờ, cháu vẫn nhớ con đó, chú inbox giùm cháu số đt của ông Nhất được không?

can_508381

Member
Chó cha là con Nhóc đúng không chú Kiên? Từ lúc đi coi dogshow với ộng Tuấn đến giờ, cháu vẫn nhớ con đó, chú inbox giùm cháu số đt của ông Nhất được không?
Đúng rồi little
Đã inbox cho littlekidandogs
Thân!

Haict7

Member
Quả mồm trắng trắng kia là sao bác Kiên? E ko biết hỏi thật nha bác?

littlekidandogs

Mẹ của em nó là con nào vậy chú kiên? có gì chú inbox cháu cái giá với nha (tham khảo chơi thôi, hehe:)))

leloc

Member
Nhà A Nhất ở Lái Thiêu mà chính xác là chổ nào vậy bạn Kiên , để khi có dịp đi ngang mình ghé giao lưu chơi. Tôi là Lộc ở gần B Viện tỉnh BD

can_508381

Member
Nhà A Nhất ở Lái Thiêu mà chính xác là chổ nào vậy bạn Kiên , để khi có dịp đi ngang mình ghé giao lưu chơi. Tôi là Lộc ở gần B Viện tỉnh BD
Đã innox cho bạn
Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

can_508381

Member
cho cua ban ly lich hoanh trang qua....nhung hoi nho con..mat hien qua..
Con Nhóc đó chỉ mới được CNG, chứ có cái j đâu mà hoành tráng bạn?
Bản thân mình cũng kô thích con Nhóc, mình bắt con này vì tướng tá+mặt mũi thôi
Tùy mỗi người mà nhỏ con hay to con, em này vẫn nằm trong giới hạn BTC, với mình chó cái mặt mũi vậy là ok
Thân!

thích dáng người vs cái xoáy, ko thích cái mép nó chút xíu thôi.hihi.tiếc là bạn ở xa quá.