• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu Đực, Vện Vàng hơn 2 tháng

can_508381

Member
Giao lưu 1 em Đực Vện Vàng sinh ngày 30 Tết, tính đến ngày Giỗ Tổ 09/04/2014 là 2 tháng 9 ngày

Chó Cha

Chó Mẹ

Hình phối

Hình em nó chụp ngày Giỗ Tổ 09/04/2014

Clip
http://youtu.be/Fj4Tk3_9T3s

Mọi người qua coi chó vào 9h-10h30 sáng và sau 5h chiều nhé
Trước khi tới nhớ alo cho mình trước vì thường xuyên không có nhà
(Vì công việc nên mình xin phép không trả lời tin nhắn, mong mọi người thông cảm)
Địa chỉ: 118/120 Phan Huy Ích, p15, q Tân Bình
Đt: 0908 50 83 81 (P T KIÊN)

Thân!
P T KIÊN

Anh là chàng hacker, các bác đã bị dính virut , máy tính của các bạn sẽ toàn hình chó phú quốc. trong đầu cũng toàn chó phú quốc

bocausg

Member
Chào a Kiên .Mình ở khu vực GV ,Tình hình là mình có 1 con chó phú quốc đực đen và con cái phú quốc vàng (tên cam) của một người anh trên diễn đàn này cho tặng để bảo tồn giống chó phú quốc.cặp cha đen mẹ vàng này đẻ được 1 con cái màu vàng rơm(nay ăn mạnh) giống chó này từ khi mình nuôi chưa bao giờ bán .mình muốn tìm con đực vệnh để lấy giống bảo tồn .Nếu được a có thể đổi cho mình được không.chó mình nuôi thả vườn chứ không muôi nhốt chuồng.mong a sớm nhận tin anh

dat_dquoc

Member
Chào a Kiên .Mình ở khu vực GV ,Tình hình là mình có 1 con chó phú quốc đực đen và con cái phú quốc vàng (tên cam) của một người anh trên diễn đàn này cho tặng để bảo tồn giống chó phú quốc.cặp cha đen mẹ vàng này đẻ được 1 con cái màu vàng rơm(nay ăn mạnh) giống chó này từ khi mình nuôi chưa bao giờ bán .mình muốn tìm con đực vệnh để lấy giống bảo tồn .Nếu được a có thể đổi cho mình được không.chó mình nuôi thả vườn chứ không muôi nhốt chuồng.mong a sớm nhận tin anh
Mình nghĩ bác nên mở một topic mới cho hình cha mẹ và cún con lên sẽ dễ dàng hơn, còn đằng này............

VONGLU35

Member
Cái vụ này khó à nha, chắc chơi chim khác chơi chó rồi.

Bây giờ có được một người không quen biết mà cho 01 con chó PQ mình thấy hơi bị hiếm đó bạn. Trân trọng tấm lòng người cho CPQ.

can_508381

Member
Bảo tồn thì mình không dám nhận đâu, mình chỉ nhân giống chọn lọc thôi, hihi
Có j bạn cứ ghé mình giao lưu chơi nhé, vì bây h mình cũng không còn chó con nữa, hihi
Cám ơn bạn đã có lời
SĐT của mình: 0908 50 83 81
Thân!

bocausg

Member
Bây giờ có được một người không quen biết mà cho 01 con chó PQ mình thấy hơi bị hiếm đó bạn. Trân trọng tấm lòng người cho CPQ.
Vâng. hiếm lắm đó anh,e chỉ nhớ anh đó tên Phú .Em có alo lại hỏi thăm và thông báo chó của ảnh đã đẻ cho ảnh vui nhưng e không liên lạc được.
cảm ơn AE đã quan tâm

Vâng. hiếm lắm đó anh,e chỉ nhớ anh đó tên Phú .Em có alo lại hỏi thăm và thông báo chó của ảnh đã đẻ cho ảnh vui nhưng e không liên lạc được.
cảm ơn AE đã quan tâm
Trùng hợp vậy mình cũng được a tên Phú tặng 01 bé PQ vện đực nè.