• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giant Alaskan Maomi ra mắt cả nhà :D

nhìn cún phải nói ko cần chê chúc chủ thớt nuôi e nó to khỏe hơn nữa nhé,thời tiết bên đấy nuôi cún lông đẹp hơn việt nam đúng ko bạn
thanks bác,e cũng ko rõ nữa tại cún bố vs cún mẹ lông xũng vậy hết.mùa hè bên này cũng nóng gần = VN,e cứ tống cho cháu nó ăn mấy loại canxi vs thuốc đẹp lông:D:D:D

tungtnbg

Member
ui xinh và đẹp thế, hì hì nhưng em chỉ thick alaska malamute thui giant to quá đất ko rông mơi lại nhà toàn hang malamute hihif

poscher911

Member
the' mùa hè cún có phải nằm điều hòa k bạn ơi.!!! trông cún to thế về VN liệu có chịu nổi k.

ui xinh và đẹp thế, hì hì nhưng em chỉ thick alaska malamute thui giant to quá đất ko rông mơi lại nhà toàn hang malamute hihif
mỗi người 1 sở thích mà bạn.nuôi giant đâu cứ phải nhà cao cửa rộng mới nuôi đc?quan trọng là có time cho nó đi chơi thôi