• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình ROTTONK !

kieukhanh

Member
Hôm nay 2 bé được 5 tháng làm vài hình cho mọi người thư giãn.Sau 20 ngày áp dụng chế độ chăm sóc đặc biệt 2 bé tăng được 4 kg,chạm mốc 20kg/bé >:D<

*Cái:

*Đực:

Và cuối cùng mụ Sin La chỉ giỏi việc trông nhà :-[

Mời mọi người vào 8 cho vui,cảm ơn đã xem mấy con nhà em <:p

bevy2002

Member
Chà! bé đực đẹp trai đấy bạn. Bé cái có cặp mắt''xếch'' thật ngộ nghĩnh...nhìn sướng mắt. Chúc mừng bạn nhé!

kieukhanh

Member
Cảm ơn bạn bevy tham quan topic mình nhé,con cái tuy có tật nhưng mình nghĩ sau này tài năng bé không phụ lòng mình.Honey của bevy cũng thuộc dạng đỉnh cao đấy,tiếc là mấy bé nhà mình thuộc dạng "con ngu cu đen" nên chả ai đếm xỉa gì :((

chopper02

Member
sao ko đếm xỉa gì anh. thế anh có ý định bán ko anh, em đang cần mua 1 em co gì anh PM vào NICK CHAT: konkia_yeutaoko_vkl của em nhé( nếu anh bán còn ko thì cho em XL)

kieukhanh

Member
sao ko đếm xỉa gì anh. thế anh có ý định bán ko anh, em đang cần mua 1 em co gì anh PM vào NICK CHAT: konkia_yeutaoko_vkl của em nhé( nếu anh bán còn ko thì cho em XL)
Xin lỗi bạn mình chơi Rott với tận cùng đam mê và nhiệt huyết,con cái lớn 15 tháng tuy mất khả năng sinh sản làm mình chán nản nhưng mình vẫn không bỏ em nó,bù lại nó có khả năng trông giữ nhà cửa tuyệt vời.Nhiều lúc muốn bán đi vì mình cần tiền nhưng nghĩ lại không làm được.Chơi để hiểu và phát triển đam mê mình tới tột đỉnh,không phải để khoe mẽ.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Xin lỗi bạn mình chơi Rott với tận cùng đam mê và nhiệt huyết,con cái lớn 15 tháng tuy mất khả năng sinh sản làm mình chán nản nhưng mình vẫn không bỏ em nó,bù lại nó có khả năng trông giữ nhà cửa tuyệt vời.Nhiều lúc muốn bán đi vì mình cần tiền nhưng nghĩ lại không làm được.Chơi để hiểu và phát triển đam mê mình tới tột đỉnh,không phải để khoe mẽ.
Những câu nói thật tâm huyết,mình rất thích em Đực của bạn.Nhìn tương lai sáng sủa ghê ^_^

Đi ko đổi tên đổi họ, 2 diễn đàn chú lấy 2 nick hihi.. ko nhìn vào mấy con rott và lốp ô tô a đếch biết chú là ai, chúc cho niềm đam mê còn mãi, có dịp anh vào đó có đc chú mời cốc cà phê ko thía hihi....

kieukhanh

Member
Đi ko đổi tên đổi họ, 2 diễn đàn chú lấy 2 nick hihi.. ko nhìn vào mấy con rott và lốp ô tô a đếch biết chú là ai, chúc cho niềm đam mê còn mãi, có dịp anh vào đó có đc chú mời cốc cà phê ko thía hihi....
Làm hướng dẫn viên cho anh thăm thú SG chứ cốc cafe e không trả hết nợ ân tình với anh >:D<

Cảm ơn _DucPham_ có vài lời tiếp lửa đam mê.

KimCuong

Active Member
Làm hướng dẫn viên cho anh thăm thú SG chứ cốc cafe e không trả hết nợ ân tình với anh >:D<
Khả năng tuần sau KC sẽ vào SG có việc, nếu Khôi rảnh anh em mình gặp nhau chút xíu để trả nợ những hiểu lầm trước đây nhé. ;) :D

Em đực của Khôi được đó, rất có tương lai. >:D<

Chúc vui./.

trantantai

Active Member
Hôm nay 2 bé được 5 tháng làm vài hình cho mọi người thư giãn.Sau 20 ngày áp dụng chế độ chăm sóc đặc biệt 2 bé tăng được 4 kg,chạm mốc 20kg/bé >:D<

*Cái:

*Đực:

Khôi chăm kĩ quá ha, chân cẳng thẳng tắp. Mập mạp thơm tho quá công nhận là rất tốt mình thì kém xa rồi. Rất mong xem mặt mấy em nó một ngày gần đây.

kieukhanh

Member
Khả năng tuần sau KC sẽ vào SG có việc, nếu Khôi rảnh anh em mình gặp nhau chút xíu để trả nợ những hiểu lầm trước đây nhé. ;) :D

Em đực của Khôi được đó, rất có tương lai. >:D<

Chúc vui./.
Thật ái ngại với những gì mình nói với a.KC,hy vọng gặp anh ở SG để chuộc lại những sự việc đáng tiếc.Cảm ơn anh...về tất cả >:D<

Khôi chăm kĩ quá ha, chân cẳng thẳng tắp. Mập mạp thơm tho quá công nhận là rất tốt mình thì kém xa rồi. Rất mong xem mặt mấy em nó một ngày gần đây.
Cảm ơn a.Tài nhé...Em chuyển HK mấy bé về nhà rồi,rảnh anh ghé nhà em gần nhà anh thôi,đối diện UBND xã Trung Chánh,sửa xe Huy Bình

Laughing46

Chào bạn mình cũng có 1 em 6 tháng nè mình giao lưu được hôn vậy.Con chó của bạn đẹp và ngầu nữa hổng biết bạn ở đâu.

kieukhanh

Member
Chào bạn mình cũng có 1 em 6 tháng nè mình giao lưu được hôn vậy.Con chó của bạn đẹp và ngầu nữa hổng biết bạn ở đâu.
Cảm ơn lời khen và rất vui được giao lưu cùng bạn.Mình ở Q.12 TpHCM.

kieukhanh

Member
Gia đình ROTTONK ! (Nhà mới đây)

Mới hoàn thành nhà mới cho tụi nhỏ khoe khoang cho mọi người xem.Cảm ơn a.An,a.Giáp đã có tư vấn kỹ thuật để thực hiện chương trình này >:D<

Cảm ơn mọi người đã xem bài...

HaiTranMT

Đẹp quá khôi à sạch sẽ thoáng mát hôm nào rãnh đi lấy hàng qua Khôi chơi nhé.......;)

trantantai

Active Member
Chuồng sạch đep thế, nhưng thấy gầm kín quá có dễ vệ sinh không? Be bé sướng rồi nhá

kieukhanh

Member
Đẹp quá khôi à sạch sẽ thoáng mát hôm nào rãnh đi lấy hàng qua Khôi chơi nhé.......;)
giống kennel rott mini quá !!!nhìn chuồng trại nói lên niềm đam mê !!Thân .
Cảm ơn Hải & Thông nhiều...nhiều :-*

con đực kìa:-ss hàng chuẩn đấy ,chúc mừng bác nhé,nếu bán thì bảo em;;)
Mình nuôi chơi không bán đâu bạn,nếu bạn ở SG 30/10 này CLB SaigonRott có tổ chức buổi Offline mời bạn ghé giao lưu.Thân...

Chuồng sạch đep thế, nhưng thấy gầm kín quá có dễ vệ sinh không? Be bé sướng rồi nhá
Cảm ơn a.Tài nha,lần đầu làm chưa có kinh nghiệm nên chuồng hơi bé,nhưng vệ sinh khá dễ,em chỉ nhấc vĩ sàn nhựa lên tha hồ kì cọ,hôm nào rảnh ghé em cafe rửa chuồng ngen >:D<