• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

quangvu

Member
Sửa lại..tên đường

Ti Bui;108959Có liveshow nữa à ? Có đến 2 đường Phan Xích Long lận hả ?

Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận
thời gian : Tối thứ bảy ngày 15-11-2008 , từ 19h....tám đến bao lâu thì tùy..[/COLOR]

Xin lỗi các bạn nhé đi qua ngã tư Phú nhuận là Phan ..Đăng Lưu rồi đi khoảng 300 mét mới tới Phan xich Long...hi hi sori

Vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao... Campuchia

1-Addy+Vy
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-vivianandbibi & 1 người bạn định dụ vô hội:D
...[/QUOTE]

tiennh

Member
.
1-Addy+Vy
2-
Không ai chịu mở hàng thì thôi đẻ em mở hàng cho mong là sẽ đông vui hihihihihi>:D<>:D<>:D<.Nọi người nhanh nào đừng để em đi 1 mình chứ tội em lắm
:praying::praying:
* Công nhận Addy1009 mở hàng đắt ghê, đang tưởng ế có Addy ghi tên là mọi người ùn ùn kéo tới. Anh sắp mở trại hòm mai táng nè, mai mốt có khai trương thì nhờ Addy ghé mở hàng ủng hộ cho mua may bán đắt nhé. À! còn Nguyên có đi không Nhật? Để Kelvin chuẩn bị.

he..he.. đang mừng thầm vì thấy danh sách đăng kí cho cuộc hội họp rằm tháng 7 sao vắng hoe..tưởng phen này 1 mình 1 mâm..vậy má sáng nay ghé ngang am ngó vào mới thấy linh ứng ghê..ai đăng kí mà không hiện hồn là lần sau mướn thầy pháp ếm cho hồn siêu phách tán luôn đó nhe...
đã có lời rủ rê mọi người thì không ít thì nhiều mình cũng xin đóng góp không hiện kim thì cũng hiện vật cho buổi off đêm thêm phần hào hứng hí hửng..thể theo lời yêu cầu của em Tiến thì muốn thanh tóan kiểu campuchia mình cũng ok..vui là chính ..tiền bạc là mười ..khà..khà.... thông báo trước sẽ có ăn nhẹ...cái này thì mình xin dành quyền ưu tiên..( ..già mà ham vui ...nên phải ham hố..)..mong tối nay gặp mặt đông đủ mọi người nhe..
* Vậy là chị Phương59 sẽ chiêu đãi phần ăn nhẹ. Còn chúng ta cứ lo cho chồng con ở nhà ăn nặng đầy đủ và mang tiền theo để thanh toán ân oán giang hồ theo kiểu CampuChia.

Cái gia đình SGTD nhà mình ngày càng thân thiết và rất là vui . Các BÉ trai hội mình rất dễ thương , còn các BÉ gái thì rất xinh xắn . Chắc hôm nào phải tổ chức thi HOA HẬU chó í lộn hoa hậu hội yêu chó 59 nhỉ còn chị em mình làm Mẫu hậu trong ban giám sát ...í ban giám khảo . Hấp dẫn nhất là phần mặc đồ tắm....các BÉ trai tha hồ mà đau mắt nhé =))=))=))
* Chương trình sẽ có phần thi hoa hậu, hoa vương. Các thí sinh sẽ mặc trang phục tự chọn còn ban giám khảo sẽ trong trang phục ... đồ tắm. Sao chị Phượng57 và Khung Long còn chưa chịu ghi tên.

Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận
thời gian : Tối thứ bảy ngày 15-11-2008 , từ 19h....tám đến bao lâu thì tùy..

Xin mọi người lưu giữ 2 số ĐT sau để liên lạc: chị phượng59: 0908.697179 - anh Vinh (quangvu): 0903319312

1-Addy+Vy (2người)
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh+Rose1967 (2người)
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-vivianandbibi & 1 người bạn định dụ vô hội:D (2người)
12-quangvu .
14- Trương Duy Khoa và Bạn gái (2 người)
15- Đã Bảo Khai
16- tiếp tục....

Tổng cộng: 18 người.
* Có sexyshow múa lửa do Cooky Kiều đảm nhận

* Chị phươngsg đặt sẵn nha.

Kelvin VU ơi, chị chưa thấy tên người đẹp của em trong danh sách rồi, phải mua quà năn nỉ Nhật Vy thôi hehehe...

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
@a Tiến (tiennh): A sắp mở trại hòm mai táng hả ? Cái này a phát bằng miệng dc rồi chứ đừng đưa Card nhé . Coi chừng bị ng ta đập oan mạng ---> p/s riêng : có giảm 10% cho member không a :)) :)) :))
@c V&B : khổ lắm cơ , hôm qua đút lót trước cho Nhật 1 dĩa bột chiên và khoai tây rồi , chắc em nó còn chê ít :( Hix , Ng đẹp không đi đành chịu " Ta về ta tắm ao ta - Dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn" :D:D:D
Hẹn gặp mọi người tối nay lúc 7giờ nhé . C ya

Xin mọi người lưu giữ 2 số ĐT sau để liên lạc: chị phượng59: 0908.697179 - anh Vinh (quangvu): 0903319312

1-Addy+Vy (2người)
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh+Rose1967 (2người)
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-vivianandbibi & 1 người bạn định dụ vô hội:D (2người)
12-quangvu .
14- Trương Duy Khoa và Bạn gái (2 người)
15- Đã Bảo Khai
16- cosusu2000

CookySaigon

Member
* Công nhận Addy1009 mở hàng đắt ghê, đang tưởng ế có Addy ghi tên là mọi người ùn ùn kéo tới. Anh sắp mở trại hòm mai táng nè, mai mốt có khai trương thì nhờ Addy ghé mở hàng ủng hộ cho mua may bán đắt nhé. À! còn Nguyên có đi không Nhật? Để Kelvin chuẩn bị.

* Vậy là chị Phương59 sẽ chiêu đãi phần ăn nhẹ. Còn chúng ta cứ lo cho chồng con ở nhà ăn nặng đầy đủ và mang tiền theo để thanh toán ân oán giang hồ theo kiểu CampuChia.
* Chương trình sẽ có phần thi hoa hậu, hoa vương. Các thí sinh sẽ mặc trang phục tự chọn còn ban giám khảo sẽ trong trang phục ... đồ tắm. Sao chị Phượng57 và Khung Long còn chưa chịu ghi tên.

Tổng cộng: 18 người.
* Có sexyshow múa lửa do Cooky Kiều đảm nhận
* Chị phươngsg đặt sẵn nha.

______________________________________+++++++++++____________________________-____

...............Thiệt tình khổ ghê nơi ....em và bác Tiễnh có chút tiết mục nhỏ tính là để phục vụ ace nhà mình tối nay cho thêm chút bất ngờ tươi trẻ,mà bác Tiễnh đã nói thôi thì em cũng bật mí luôn cho rồi ...Số là em có chút vốn liếng về mấy vụ HIPHOP...múa hiện đại...Tiễnh ta thích quá muốn nhờ em chỉ vài chiêu để tối nay múa sếch xi cho cả nhà xem...thì em có nhắc bác phải ngâm nước muối nhiều vào cho mềm người ra...vì thân thể bác Tiễnh già rồi mà sao cứng quá ...đâm ra vướng ko thể múa cho ra hồn người được......đưa cho cả nhà xem công tác chuẩn bị của bác Tiễnh ta...=D> =D> =D> =D> =D>

Nhiều khi rảnh rổi,làm bầu sô dẫn anh em đi biểu diễn...kiếm cơm =D> =D> =D>

.Bài học đầu tiên hướng dẫn bác Tiễnh vũ sex xi hip hop ....(xin thưởng thức bằng ánh mắt nghệ thuật)

Bây giờ em ra xí chổ trước nha ! vì hồi nảy đi ngang thấy hơi đông . Thứ 7 mà,ai có người đẹp thì nhớ dẫn theo nha ! Thi áo tém =))=))=)):-bdDog Eye:beer
Bà con đi sớm nha !!! :-bd:angel::love struck:
Lên lầu hỏi phòng VIP ở đâu sẽ có người dẫn đến tận nơi :D:-bd:wel::beer
Thân ! Khai Đã Bảo

Kuppi

Active Member
về nhà rồi, đợi xem hình, nhưng chắc cả nhà mình chơi sung quá nên chưa post
Chờ tí, đang lo Bài : Bức "Điều Tâm Niệm" xong quay về đây quậy nè! Hình đã xong. Chờ thêm 2 phút nữa viết lời bình!

Kuppi

Active Member
Offđêm cánh lẻ dành riêng cho Gia đình SG TDC!

Mỗi ngày ta chọn một niềm vui....chọn với anh em, chọn với bạn bè....
Mỗi ngày ta làm một điều hay...cùng với anh em, cùng với bạn bè...
...
Mỗi ngày, Mỗi ngày...Chúng tôi là những....(nhớ câu cuối theo điệu vinamilk nhé!)

Đêm tại Hoa Hướng Dương cùng ACE Gia đình Saigon Toydogs Club.

Nào bánh...nào bạn....

Ngon cực kỳ....

Happy Together......

Hai Chị Em nhà Khủng........Thằng Ken tí tửng trong tay người đẹp...

Đón xem hình ảnh tăng hai vui cực kỳ......

Kuppi

Active Member
Tăng hai......Offđêm 15/Nov/08 cùng ACE SG TDC

Toàn thể ACE củng nhau gỏ cửa nhà Ti Bột và Ti Ty:

Kuppi

Active Member
Hát ca...Nhảy....múa!

Phát hiện thêm ý tưởng cho các lần Off sau nay, các Bác nhà mình không những làm việc thiện thì ai ai cũng hát hay và .......

Kuppi

Active Member
và...Nhảy.....đẹp....

Kép cosusu2000 đứng lên mời Đào Rose1967. Cặp đôi đẹp nhà Saigon Toydogs Club: Chị Yến-Anh Trai:dưới ành đèn đêm nhà Ti Bụi trong tiếng nhạc của Tina Ng và

Kuppi

Active Member
P57 xuất chiêu cướp Đào!

P57 sau khi buông tha micro thì bắt tay ngay vào cô Đào Rose1967:

Kuppi

Active Member
Bác Tiennh xuất chiêu!!

Không thể ngồi yên...Bác Tiến xuất chiêu cùng P57-Rose1967 và Cosusu2000...

Anh Tiến-Cô Phượng-Chị Yến và Anh Trai:

Trong lúc mọi người đang hát ca, nhảy múa làm nhốn nháo cả chung cư thì xem phản ứng của Gia Chủ nè: Ti Bụi chỉ biết ngồi ôm Ti Bột mà.....

Và thế là phải chào tạm biệt mà rút quân thôi vì 12 giờ kém rồi....

Và rồi cũng phải chia tay...hẹn ngày tái ngộ....

CookySaigon

Member
Trong lúc mọi người đang hát ca, nhảy múa làm nhốn nháo cả chung cư thì xem phản ứng của Gia Chủ nè: Ti Bụi chỉ biết ngồi ôm Ti Bột mà.....Ngậm bồ hòn mà cay cú..........
...........Bắc thang lên hỏi ông tròi.....Lần sau bố bảo...chả mời nữa đâu...........gâu...gâu...âu...u

Ti Bui

Member
Kuppi chộp được góc ảnh hay quá, đẹp thấy...mà ghê luôn :D Lần sau mọi người lại đến đập phá nữa nghen :)) Vô tư không sao hết !

Khủng long

Active Member
TƯỜNG TRÌNH CHUYẾN " BAY ĐÊM" 15/11/08

Theo như dự kiến và thông báo , Chuyến "bay đêm " qua sẽ đi Campuchia , có trương trình Sexyshow múa lửa anh Cocky Yên và anh Tiến múa Sexy 99% .Nên phút cuối Gia đình KL mới quyết định tham gia và đi kèm có 1 trẻ em là bé Hoa vương Nam ( cậu chàng này háo hức lắm , chạy sang nhà KL mấy lần từ buổi chiều để đòi đi múa lửa và múa sexy ;;)).

Thế nhưng ...............thế mới có chiện để lói . Đúng bong.........19h....17 phút , chuyến xe bão táp chở GĐ KL ....cặp vỉa hè , lia mắt coi thì thấy bà con nhà mình cùng cún cưng ngồi lổm nhổm ở hè đường , nguyên nhân ư.......thì tại cô Phượng 59 hết .....có bao nhiêu bánh ngon của TP cô gom về hết để chiêu đãi nhà mình , nên chủ quán không cho vào phòng máy lạnh vì sợ ám mùi bánh và ....chó . Thi nhau ăn.....rồi thi nhau uống.....đến nói chuyện cũng chẳng ai nhường ai , làm cả một góc đường thành cái chợ .......chó ( vì toàn nói chiện chó không hà )

Và....... sau khi đã ngấm bánh và ngấm trà "Chân trâu" mọi người như sực nhớ còn thiếu thiếu .....nhấc máy ....á nô ,á nổ và được đầu bên kia trả lời ....nghệ sĩ múa lửa Cocky Yên ......xù Show vì chưa mua được dầu hôi. =))=))=)) và vì vậy diễn viên gạo cội múa Sexy 99% Tien cũng cụt hứng với lý do Ngâm muối chưa đủ độ =))=))=))..............thất vọng hiện rõ trên khuôn mặt mọi mất.19' .

Cuối cùng thì .....KENG......mọi người đưa ra í kiến rủ nhau đi ...CA...RA....KÊ.......ha....ha....ha lại tranh nhau nói, tranh nhau cười ....
......... mọi người quyết định kéo đến phòng Cara kê tư nhân của chị TiBui .........cả một đoàn xe người và chó mười mí chiếc....ùn ùn chạy quanh cái khuôn viên dưới chung cư nhà chị , làm sửng sốt biết bao cặp mắt hàng xóm .....lại tranh nhau leo thang máy....lại tranh nhau nói cười....chí chóe....í ới......và cả nhà cũng đã yên vị ngự tọa trong nhà chi TiBui......và dàn máy đã được chủ nhà nhanh tay chuẩn bị ....Rồi cả nhà thay phiên nhau hát ( không ngờ nhà mình có nhiều ca sĩ ẩn mình thế )mới đầu còn từ tốn .....một hồi ....máu quá mọi người cùng lổm nhổm đứng dậy và lắc lư theo nhạc.......và ( lại phát hiện ra tài năng ) anh Trai , chị Yến mở màn hồi sôi động nhất bằng một điệu nhảy Bi bốp...làm say xẩm các khán giả ......anh Tến nhà ta không chịu thua bà xã mình liền mời P.57 một bản chà chà.....chả biết nhảy nhót kiểu gì mà cứ thấy anh Tén ....É......rồi P.57 lại .....É....chọc quê nhau ( Cụ nhà mình cũng máu quá ).
Và bữa tiệc nào rồi cũng phải tàn thôi..............lại í a...í ới tranh nhau vào thang máy ....tranh nhau nói cười...( chịu chết cái hội này thật đấy =)) )
đến nỗi anh Vinh (nick quangvu thì phải )bỏ quên mất con gái mình trên lầu khi cha đã đáp xuống dưới nhà đi về, ảnh lại phải lộn lên kiếm con gái đấy ạ =))=))=))

Nói tóm lại : chuyến " bay đêm " quá vui và thân thiết....khiến mọi người trong gia đình gắn bó với nhau hơn ,và ngoài vui chơi giải trí mọi người cùng nhau làm việc thiện giúp một phần nhỏ của mình cho cộng đồng . =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> gia đình Toydogs

PS/Mời xem phần hình ảnh minh họa của anh mõ ạ
Và Đặc biệt cảm ơn chân thành đến Anh của chị TiBUI . Chắc tối qua ảnh phải mất hết một kg bông gòn nhét lỗ tai tránh tiếng ồn đấy ạ =))

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Không thể ngồi yên...Bác Tiến xuất chiêu cùng P57-Rose1967 và Cosusu2000...

Anh Tiến-Cô Phượng-Chị Yến và Anh Trai:

Xem mấy hình này mới thấy hội nhà ta NGƯỜI LỚN HỚN HƠN TRẺ NHỎ NHÉ:)):)):)), các bác cứ thế mà phát huy cho các con , các cháu còn được nhờ, còn học hỏi:p. Thế này mới thấy là nhất bác Tiến đấy nhé, nhà bác được cả đôi vui quá, tuyệt vời quá.......Thế này thì em phải mang sách vở học chị Yến_Rose thôi:love struck:

* Nhưng mà em lại bình chọn ĐÔI NHẢY ĐẸP NHẤT CỦA SG TD LÀ ANH TRAI- CHỊ YẾN Ạ:D:-bd

* Bác Cooky kg đi được vụ này là hơi phí đấy nhé. Mà cả nhà ơi bác Kimkwanlee đâu nhể???

Ti Bui

Member
TƯỜNG TRÌNH CHUYẾN " BAY ĐÊM" 15/11/08

Và bữa tiệc nào rồi cũng phải tàn thôi..............lại í a...í ới tranh nhau vào thang máy ....tranh nhau nói cười...( chịu chết cái hội này thật đấy =)) )
đến nỗi anh Vinh (nick quangvu thì phải )bỏ quên mất con gái mình trên lầu khi cha đã đáp xuống dưới nhà đi về, ảnh lại phải lộn lên kiếm con gái đấy ạ =))=))=))

Nói tóm lại : chuyến " bay đêm " quá vui và thân thiết....khiến mọi người trong gia đình gắn bó với nhau hơn ,và ngoài vui chơi giải trí mọi người cùng nhau làm việc thiện giúp một phần nhỏ của mình cho cộng đồng . =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> gia đình Toydogs

Và Đặc biệt cảm ơn chân thành đến Anh của chị TiBUI . Chắc tối qua ảnh phải mất hết một kg bông gòn nhét lỗ tai tránh tiếng ồn đấy ạ =))
May sao hôm qua anh trai nhà Ti Bui đi ăn nhậu thế nào mà người nằm cạnh sẵn cái thau (chậu) chờ tác chiến, nên anh ngượng không dám xuất đầu lộ diện, và nhà mình càng thoải mái hò hét...

Ấn tượng nhất màn đi thang máy của cả nhà, 15 tên chui vào trong thang máy (trừ ra bé con nhà anh Vinh-quangvu, bị ba ham vui, quên cả cục cưng :D), la chói lói: "không sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm, nhưng coi chừng cùng ngày cùng tháng cùng năm...tẽn tẽn tẽn..." Ti Bui hồi hộp xem động tĩnh thang máy, hú hồn :))

Anh Trai -cosusu2000, vừa hát hay vừa nhảy đẹp lắm nha dieuthuy ! Kuppi, đang đăng ký P.57 và anh Trai dạy cho vài chiêu nhảy đó :D