• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

kenny001

Member
Có ai biết số DT anh thạch không cho e với, hôm trước cho anh mà quên lấy số lại rồi

addy1009

Member
kelvinVu:Cho hỏi là bạn Nguyên (bạn của Vy) gì ấy nhỉ . Có đi không vậy "sư phụ" ? bật mí cho "đệ tử" biết để chuẩn bị tí :)) :)) :))

bớ anh Kelvin Vú, em sẽ thu xếp để nhỏ đi chung với hội mình ha, nhưng cũng phải có gì trả công chứ...

addy1009

Member
Cả nhà ơi, Ti Bui đăng ký "bay đêm" với cả nhà tại trà sữa Trân Châu ngày thứ bảy này nha :D ! Bác yên PM cho Bụi nói là lâu quá không gặp Bụi, nhớ Bụi, vậy mau mau ghi danh tham gia đi nhé ! Bé Vy và bé Nguyên - 2 cái chân đế nhớ đi luôn nghen !!! Ham vui ghê vậy đó, lần này bất chấp anh trai ở nhà có chấp thuận hay không cũng bay :D
ok luôn,bay đêm suốt như vậy chắc ba me em nghi ngờ ông Nhật có ý đồ gì quá, mà cũng hay, đi buổi tối cuối tuần như vậy có mình đi chung thì ổng khỏi mà léng phéng này nọ...:D:D

Khủng long

Active Member
@chị Phượng 57 ơi! tình hình nội bộ của gia đình sgtd ngày 1 cắng thẳng..do các thành viên trong nhóm máu D sau khi off đêm cánh lẽ về nay đều trở thành..giang hồ..mồm miệng đỡ tay chân ..nhưng sắp sửa tay chân đỡ mồm miệng ( rùi ) rồi ...các tên giành nhau ngôi vị đầu bảng D..đưa đến nồi da xáo thịt...trật tự đảo lộn ngỗn.. tóm lại..già trẻ lớn bé gì đều bị nhiễm virus D..sư tỷ mau mau hạ sơn..dùng 10 thành công lực đã khổ luyện lâu nay mà đè bẹp các băng đảng đang sắp sửa biến thái..ủa không phải là biến hình ...do virus D đang len lỏi tàn phá..thật là lợi hại ..hic..mà suy cho cùng nếu không có virus này thì không biết mấy tên đực nhà mình giống con giáp nào nhỉ..ha..ha...
Chào 59 nhé ...đang giờ nghỉ trưa của thợ thuyền nên 57 tranh thủ vào đây . Hèn gì hồi nãy nhảy mũi liên tiếp , hóa ra có người nhắc tên mình . Cái gia đình SGTD nhà mình ngày càng thân thiết và rất là vui . Các BÉ trai hội mình rất dễ thương , còn các BÉ gái thì rất xinh xắn . Chắc hôm nào phải tổ chức thi HOA HẬU chó í lộn hoa hậu hội yêu chó 59 nhỉ còn chị em mình làm Mẫu hậu trong ban giám sát ...í ban giám khảo . Hấp dẫn nhất là phần mặc đồ tắm....các BÉ trai tha hồ mà đau mắt nhé =))=))=))

addy1009

Member
Cái bác Cooky này thiệt là.......chụp hình lén thì cũng phải cho em biết một tiếng chứ để em còn làm duyên nữa chứ, để nhìn cái mặt của em xấu bà cố luôn àh.Mai mốt có chụp thì nhớ nói với em 1 tiếng nha với lại nhớ trả tiền bảng quyền cho em với :worried::worried:.Mà chắc mốt phải đề phòng chú Cooky này quá chứ không khéo lại bị tống tiền nữa thì khỏ :shame on you::shame on you::praying: hihihihihi

CookySaigon

Member
Có chuyện nưã .....khổ ghê

....Hồi chiều nay....lang thang qua nhà bác Tiễnh ,...trước thăm bác,sau muốn xem mấy em cún nhà bác đang rao gả đẹp quá.....tính rinh một em.....kẻo ace khác nhanh tay rước hết....nhằm lúc bác Tiễnh đang trầm mình....trong bồn tắm .....với sữa tắm và tinh chất chiết xuất từ hoa hồng,hoa vạn thọ...và hoa mồng gà (ko phaỉ bị bệnh mồng gà...xin đừng đọc sai)....bác ấy cho ngồi chờ lâu quá ....buồn tay chụp vài tấm....ko biết có nên cho lên đây ko .....TẼN quá ...... :sick: :sick: :sick: (mần công klhai luôn ...chẳng có gì phaỉ lén ráo...)

tiennh

Member
tình hình thời tiết rất mát mẻ..nên tâm trạng cũng vui vẻ:-bd..do đó lòng cũng chợt từ bi bất ngờ...:D..mong mọi người trong gia đình cùng nhích lại gần nhau cho thêm ấm áp..tình thương mến thương trong những ngày cuối năm se lạnh.. lùng..:love struck: để sưởi ấm tâm hồn nhau cùng gắn bó hơn để hội ngày càng phát triển và bền vững..chắc..:-bd:-bd
Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận
thời gian : Tối thứ bảy ngày 15-11-2008 , từ 19h....tám đến bao lâu thì tùy..
vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao..
1-
2-
* Chị Phượng là chủ xị mà không chịu ghi tên mở hàng thì ai dám ghi !
* Bà con ai tham gia vui lòng điền tên hoặc nick vào đi chứ, sao im re dzậy, không ai đi à? Nếu không ai ghi tên thì tối mai coi như ...xù.
* Góp ý là đi chơi theo kiểu CampuChia, là "hồn ai nấy giữ, tiền ai nấy chia". Mình còn chơi dài dài, khỏi ai lo cho ai hết, ai thích thì chơi, có chơi có chịu. , Hiện Tiến đang mắc nợ tình chưa trả nợ tình xa xong, Xin đừng để Tiến mắc nợ tiền nữa. Đồng ý rồi nha.

tiennh

Member
* Nhắn tin tất cả thành viên SG TDC, thành viên Vietpet và tất cả những ai không là thành viên của hội nào hết: Tối thứ 7, theo sự dàn xếp của trùm hoà giải kiêm đâm thọc phươngsg59, sẽ là buổi thanh toán tất cả ân oán giang hồ của mọi thành viên nào còn để trong ...dạ dày.
* Riêng tiennh rất nhiều kẻ thù, nhưng lên danh sách kẻ thù không đội chung ...quần đứng hàng số 1 là Cooky Saigon. Mong tất cả anh em không xía dzô chuyện ân đền oán trốn của tụi tui. Tui đã đổ khuôn 1 cây mã tấu để chuẩn bị chơi tới bến với Cooky. Khuôn đổ tốn hết 20 cây đèn cầy mới hoàn thành ...cây mã tấu!! Xin anh em đi chơi nhớ đem theo băng vệ....ủa đem theo bông gòn và thuốc đỏ đề phòng bị vạ lây.

quangvu

Member
Bổ sung cho rõ

@ Tibụi..đi Hoàng Văn Thụ gặp ngã tư Phú nhuận đi thẳng qua luôn là Phan Xích Long,đi được 300 mét thì gặp ngã tư Phan xích Long thì quẹo phải chạy thẳng ..quán Hoa Hướng Dương số 174-F2-Q.Phú Nhuận (cũng nằm bên phải ngay góc đường luôn)

tiennh

Member
tình hình thời tiết rất mát mẻ..nên tâm trạng cũng vui vẻ:-bd..do đó lòng cũng chợt từ bi bất ngờ...:D..mong mọi người trong gia đình cùng nhích lại gần nhau cho thêm ấm áp..tình thương mến thương trong những ngày cuối năm se lạnh.. lùng..:love struck: để sưởi ấm tâm hồn nhau cùng gắn bó hơn để hội ngày càng phát triển và bền vững..chắc..:-bd:-bd
Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận
1-
2-[
/QUOTE]

Chị phuongsg đâu mất tiêu rồi, rủ rê đi chơi xong đâu mất. Vậy là tối mai xù rồi sao?

addy1009

Member
1-Addy+Vy
2-

Không ai chịu mở hành thì thôi đẻ em mở hàng cho mong là sẽ đông vui hihihihihi>:D<>:D<>:D<.Nọi người nhanh nào đừng để em đi 1 mình chứ tội em lắm:praying::praying:

Ti Bui

Member
@ Tibụi..đi Hoàng Văn Thụ gặp Phan xích Long thì quẹo phải chạy thẳng ..quán Hoa Hướng Dương số 174-F2-Q.Phú Nhuận (cũng nằm bên phải ngay góc đường luôn)
-----------------------------------++++++++++____________________________________________
.......Chuẩn bị sẵn dàn Ka ô ke.....em làm cái LIVE SHOW luôn nhe....... =D> =D> =D> =D> =D>
@ Tibụi..đi Hoàng Văn Thụ gặp ngã tư Phú nhuận đi thẳng qua luôn là Phan Xích Longi được 300 mét thì gặp ngã tư Phan xích Long thì quẹo phải chạy thẳng ..quán Hoa Hướng Dương số 174-F2-Q.Phú Nhuận (cũng nằm bên phải ngay góc đường luôn)
Có liveshow nữa à ? Có đến 2 đường Phan Xích Long lận hả ?

Vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao... Campuchia

1-Addy+Vy
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-
...

he..he.. đang mừng thầm vì thấy danh sách đăng kí cho cuộc hội họp rằm tháng 7 sao vắng hoe..tưởng phen này 1 mình 1 mâm..vậy má sáng nay ghé ngang am ngó vào mới thấy linh ứng ghê..ai đăng kí mà không hiện hồn là lần sau mướn thầy pháp ếm cho hồn siêu phách tán luôn đó nhe...
đã có lời rủ rê mọi người thì không ít thì nhiều mình cũng xin đóng góp không hiện kim thì cũng hiện vật cho buổi off đêm thêm phần hào hứng hí hửng..thể theo lời yêu cầu của em Tiến thì muốn thanh tóan kiểu campuchia mình cũng ok..vui là chính ..tiền bạc là mười ..khà..khà.... thông báo trước sẽ có ăn nhẹ...cái này thì mình xin dành quyền ưu tiên..( ..già mà ham vui ...nên phải ham hố..)..mong tối nay gặp mặt đông đủ mọi người nhe..

Có liveshow nữa à ? Có đến 2 đường Phan Xích Long lận hả ?

Vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao... Campuchia

1-Addy+Vy
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-vivianandbibi & 1 người bạn định dụ vô hội:D
...

quangvu

Member
Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận[/COLOR][/B][/SIZE]

] Vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao... Campuchia

1-Addy+Vy
2-Phuongsg59
3-Kuppi
4-Tiennh
5-CookySaigon
6-Ti Bui
7-quangvu
8-TiNa Ng
9-Kelvin Vu
10-ihopsuc
11-vivianandbibi & 1 người bạn định dụ vô hội:D