• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

Ka_sea

Member
Cứ canh hoài mà vô không được tưởng máy nhà hư ai dè đâu
Hên quá hôm nay vô được rồi . Nhìn cả nhà chuẩn bị đi dã ngoại kết hợp từ thiện xôm tụ quá làm nao cả lòng. Tiếc quá không đi được rồi, chỉ mong cả nhà đi vui vẻ và nhớ post hình lên cho những kẻ lở làng ở nhà có được những phút vui vẻ bên màn hình:D:D:D

Kuppi

Active Member
......Báo cáo các bác...là lão Kuppi phát tán hình này lên đây là có ác...ác ...ác ý đấy ạ....chơi chiêu...Một ná chết 2 chim đây mà....
Thứ nhất:...Chủ nhật này em mà đi Dã ngoại+Từ thiện là lão KimkwanLee sẽ canh mà TRẤN NƯỚC em.. :praying: :praying: :praying: :praying:....
Thứ hai :...(Em chúa sợ ..V....ợ..)Hình này gây chia rẽ nghiêm trọng gia đình em.. :sick: :sick: :sick:
....Kỳ này lành ít ...dữ nhiều....Kuppi hãy đợi đấy.... :angry: :angry: :angry: :angry:
[/CENTER]
Bác CookySaigon là fan của GSD, nhưng là người hâm mộ Chủ cún SG TDC. Nên mới lúc nào cũng ham hố thế!!!!!!

Kuppi chỉ bác chổ này nè! Ban đầu là chó đẹp như nhà bác có 3 con, và Kuppi bảo đảm với bác Chủ bên này đoạn cuối danh sách toàn là người đẹp.

Chủ cũng đẹp mà Chó cũng đẹp thì Cả làng đều đẹp.

Kuppi

Active Member
Lớp trẻ tấn công!

Không để các Cô Chú Bác cứ lấn áp các hoạt động, Lớp trẻ nhà Saigon Toydogs Club đã có buổi offline ban đêm cùng Kenpi chia sẻ cả nhà!!

Cả nhóm 8 anh em + 1 Kenpi vào ăn quán Faifo (gốc Hội An):

Tuanpham và Hải:

ihopsuc và luxubu9x

Nhật Vy (addy1009)

Kuppi, Hòa và Addy1009:

Xong cả bọn đi Hậu Halloween: Ngôi Nhà Ma-Phiên bản 3:

Kết thúc bẳng 1 chầu chè Người Hoa mát lạnh!!!!

Hic hic hôm nay em đỡ hơn rồi, xin chân thành cảm ơn cả nhà đã quan tâm đến em ạ, em cảm động quá đi mất. Lần sau off sẽ tái xuất giang hồ hihihi....
@Kuppi : Mấy anh chị em đi chơi dzui quá mà không thấy hú em 1 tiếng huhu.....

Kuppi

Active Member
Hỏi thăm Vi!

Hic hic hôm nay em đỡ hơn rồi, xin chân thành cảm ơn cả nhà đã quan tâm đến em ạ, em cảm động quá đi mất. Lần sau off sẽ tái xuất giang hồ hihihi....
@Kuppi : Mấy anh chị em đi chơi dzui quá mà không thấy hú em 1 tiếng huhu.....
Mấy lần sau đi cafe sẽ gọi Em và Đạt luôn nhé! Vì hôm nay anh nghĩ là em còn nằm nhà chưa đi làm mà!

Hôm nay, đi ăn ngon và vui! Vì tuần sau chưa Off nên mọi ngừơi không chờ lâu hơn..kekekek....

Hi hi thanks anh Quang nhé lần sau có độ dzui nhớ rủ vợ chồng em với nhá.....
Em cám ơn Anh Hữu Tài và chị Diệu Thuý rất nhiều vì đã đại diện Sg TDC chúc mừng sinh nhật em hôm nay ..... Xin cám ơn xin cám ơn

Ka_sea

Member
Nhà mình sao vắng vẻ quá vậy. ACE đi off và từ thiện có gì vui và hình ảnh đẹp thì cho những người ở nhà coi ké với chứ

Vì off kì tới dời lại 1 tuần nên Kelvin Vu và V&B định mời cô chú anh chị em nhà mình tối thứ 7 này đi cafe đâu đó cho vui nhé... Chắc mình hẹn nhau khoảng 6-7g tối, còn địa điểm thì nhờ mọi người chọn giúp ... xin cám ơn xin cám ơn ^_^

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Vì off kì tới dời lại 1 tuần nên Kelvin Vu và V&B định mời cô chú anh chị em nhà mình tối thứ 7 này đi cafe đâu đó cho vui nhé... Chắc mình hẹn nhau khoảng 6-7g tối, còn địa điểm thì nhờ mọi người chọn giúp ... xin cám ơn xin cám ơn ^_^
Đây là off buổi tối . AE mang cún hay không đều được .Nhưng cứ mang 1-2 em cho nó có không khí nhé. Hẹn nhau 6-7giờ tối . Sau đó cả nhà đi ăn uống đâu đó rồi về :D . Cả nhà cho ý kiến nhé.

Kelvin Vu

NHỮNG QUY ĐỊNH KHI THAM GIA OFFLINE BUỔI TỐI
1. Mọi người từ bé tới lớn (chống chị định phụ nữ có thai - cho con bú :D ) --->vì có những trò chơi cảm giác mạnh :D
2. Phải thuộc type "chịu chơi" "nhỉ nhảnh" ---> đại lọai là xì-tin
3. Có thể về sau 10h tối nên các bé - các anh chị chịu sự giám sát của quý vị phụ huynh xin phép trước ạ . Đề phòng trường hợp đang vui bị cụt hứng (trừ hao thì xin tới sáng là ok :)) )
4. Biết uống các lọai đồ uống có gas , alcoho và tệ nhất là nước lọc . Nghiêm chống chỉ định uống....sữa :))
5. Ngòai ra. Để "1 nữa" của mình ở nhà (choy oy - là người yêu đó) để vui chơi thỏai mái (có giới hạn :))) Nghiêm cấm chụp hình tống tiền (tránh trường hợp bị tống tiên giống bác CookySaigon:D)(nói vậy thôi - ai có ng yêu - vợ chồng con cái gì dẫn đi hết cho vui :)) :D. Khuyến khích chị em phụ nữa chưa có người yêu :))
6. Mang tiếng là buổi offline nên phải mang 1-2 chú cún (về nhà có cái mà ăn nói với gia đình toydogs - mặc dù là trá hình ) :D :D :D
7. Cuối cùng và cũng quan trọng --------->khuyến khích những người có nhóm máu --------------->......................."liều"
Em mới nghĩ ra vài cái . Ai có ý kiên xin lên tiếng ạ :D

NguyenNhuThach

Active Member
Mời cả nhà xem chổ này đi,thứ 7 này ai đi chơi với tui hông?_Tôi muốn nói cái này nữa:cách UBND xã Bình Mỹ 1km có khu du lịch sinh thái Bình Mỹ,không mua vé vô cổng,có hồ bơi cho trẻ em,có câu cá, du thuyền trên sông Sài Gòn(bên kia sông là Thị xã Thủ Dầu Một-tỉnh Bình Dương)có cho đem chó nhỏ vô...Trên đường đi qua xã Đông Thạnh(Hóc Môn) có nhà nuôi trẻ mồ côi...Hội mình có thể off ở đó ???_từ siêu thị Metro lên khoảng 7 km.
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=15545&page=2

tiennh

Member
NHỮNG QUY ĐỊNH KHI THAM GIA OFFLINE BUỔI TỐI
1. Mọi người từ bé tới lớn (chống chị định phụ nữ có thai - cho con bú :D ) --->vì có những trò chơi cảm giác mạnh :D
tiennh đã lớn nhưng còn bú, dạ cho "em" đi không ạ?

2. Phải thuộc type "chịu chơi" "nhỉ nhảnh" ---> đại lọai là xì-tin
Già rồi, U40 đã hết "nhí nhảnh" nhưng thừa "nhõng nhẻo", có cho "con" đi hôn?

3. Có thể về sau 10h tối nên các bé - các anh chị chịu sự giám sát của quý vị phụ huynh xin phép trước ạ . Đề phòng trường hợp đang vui bị cụt hứng (trừ hao thì xin tới sáng là ok :)) )
Em chính là...phụ huynh, dzậy em dắt ...con em theo giám sát em được hôn?

4. Biết uống các lọai đồ uống có gas , alcoho và tệ nhất là nước lọc . Nghiêm chống chỉ định uống....sữa :))
Em chỉ biết uống bia...pha sữa!

5. Ngòai ra. Để "1 nữa" của mình ở nhà (choy oy - là người yêu đó) để vui chơi thỏai mái (có giới hạn :))) Nghiêm cấm chụp hình tống tiền (tránh trường hợp bị tống tiên giống bác CookySaigon:D)(nói vậy thôi - ai có ng yêu - vợ chồng con cái gì dẫn đi hết cho vui :)) :D. Khuyến khích chị em phụ nữa chưa có người yêu :))
Em để "1 nửa" ở nhà nhưng đem "cái xương sườn" theo.
Em hông chụp hình tống tiền mà chỉ "quay phin" cỡ "Hoàng Thuỳ Linh" đưa lên Vietpet.
Dzợ em là phụ nữ chưa có người yêu nhưng có tám đời chồng được hôn ạ?

6. Mang tiếng là buổi offline nên phải mang 1-2 chú cún (về nhà có cái mà ăn nói với gia đình toydogs - mặc dù là trá hình ) :D :D :D
Đang chơi cún ...ị mất vui nên em mang cún ...nhồi bông của Kelvin Vú cho được hôn?

7. Cuối cùng và cũng quan trọng --------->khuyến khích những người có nhóm máu --------------->......................."liều"
Em chỉ có máu ...AIDS thôi.

Em mới nghĩ ra vài cái . Ai có ý kiên xin lên tiếng ạ :D
Chừng nào anh Kelvin Vú nghĩ ra thêm, em sẽ hỏi thêm.

Kuppi

Active Member
Em đang ở Hà Nội, nếu không là tham gia cùng cả nhà rồi, lần này nhờ Kelv và A Tien làm chủ xị nghen! Nhớ post hình đấy nhé!

Kelvin Vu

tiennh đã lớn nhưng còn bú, dạ cho "em" đi không ạ?
Choy - mấy chục năm mà a chưa cai sữa được nữa hả :)) Em thì cai từ lâu rồi nhưng.....chắc sắp nghiện lại :)) :)) :))

Già rồi, U40 đã hết "nhí nhảnh" nhưng thừa "nhõng nhẻo", có cho "con" đi hôn?
Không những "con" đi được mà con của "con" (gọi là cháu á :D) cũng được luôn :blusshing:

Em chính là...phụ huynh, dzậy em dắt ...con em theo giám sát em được hôn?
Thỏai mái luôn . Con em chúng ta mà . Con gái càng tốt luôn anh :D

Em chỉ biết uống bia...pha sữa!
Coi chừng pha 2 thứ nó bị "đánh nhau" á . Thôi - vậy a uống sữa pha với...."nước ấm" :D 32 - 33 độ gì dc rồi :D

Em để "1 nửa" ở nhà nhưng đem "cái xương sườn" theo.
Em hông chụp hình tống tiền mà chỉ "quay phin" cỡ "Hoàng Thuỳ Linh" đưa lên Vietpet.
Dzợ em là phụ nữ chưa có người yêu nhưng có tám đời chồng được hôn ạ?

Hix - tiểu sử của "đại ca" - "tại hạ" xin khâm phục. Có tốn tiền ai - đừng tống tiền em. "No money - No honey - No woman - No children" :))

Đang chơi cún ...ị mất vui nên em mang cún ...nhồi bông của Kelvin Vú cho được hôn?

Đang chơi mà cún...ị thì .......hốt . Đơn giản .

Em chỉ có máu ...AIDS thôi.

Khoảng này ae mình giống nhau. A mang máu ....AIDS . E mang máu "D" . (ko phải type máu "liều") :))

Chừng nào anh Kelvin Vú nghĩ ra thêm, em sẽ hỏi thêm.

Em đang suy nghĩ tiếp đây.....^:)^^:)^ Có gì a đóng góp ý kiến nhé

Kelvin Vu

Vậy các bạn - các bác hẹn gặp lúc mấy giờ và ở đâu???? Kế họach đi cụ thể thế nào ? Mai là thứ 7 rồi . Các bác mau cho ý kiến nhé. Cám ơn

Kelvin Vu

Mai t7 có a Tiến (tiennh) - (Kelvin Vu) - a Khải (DoanBaoKhai) sẽ hẹn nhau Cầu Vượt An Sương( 9h00 AM) để tham quan trại chó của a Sơn Củ Chi theo lời đề nghị a Khải. Mời các thành viên tham gia cho vui .
@a QuangVu: A cho em xin nick yahoo của anh nhé.

addy1009

Member
Sao mà định đi xa quá vậy theo kế hoạch là cả nhà mình chỉ đi buổi tối thôi mà.Chứ nếu mà buổi sáng là em và Vy không thể nào mà đi đc vì bận đi học rồi mọi người coi bằng tính lại hộ em cái nha.Em thấy tốt nhất là cả nhà mình đi buổi tối ăn uống gì đó rồi đi đâu đó chơi còn việc mà offline chính thức thì tới ngày 16/11 mới đi lận mà.Em chỉ đống góp ý kiến có gì sai xin đừng la tội nghiệp em nha :worried::worried:

tiennh

Member
Addy1009 hiểu lầm rồi. Sáng thứ 7 là hội chó lớn và Phú Quốc xuống Hóc Môn (hay Củ Chi) theo lời mời của chủ nhà. Ai muốn đi thì đi. Còn Kiều Chinh (viviandbibi) và Kelvin Vu thì rủ đi chơi tối thứ 7. Mà sao 2 người rủ chẳng thấy nói năng gì hết? Chắc co vòi hết rồi. Vậy là tối thứ 7 ai thích thì chiều, cứ muốn là đi, ai ăn nấy trả, ai uống nấy chi, có gìi đâu mà sợ há Kelvin Vú và Kiều Chinh!!! chỉ cần gọi điện "ới" nhau 1 tiếng là xong.

Hôm qua đến giờ mạng máy tính nhà em bị sao đó nên không vô diễn đàn được ,đi chơi là dzui nhất rồi sao mà bỏ được ha anh. Tối nay hẹn nhau ở quán nào bây giờ hả anh Tiến? Andy và Vy tham gia nhé, chị sẽ gọi cho em địa điểm. Vũ có đi với bạn gái ko? ( hihi, không thì cho chị quá giang ^_^)
Uyên í mì đâu rồi nhỉ, tham gia được không em? Khủng Long xinh đẹp & Cô P.57 nữa nè, cô P.59, anh Cooky ...Kiều, Anh Kimwan..Trọng ,Anh doanbaokhai, ihopsuc, ...ới ời mọi người đi off ngoài lề nhé hiihihi....