• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà Su chào vp ạ :x:X:x

ichbin

Member
Ah , nãy giờ lướt topic thấy có nhiều gã si tình , mà em ý có chủ rồi còn đâu :p

Susu109

Member
Anh nói đúng mà , ai nuôi mèo chả là osin cho mèo . Kể cả nhà có điều kiện có người giúp việc , thì mình vẫn là osin thứ 2 của mèo ^^.
Hehe... Ngày nào e cũng làm osin vô đk cho chúng nó đấy ạ :)):)):)):))

ichbin

Member
Thế cậu kia có chia sẻ được cùng em ko , có làm osin cùng em ko , hay cậu ý chỉ làm osin cho em thôi :)).
Làm osin thường thì được vật chất , còn chúng ta là osin cấp cao :)) , thì lại được tình yêu của chúng nó dành cho mình:x . Mà đã làm osin vô đk còn hay bị chúng nó chửi với đánh mình , em nhỉ =)).

Susu109

Member
Thế cậu kia có chia sẻ được cùng em ko , có làm osin cùng em ko , hay cậu ý chỉ làm osin cho em thôi :)).
Làm osin thường thì được vật chất , còn chúng ta là osin cấp cao :)) , thì lại được tình yêu của chúng nó dành cho mình:x . Mà đã làm osin vô đk còn hay bị chúng nó chửi với đánh mình , em nhỉ =)).
ah cái cậu có cái chân thò vào ảnh là chân của 1 bạn em k biết tên khi cho bọn nhóc nhà em đi công viên, bạn ấy thích lũ nhà em nên ngồi chơi cùng anh ạ :D:D:D
đúng là mình đã là osin cho chúng nó mà người mình vẫn đầy thương tích vì bị chúng nó cào đấy anh ạ :))

ichbin

Member
ah cái cậu có cái chân thò vào ảnh là chân của 1 bạn em k biết tên khi cho bọn nhóc nhà em đi công viên, bạn ấy thích lũ nhà em nên ngồi chơi cùng anh ạ :D:D:D
đúng là mình đã là osin cho chúng nó mà người mình vẫn đầy thương tích vì bị chúng nó cào đấy anh ạ :))
Vậy là em cũng "người cùng khổ" với a ah :p.
Nghe bạn bobo nói đi off mà tự ti quá ,không có mèo,thì mang hổ đến được ko nhỉ :D. Lông bông suốt ngày ,nhà mình mà như nhà trọ nên chả dám nuôi mèo , tội nghiệp nó :(.
Thôi thì phấn đấu đi off nhiều , tiêu chuẩn chọn vợ : phải yêu mèo hơn yêu chồng =)).

Susu109

Member
:)) thôi anh ạ.... Anh đến ng k thôi cũng đc chứ mang cả hổ đến thì cả chủ lẫn mèo nhà em chạy mất dép anh ạ =))=))=))

ichbin

Member
Thì đến người ko cũng có nghĩa là hổ đến , a tuổi hổ :)) ,98 hay 74 thì mời em đoán =)).
Giờ toàn off ở cafe Hoa Đá ah em , gần nhà a ;;) , a ít lên VP , khi nào có ọp ẹp thì em nt vào 01246968387 hộ a được ko.
Ngại quá , như là thân quen lắm mà nhờ vả :p.Thôi , mèo kết nối mọi người em nhỉ ;;).

Linhmu_93

Active Member
Hầy, nhà các cháu mà lắm người "có duyên" quá! Toàn vào chém gió và tán tỉnh chủ mèo. Mình chúa ghét kiểu này =)) k cẩn thận có người bảo mình GATO mất! Hê hê....
Tình hình con bé Sushi thế nào rồi nàng ơi? Mấy hnay bận quá :(( hết Bột ốm lại Cốm ốm, mỗi con Bơ khỏe nhất :)) cả ngày ăn ngủ và chăm trẻ con. Chỉ phải tội ị bậy k thì nhàn quá! Hihi... Đúng là cứ mỗi lần mèo ốm là loạn cả lên ;( đi đi về về như con thoi. Chẹp.... Mượn được cái xe máy đi nên sướng quá! Bao nhiêu việc cần giải quyết thì nhanh chóng đc vì có xe :D cơ mà kể ra cũng ngại! Cứ như xe mình ý, đi cho sướng thì thôi! Này cô, k đến chơi với các cháu hả? Cả tuần rồi t rỗi, tuần sau lại bù đầu bù cổ! K khéo lúc cô đến bọn nhà tôi về nhà mới hết rồi cũng nên!

ichbin

Member
@Linh : A rất xin lỗi nếu vô tình làm em cảm thấy khó chịu :">.Chúc em Chủ Nhật vui vẻ :p.

Susu109

Member
Hầy, nhà các cháu mà lắm người "có duyên" quá! Toàn vào chém gió và tán tỉnh chủ mèo. Mình chúa ghét kiểu này =)) k cẩn thận có người bảo mình GATO mất! Hê hê....
Tình hình con bé Sushi thế nào rồi nàng ơi? Mấy hnay bận quá :(( hết Bột ốm lại Cốm ốm, mỗi con Bơ khỏe nhất :)) cả ngày ăn ngủ và chăm trẻ con. Chỉ phải tội ị bậy k thì nhàn quá! Hihi... Đúng là cứ mỗi lần mèo ốm là loạn cả lên ;( đi đi về về như con thoi. Chẹp.... Mượn được cái xe máy đi nên sướng quá! Bao nhiêu việc cần giải quyết thì nhanh chóng đc vì có xe :D cơ mà kể ra cũng ngại! Cứ như xe mình ý, đi cho sướng thì thôi! Này cô, k đến chơi với các cháu hả? Cả tuần rồi t rỗi, tuần sau lại bù đầu bù cổ! K khéo lúc cô đến bọn nhà tôi về nhà mới hết rồi cũng nên!
Cô ơi.... Hnay tôi mới vào đc vp... Mấy hôm nay nhiều chuyện quá, lu bu hết cả lên. Cho tôi xl chuyện thằng bé su kẹo nhé..... :(:(:(... Mấy đứa nhà cô ốm tôi cũng k san thăm đc.. Hixhixx

Susu109

Member
Em cũng đang lo vụ đó đây anh ạ ......Nhà em có việc gấp mai em phải về quê ngay. K biết liệu cuối tuần có xuống hn đc k... :(:)(:)((

Susu109

Member
Vâng... :(:(:(:.... Em cũng mong là được cho anh gặp thằng cu Bin, chắc anh cũng nhớ nó lắm ạ :p

fat.L.T

Member
uk lâu lắm ko gặp thằng cu rồi ko biết h thay đổi thế nao rồi chắc h to mà xinh lắm rồi ở đó có mẹ chăm tốt vậy thì nhớ gì đến bố nó nữa. hôm đó em cố đi nhé cho bin gặp bo ko hiểu 2 thằng còn nhớ nhau ko nữa