• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà Su chào vp ạ :x:X:x

Uya. Anh nhìn cái mà biết ali thì đúng là dân chơi cá thứ thiệt rùi :x:x:x hihi. Mấy đứa nhà em nghịch lắm anh ạ, ngắm cá chưa đủ, phải thò mặt thò tay vào mới chịu, chả thế mà mấy lần toàn ướt sũng như chuột lột :-s
hi chủ top quá khen, tớ thì giống gì cũng thích nên mỗi thứ biết 1 ít, ăn may thấy con cá quen quen phán bậy hóa ra đúng :D, mấy em mèo nhà Su dễ phải mua ít cá mồi về thả vào chậu cho nghịch quá, nhưng thích nghịch nước có khi lại hay vì em nó không sợ nước nên việc tắm không mấy khó khăn

Susu109

Member
Vâng.. Chúng nó k sợ nước nên lúc tắm thì nhàn lắm ạ, nhưng mà chả hiểu sao lũ nhà em lại sợ máy sấy, mỗi lầm sấy thì đúng là chiến trường ấy ạ :(:)((

Vâng.. Chúng nó k sợ nước nên lúc tắm thì nhàn lắm ạ, nhưng mà chả hiểu sao lũ nhà em lại sợ máy sấy, mỗi lầm sấy thì đúng là chiến trường ấy ạ :(:)((
:)) đứa nào cũng sợ máy sấy bằng chết, nhà anh tắm xong là lau khô rồi bật máy hút ẩm hoặc bật máy sưởi dầu cho nó nằm cạnh :D tại phòng riêng nên cũng ấm áp không sợ cảm

Susu109

Member
Em cũng bật máy sưởi mà vừa sưởi vừa sấy anh ạ... E phải sấy gần kho xong mới chịu thôi. Tại ngày trước mất 1 bé mèo nên tâm lí lúc nào em cũng sợ chúng nó bị lsao anh ạ :(

Kún¥êu

Member
Chị nhìn đi nhìn lại mới nhận ra cô chủ nhỏ, trong ảnh cô chủ của 3 bé mèo to hơn là ngoài đời :p . Hay tại mỗi lần đến nhà chị toàn những lúc nhá nhem tối hay mưa xì xụp nên khó đoán ra vóc dáng thật sự.

Susu109

Member
Chị nhìn đi nhìn lại mới nhận ra cô chủ nhỏ, trong ảnh cô chủ của 3 bé mèo to hơn là ngoài đời :p . Hay tại mỗi lần đến nhà chị toàn những lúc nhá nhem tối hay mưa xì xụp nên khó đoán ra vóc dáng thật sự.
Hihi. Đúng là ngoài đời nhìn nhỏ hơn ạ. Tại em lùn với béo nữa ạ... :p

Susu109

Member
@meomeo: hihi..... Vui thế.... Có ngừoi vẫn nhớ suki nhà mình :x:x:x:x>:D<>:D<>:D<

Linhmu_93

Active Member
này chị Bích ơi! chị cứ chê em thấp đê........ có người còn thấp hơn em ý..... mỗi tội e vừa béo vừa lùn lại còn xấu gái :(( mèo nhà mình cũng xấu :(( huhuhu....
Mà cô chủ nhỏ này nhỏ thật c ạ :) nhưng mà xinh gái cực luôn! Gái Tuyên Quang mờ lị! e hơi bị mê cô này đấy ;;)

Susu109

Member
Hix.... Mẹ Linh có bệnh tự kỉ hay sao ấy... Lúc nào cũng nhận mình xấu à tnao hở :-w.mà cô chê mấy đứa nhà cô xấu thì đưa tôi nuôi cho.... Gì chứ Bơ xinh gái thế là ước muốn k của chỉ mình tôi đâu mẹ Linh ạ :">:">:">

fat.L.T

Member
nay mới vào xem ảnh của con trai đựoc con trai ở đó sướng quá rồi quên hết bố mẹ anh chị ở nhà rồi trông mặt nó phởn thế kia cơ mà

meomeocool

Member
@meomeo: hihi..... Vui thế.... Có ngừoi vẫn nhớ suki nhà mình :x:x:x:x>:D<>:D<>:D<
đợt đi off ở hoa đá ý mình là cái đứa cầm máy ảnh chụp cái ảnh anh càng đang đc bế thì lăn ra ngủ mà trong đt mình vẫn còn cái ảnh đó đây này

Susu109

Member
nay mới vào xem ảnh của con trai đựoc con trai ở đó sướng quá rồi quên hết bố mẹ anh chị ở nhà rồi trông mặt nó phởn thế kia cơ mà
Hihi.... Nghịch như giặc ý anh Tiến ạ.... Hnao a qua chơi với thằng cu nhé :x:x:x

fat.L.T

Member
ok đang định hôm nào rảnh qua chơi với mấy đứa nhà em đây đứa nào trông cũng yêu quá :-*

Susu109

Member
hihi.... nghịch lắm ấy ạ... thằng cu Bin quen nhà rồi nên cũng thành giặc rồi anh ạ... hoan nghênh anh đến chơi với lũ nặc nô nhà em :x:x>:D<>:D<

ichbin

Member

Ầy , mèo thì béo mà chủ thì gầy , đề nghị tẩm bổ và luôn luôn giữ sức khỏe .
Chuyện tình 3 mèo và ......... cô giúp việc =)).

Susu109

Member

Ầy , mèo thì béo mà chủ thì gầy , đề nghị tẩm bổ và luôn luôn giữ sức khỏe .
Chuyện tình 3 mèo và ......... cô giúp việc =)).
:-s :-s :-s :|:|:|...................……………

ichbin

Member
Anh nói đúng mà , ai nuôi mèo chả là osin cho mèo . Kể cả nhà có điều kiện có người giúp việc , thì mình vẫn là osin thứ 2 của mèo ^^.