• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà Su chào vp ạ :x:X:x

Susu109

Member
hi... biết 4rum đã lâu nhưng hôm nay mẹ cháu mới dám lập topic làm quen cho các cháu ạ..
Đầu tiên là anh cả Suki ạ.... đồng chí này đã từng được đi off ở cafe hoa đá 1 lần nên chắc 1 số mem đã biết mặt cháu ạ

cháu có cái hình trái tim ở lưng iêu lắm ạ :">

hi hi.... ra dáng anh cả chưa

sau đây là đến chị 2... đanh đá và là đầu trò phá phách, nhưng được cưng chiều nhất nhà đấy ạ....
Cháu có cái mũi nhọ nhem ạ :))

bể cá là chỗ cháu thích chơi nhất <):)<):)<):)

hi... còn ảnh thằng cu út mẹ cháu sẽ up sau ạ.... rất mong được làm quen với cả nhà >:D<>:D<>:D<:X:X:X

julioboy

Member
hi... biết 4rum đã lâu nhưng hôm nay mẹ cháu mới dám lập topic làm quen cho các cháu ạ..
Đầu tiên là anh cả Suki ạ.... đồng chí này đã từng được đi off ở cafe hoa đá

sau đây là đến chị 2... đanh đá và là đầu trò phá phách, nhưng được cưng chiều nhất nhà đấy ạ....
Cháu có cái mũi nhọ nhem ạ :))

bể cá là chỗ cháu thích chơi nhất <):)<):)<):)

hi... còn ảnh thằng cu út mẹ cháu sẽ up sau ạ.... rất mong được làm quen với cả nhà >:D<>:D<>:D<:X:X:X
hix nhìn bé chơi với hồ cá đáng yêu quá.đúng là mấy bé mèo con là tinh ngịch và đáng yêu nhất:)

Hình như chị là bạn chị Linhmu_93 đúng không ạ:)??? Nếu không nhầm thì em đã từng thấy hình Suki trong máy ảnh của chị ấy:x.

Susu109

Member
đây là thằng cu SuBin..... em út của nhà, rất hay bị chị Su bắt nạt nhưng vẫn cứ sấn sổ vào :))
đây là cái mặt mẹt của cháu ạ :-*:-*

2 đứa nặc nô =))=)).... xa xa có kẻ đang ghen ăn tức ở :))

cái này dìm hàng mẹ cháu quá nhưng nhìn thằng cu hầm hố quá nên mẹ cháu chấp nhận làm cái nền cho con ạ :">:">:">

Susu109

Member
Hình như chị là bạn chị Linhmu_93 đúng không ạ:)??? Nếu không nhầm thì em đã từng thấy hình Suki trong máy ảnh của chị ấy:x.
uh đúng rồi.... trên 4rum tớ quen mỗi Linh thôi ý, Linh thân thiện và yêu mèo lắm nên mình toàn la liếm sang chơi với mấy đứa nhà LInh :">... bạn sinh năm bao nhiêu mà gọi tớ là chị??? tớ sinh năm 91 :p

Susu109

Member
@julioboy: nó thích cá lắm ấy ạ... chả thế mà bông hoa trong bể thủy sinh em nuôi cả tháng trời mới nhú lên khỏi mặt nước cái đã bị cháu nó cho đi tong ạ :))

uh đúng rồi.... trên 4rum tớ quen mỗi Linh thôi ý, Linh thân thiện và yêu mèo lắm nên mình toàn la liếm sang chơi với mấy đứa nhà LInh :">... bạn sinh năm bao nhiêu mà gọi tớ là chị??? tớ sinh năm 91 :p
Hihi, em sn 95 chị ạ:D...........

Linhmu_93

Active Member
vâng! và cuối cùng là đại gia đình ạ :">:">:">
chụp ảnh đại gia đình mà mẹ thì cúi, còn 3 đứa láo toét dám quay mông lại phía khán giả thế kia :-w:-w:-w sang đây trừng trị nào......

Boo09

Member
Trùi.....thương quá :x:x:x thích bộ lông của anh cả suki và chị hai , thích nhất là màu tam thể :">:x y chang bé xiaosanhua của mình ( cho mình hỏi bé ấy có tên chưa ? ) À , còn nữa , mấy bé được thả ra cv mà không bỏ chạy hay sợ sệt hả susu :-? Các bé có được làm quen từ nhỏ không ? Mình thì chỉ dám bế bọn nhỏ đi long nhong , chứ không dám thả :(

sun1808

con zai suki của mẹ đc yêu quý quá kìa suki ơi:x:x
anh cả mà nên ra dáng đàn ông rồi.:-*:-*:-*

Susu109

Member
chụp ảnh đại gia đình mà mẹ thì cúi, còn 3 đứa láo toét dám quay mông lại phía khán giả thế kia :-w:-w:-w sang đây trừng trị nào......
cô thông cảm... mấy đứa nghịch quá bảo chả nghe... hnào mẹ cháu sang cho cô xử lí :">

sun1808

Trùi.....thương quá :x:x:x thích bộ lông của anh cả suki và chị hai , thích nhất là màu tam thể :">:x y chang bé xiaosanhua của mình ( cho mình hỏi bé ấy có tên chưa ? ) À , còn nữa , mấy bé được thả ra cv mà không bỏ chạy hay sợ sệt hả susu :-? Các bé có được làm quen từ nhỏ không ? Mình thì chỉ dám bế bọn nhỏ đi long nhong , chứ không dám thả :(
bọn nhà tớ thả ra cv chơi chỉ sợ thằg subin k biết sợ là j kia chạy đi quấn chân người lạ thôi. còn anh cả suki với susu kiêu sa thì k lo vì chúng nó k đi đâu xa mà chỉ loanh quanh mình thôi.:x:x:x

Susu109

Member
bé tam thể tên là Susi, tên thường gọi là Su cậu ạ... nó là đứa khôn nhất và nghịch ngợm nhất...
3 đứa nhà tớ dạn người lắm nên k sợ người lạ, con bé Su thì cứ thấy người lạ là nhảy vào lòng, thằng cu Bin thì toàn chạy theo chân dụi đầu vào làm quen
đây là thằng cu Bin chạy theo người lạ cứ dụi dụi đầu vào chân.... đến lúc ông ý phải dừng lại gãi cổ cho cu cậu thì cu cậu mới chịu đi, yêu lắm ý :X:X:X

còn vấn đề k quản được thì mấy đứa nhà mình rất ngoan, nhất là con bé Su, quát cái về ngay, k về là ăn oánh, nhà tớ quân phiệt lắm, chiều thì chiều thật nhưng hư là phải thiết quân luật :))
và đây là kết quả của tội chạy đi k chịu về, bị mẹ đánh, chạy sang mách dì :))

sun1808

đây là thằng cu SuBin..... em út của nhà, rất hay bị chị Su bắt nạt nhưng vẫn cứ sấn sổ vào :))
đây là cái mặt mẹt của cháu ạ :-*:-*

2 đứa nặc nô =))=)).... xa xa có kẻ đang ghen ăn tức ở :))

cái này dìm hàng mẹ cháu quá nhưng nhìn thằng cu hầm hố quá nên mẹ cháu chấp nhận làm cái nền cho con ạ :">:">:">
dnày susu cứ giận dỗi là fải. thằg con đc chiều nên con bé susu kiêu sa bám e hôm đi chơi thế là phải. cái ảnh con bé dỗi đâu r chị ơi?
:-w:-w:-w

sun1808

lần sau ứ thèm bế suki đi nữa. thằg con e ngoan thế mà lại bảo ghen ăn tức ở à>:/>:/