• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà ngudaymuon

Status
Không mở trả lời sau này.
em đoán chắc là xù :D , nhìn thì tưởng anh gấu đẹp trai nhưng lại là xù đó vì thế chị nhung mới đố mọi người. không biết mình đoán đúng không nhỉ

ngudaymuon

Active Member
đây gọi là tung hỏa mù mọi người ạ :)) tại ngudaymuon chụp xong bây giờ không tài nào nhớ ra đây là đứa nào =)) nên vào vừa đố vừa hỏi xem =))

milkygirl6390

Active Member
Ôi trời...nhà nhiều mèo thế này thì chắc chẳng bao giờ muốn bước ra khỏi nhà nữa nhỉ... mèo xinh quá trời lun...:x:x

thuan81

Active Member
chắc chắn là xù cái mũi nó đỏ rất đỏ!mèo mang thai mũi sẽ đỏ chót!bảo đảm xù!mà nói trúng có thưởng không nè!thưởng một bé mèo con nha!hè hè!:))

ngudaymuon

Active Member
chắc chắn là xù cái mũi nó đỏ rất đỏ!mèo mang thai mũi sẽ đỏ chót!bảo đảm xù!mà nói trúng có thưởng không nè!thưởng một bé mèo con nha!hè hè!:))
Chỉ có a thuan81 nói là chuẩn nhất, là Xù, với cái mũi đỏ và hơn thế nữa cái mồm của Xù có pha lông trắng, lại nhỏ hơn, mồm Gấu thì lông màu vàng và sứt môi. :D
Thưởng cho a một tràng vỗ tay, cộng thêm cả mẹ con Xù vào bến tre ăn vạ. :D>:D<>:D<>:D<>:D<

ngudaymuon

Active Member
Cái thằng này thì hư nhất nhà, cái gì cũng hư. Người ngợm thì xấu, mắt thì trố lồi, mặt thì ngắn tũn. Ôi sao Bum của tui xấu quá vậy :D
Bum ngủ này

Măt xếch ngược này. :))

toysdog

Member
Ỉn mỗi góc độ 1 màu =.= tím đốm vàng và nâu đốm vàng =.= khó hiểu khó hiểu =.= đến bây giờ chỉ có ỉn và xù hòa thuận hả chị

ngudaymuon

Active Member
Ỉn mỗi góc độ 1 màu =.= tím đốm vàng và nâu đốm vàng =.= khó hiểu khó hiểu =.= đến bây giờ chỉ có ỉn và xù hòa thuận hả chị
Uh, Ỉn nó chỉ chấp nhận mỗi chị Xù thôi, còn đứa anof bén mảng lại gần nó là nó ré lên, ghê gớm lắm. Nhưng bình thường ko có ai thì Ỉn lại hiền lành dễ thương lắm.
màu lông của Ỉn được gọi là bộ lông bị nhuộm dở mà em. :D

milkygirl6390

Active Member
Bum là giống mèo gì thế ạ??? Vừa giống mèo anh lông ngắn mặt vừa tịt tịt giống ba tư nữa...:))...xinh quá...:X:X

meonho124

Member
Dáng nằm của bé mèo của chị xinh quá dạng 2 chân ra yêu ghê :D , dáng này hình như mát mẻ nhất với mèo hay sao ấy ạ

ngudaymuon

Active Member
em thích Bum nhà chị quá chị muốn thơm vào bụng nó =.=":nailbitting:
Ngày nào chị cũng đè nó ra để hít hà vào bụng nó đấy em ạ, Bum yêu lắm, quấn chủ nhưng mà nhát :)) Bế lên cao tý là hét ầm lên, bế Bum chỉ bế thấp thấp thôi, hình như thằng bé...chóng mặt :))

ruồi bẹp

Active Member
ôi cái thằng bé Bum, lâu lâu mới lại thấy ảnh nó, trông cái mắt trố với cái bụng trống kìa!
công nhận là nếu mà là em em cũng suốt ngày chúi mặt vào cái bụng nó!

Mr Long K

Member
các bé mèo nhà chị thích thật đấy, nhưng em cũng thích thàng Bum nhất, trông nó giống mấy em ở nhà Chú Trung nhỉ

ngudaymuon

Active Member
Bà bầu xinh đẹp nhà tui

Trông cái mẹt hiền hiền thế thôi nhưng mà chuyên gia láo toét. Ngày nào đi làm về cũng thấy một bãi tè :(( Tức quá, không chịu được, mai cắp làn ra chợ mơ bán.:angry::angry::angry::angry:
Chỉ lo cái mẹt thế này, cho không cũng chả ai thèm rước về thôi. :((

Status
Không mở trả lời sau này.