• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo và thiên thần bé nhỏ......!

thuan81

Active Member
Anh thuận ơi cho em cái HÔT XOÀN 5 CARAT đi anh để em gắn lỗ rún hihi... còn không thì 2.5 carat để em gắn lỗ mũi. Mũi bấm 2 lỗ 5 năm trước mà chưa ai cho hột xoàn bự gắn hết.
Đọc xong cái vụ hột sàn 5 carat của em baby làm a nằm mơ thật .....
giấc mơ huyền bí....thật là không thể thoát ra :worried::worried::)):))

babytired

Member
Đọc xong cái vụ hột sàn 5 carat của em baby làm a nằm mơ thật .....
giấc mơ huyền bí....thật là không thể thoát ra :worried::worried::)):))
Hèn chi chờ anh mấy bữa mà hông thấy anh đâu, do là anh chưa tỉnh mộng. anh ơi, hột "xoài" của em đâu hihi... :D
Em có người bà con nhà ở Mỏ Cày, có gần nhà anh hông? năm ngoái về chơi em có về đó. Cô em đang tu sửa môt cái nhà thờ cho mọi người. Năm sau nếu có về em sẽ ghé thăm.

thuan81

Active Member
Anh Thuận ơi, trông như 3 con chuột lang ấy

lululubu;475410 Ôi giời ơi, tam thể:love struck::love struck:. Cho em sang bắt trộm về nhá, anh không cần làm gì đâu, giải tán anh chó giữ cửa hộ em là được thôi.

Boo09;475645 ái chà...chúc mừng anh thuận nha :) các bé nhà anh cũng mập mạp , mũm mĩm quá chứ bộ :p hehe em cũng hy vọng các bé nhà em cũng sớm được nhìn thấy xung quanh....:)
Mà em thấy anh sắp thành hay đã thành nhưng sẽ hot hơn rồi á :)) các chị các em xúm vào hội đồng anh rồi....ráng kiếm em nào nhanh nhanh đi anh ^O^
tụi nhỏ cưng lắm các em à
Nó ngủ nằm như hả hê lắm!.....trông vô tư...và tự tin lắm...hihihi
nhưng tụi nhóc này đang hè nhau làm một phi vụ gì đó...
anh thấy mặt mày tụi nó nguy hỉêm lắm....gian gian lên rồihihihi

D_P_HOA

Active Member
Hèn chi chờ anh mấy bữa mà hông thấy anh đâu, do là anh chưa tỉnh mộng. anh ơi, hột "xoài" của em đâu hihi... :D
Em có người bà con nhà ở Mỏ Cày, có gần nhà anh hông? năm ngoái về chơi em có về đó. Cô em đang tu sửa môt cái nhà thờ cho mọi người. Năm sau nếu có về em sẽ ghé thăm.
em à, Thuận chưa tỉnh đâu à nghe , em chờ dài hươu cao cổ nhé đi em ơi :D

hi hi , nghe dân gian nói à chủ sao tớ vậy à, không biết có đúng không ta :thingking::D

Gemma

Active Member
Mấy nhóc đang hè nhau... chuẩn bị ăn... ị thật nhiều cho bố Thuận phen này chết luôn, chạy bở hơi tai mua hạt khô lẫn cát vệ sinh, vì cái tội không chịu gả các con về nhà mới làm chi :D:-bd:love struck:

TooDesign

Member
Mấy nhóc đang hè nhau... chuẩn bị ăn... ị thật nhiều cho bố Thuận phen này chết luôn, chạy bở hơi tai mua hạt khô lẫn cát vệ sinh, vì cái tội không chịu gả các con về nhà mới làm chi :D:-bd:love struck:
bố Thuận chỉ tốn khoản ăn uống thôi mẹ Gemma ơi, còn phần abc thì có cả 1 cái nhà wc cho tụi nhỏ tha hồ làm j ở trỏng cũng được hết với sức chứa hơi bị lớn ah nghen....hì hì

Gemma

Active Member
bố Thuận chỉ tốn khoản ăn uống thôi mẹ Gemma ơi, còn phần abc thì có cả 1 cái nhà wc cho tụi nhỏ tha hồ làm j ở trỏng cũng được hết với sức chứa hơi bị lớn ah nghen....hì hì
Sao cô Design rành cả cái khoản vệ sinh nhà bố Thuận vậy ta? :thingking::rolling eyes::nailbitting::D

babytired

Member
Mấy bữa nay anh Thuận lặn mất tích luôn rồi... Mai mà không xuất hiện chắc phải đăng bản tìm bé "bự" đi rong hihi (cỡ anh Thuận thì không có đi lạc hay bị bắt cóc nên đi rong 100%)

TooDesign

Member
Sao cô Design rành cả cái khoản vệ sinh nhà bố Thuận vậy ta? :thingking::rolling eyes::nailbitting::D
em xin đính chính là em là chú Design chứ hok phải cô...=))=))=))=))=))

vì nhà cũng gần nhà a Thuận mà mẹ Gemma,chỉ lên sg học thôi,hehehehe

Gemma

Active Member
em xin đính chính là em là chú Design chứ hok phải cô...=))=))=))=))=))

vì nhà cũng gần nhà a Thuận mà mẹ Gemma,chỉ lên sg học thôi,hehehehe
Sorry, lúc nãy chị đã định vào bên này đính chính lại mà nghĩ chắc chú biết là chị cũng biết rồi nên thôi :blusshing::D Chú học ngành về Design hay sao mà có cái nick name ấn tượng ghê nhỉ! :-bd

TooDesign

Member
Sorry, lúc nãy chị đã định vào bên này đính chính lại mà nghĩ chắc chú biết là chị cũng biết rồi nên thôi :blusshing::D Chú học ngành về Design hay sao mà có cái nick name ấn tượng ghê nhỉ! :-bd
vâng ! em học bên nội thất, cũng đang làm tốt nghiệp chuẩn bị dứt áo sinh viên đây...

ra trường mà thất nghiệp chắc về quê nuôi mèo và chăm sóc vườn tược cho nó nhàn... hí hí hí:D:D:D

thuan81

Active Member
Mấy bữa nay anh Thuận lặn mất tích luôn rồi... Mai mà không xuất hiện chắc phải đăng bản tìm bé "bự" đi rong hihi (cỡ anh Thuận thì không có đi lạc hay bị bắt cóc nên đi rong 100%)
Mấy ngày nay nhớ nhất là chị Hoa rồi đến ăn không ngon vì nhớ chị gái Gemma rồi giấc ngủ chẳng lành vì nhớ em baby :)):)):))
Ngày nay mới tranh thủ vào thăm 2 bà chị dễ thương và cô em gái xinh xắn nè!!
để tối nay Thuận cố tranh thủ vào post ảnh mấy đứa nhỏ tạ lỗi cả nhà nha!;)
>:D<>:D<>:D<

babytired

Member
Mấy ngày nay nhớ nhất là chị Hoa rồi đến ăn không ngon vì nhớ chị gái Gemma rồi giấc ngủ chẳng lành vì nhớ em baby :)):)):))
>:D<>:D<>:D<
Phải vậy chớ không thì có ngày anh sẽ bị khủng bố tội bỏ bê chị em :D
Anh ơi, mấy nhóc nhà anh thấy cưng quá... Làm em cũng có đôi lúc muốn có nhóc bòng nhưng thấy có hai đứa mà nó quậy muốn chít nếu có một đàn chắc em bỏ nhà cho ba nó nuôi luôn hihi...=))

D_P_HOA

Active Member
Mấy ngày nay nhớ nhất là chị Hoa rồi đến ăn không ngon vì nhớ chị gái Gemma rồi giấc ngủ chẳng lành vì nhớ em baby :))
>:D<
Nhớ nhất chị Hoa :p, nhưng vẫn ăn được à :-", Bỏ ăn vì Bác Gema ;;), rồi chằn chọc nhớ em Baby :nailbitting:

À bọn nhỏ nhà Thuận biết đùa chưa, con bé nhà chị đã biết đùa rồi nhé, chị hay lật ngửa nó ra cù nó , nó cào và cắn nhiệt tình à :)), cai mặt nó cứ nghênh nghênh lên ý :), ơ mà nó nhìn thấy Bố mẹ và gì đứng ăn nó cũng xông vào ngồi ngay giữa đĩa cơ :))

Gemma

Active Member
Cái anh chàng Thuận này vừa đẹp chai lại vừa dẻo mồm, các em gái chưa chồng không chết đứ đừ thì thôi đấy! :D

Nhưng mà nhớ ai không nhớ, lại đi nhớ mấy bà già với gái có chồng thế kia! Hì hì, bớ các cô chưa chồng đâu hết cả rồi, ai lại để anh Thuận đẹp chai cứ phòng không gối chiếc mà nhớ... mấy bà già thế kia? :(:)))

TooDesign

Member
anh Thuận lỗi hẹn post ảnh cho cả nhà xem rồi.
mấy ngày này chắc là anh Thuận bận chuẩn bị đi du hí nên k có thời gian rồi...
Tử sẽ đột kích nhà anh trong lúc chủ vắng nhà nhé...hihihihihi=))=))=))=))=))=))

doanh_doanh

Member
vâng ! em học bên nội thất, cũng đang làm tốt nghiệp chuẩn bị dứt áo sinh viên đây...

ra trường mà thất nghiệp chắc về quê nuôi mèo và chăm sóc vườn tược cho nó nhàn... hí hí hí:D:D:D
Ủa, T học Mỹ Thuật Công Nghiệp luôn à, trường nào thế ^^