• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo EckỘp ( những em mèo múp míp vô duyên )

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Đã nghe Eck hát song ca với bạn gái ở Mr&Ms Cat 2011, khá Pro đó, chúc Eck thi tốt nhé!

ecklee

Member
Đã nghe Eck hát song ca với bạn gái ở Mr&Ms Cat 2011, khá Pro đó, chúc Eck thi tốt nhé!
Anh nói em mới nhớ là hôm đó có anh tới xem =)) em chỉ đăng kí 1 bài cho vui ai ngờ chị ấy bảo hát thêm mấy bài cho chương trình dài ra cơ ...thấy mình vô duyên quá :))
2 ngày đều tốt :( lo mỗi địa vì lại vẽ biểu đồ bằng bút chì :((

pynngoz

Member
anh cũng thích kinh doanh mà :)) 2 nghề vẫn thích hơn 1 nghề đó :)) hâhha
giờ muốn thi trường nào phải đi học luôn đi không muộn đấy :(
thế a bắt đầu tập trung học từ lúc nào :)) ...

ecklee

Member
thế a bắt đầu tập trung học từ lúc nào :)) ...
anh tập được nửa năm rồi ...anh nghĩ mày nên học từ giờ đi...
tình hình chấm thử theo kết quả trên mạng lý được 9,5 và sinh được 9.25 =))

pynngoz

Member
anh tập được nửa năm rồi ...anh nghĩ mày nên học từ giờ đi...
tình hình chấm thử theo kết quả trên mạng lý được 9,5 và sinh được 9.25 =))
đúng là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ :)) giờ e vẫn nhởn nha nhởn nhơ đây này ... :( vào năm phải quyết tâm học thôi ... k thì lại phải ở nhà ăn lương bố mẹ =))

bi.ryan

Member
sao Rin điên lại up ảnh của thằng eck ????
khi nào đú tí nhờ ;))
có chó k ny ????

ecklee

Member
đúng là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ :)) giờ e vẫn nhởn nha nhởn nhơ đây này ... :( vào năm phải quyết tâm học thôi ... k thì lại phải ở nhà ăn lương bố mẹ =))
Thi tốt nghiệp thì dễ ...đại học mới ghê :(
sao Rin điên lại up ảnh của thằng eck ????
khi nào đú tí nhờ ;))
có chó k ny ????
vì Rin và Eck yêu nhau mà :))
nhà Eck chỉ có Lợn Mường thôi :(

ecklee

Member
Đã thi đại học xong =)) haha..
Chuẩn bị đón thêm 1 bé Lê Thị Chin xinh cực...sẽ mau chụp ảnh cho cả nhà xem nhé :x

ecklee

Member
lâu lắm rồi ko chụp ảnh cùng lũ vô duyên =)) nhận thể buổi trưa nóng bức lỗi cả lũ ra chụp =))

zZĩnz

Member
Á à bạn Lee Tớ vẫn chưa thôi cái í nghĩ đen tối Ăn cắp bé ALN của ây đâu đấy kekekek

zZĩnz

Member
bạn cứ cố găng lên :)) mình cũng không quản chặt các bé lắm đâu mà :))
thế cho tớ số nhà đi Tớ sẽ Phi COn Phượng Hoàng Lửa Hiệu THống Nhất đến nhà ấy để... Làm việc hí hí CHúng ta sẽ XXX sau đó Sẽ OO sau đó thì hé hé hé=))

ecklee

Member
thế cho tớ số nhà đi Tớ sẽ Phi COn Phượng Hoàng Lửa Hiệu THống Nhất đến nhà ấy để... Làm việc hí hí CHúng ta sẽ XXX sau đó Sẽ OO sau đó thì hé hé hé=))
thế thôi =)) tớ sợ xxx sau đó sẽ 00 lắm =))
em Lê Thị Phít lại đang mang bầu rồi :D

zZĩnz

Member
thế thôi =)) tớ sợ xxx sau đó sẽ 00 lắm =))
em Lê Thị Phít lại đang mang bầu rồi :D
thế thì phải cho tớ xí 1 bé gái đã hế hế hế :)):)):)):)) ( Mình thật là THông minh ) :D:D