• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Anh lông ngắn!

Beambeam

Active Member
Ôi các bác bình tĩnh nhé,mẹ Beam chưa có ý rời xa các bé đâu,hì hì nói chung là chúng ở đâu tốt nhất thì để chúng ở đó ạ!
Tình hình là mệt sắp ngất rồi, không nói nổi lên lời nữa, haizzz:((
5 đứa thì vẫn tàm tạm, nhưng 2 đứa út thì không cạnh tranh nổi, toàn bị các anh chị đạp tung ra ngoài, bắt đầu nghe thấy tụi nhóc mè nheo đòi măm thêm, huhu, tình hình tháng tới thật là nan giải :-ss :(( :((

X

xuka3691

Guest
Tình hình là mệt sắp ngất rồi, không nói nổi lên lời nữa, haizzz:((
5 đứa thì vẫn tàm tạm, nhưng 2 đứa út thì không cạnh tranh nổi, toàn bị các anh chị đạp tung ra ngoài, bắt đầu nghe thấy tụi nhóc mè nheo đòi măm thêm, huhu, tình hình tháng tới thật là nan giải :-ss :(( :((
mẹ beam ơi, có cần phụ tá không? tuần 3 buổi e đi học tối ở đường láng. ngày nào đi qua cái cầu cống mọc cũng ngó ngó vào, tưởng tượng ra nhà mẹ Beam^^

ngoclan77

Member
Hà nội mưa suốt cả buổi sáng, ở nhà chán lại lôi lũ nhóc ra chụp ảnh, vậy là sắp 3 tuần tuổi rồi cơ đấy :)
Anh cả màu lilac,

Chị hai màu xám xanh,

Em màu hymalayan,
Yêu quá, đứa nào cũng yêu :x:x:x 10 ngày nữa tụi nó cứng cáp là cho em đặt gạch được rùi chị nhỉ :-*>:D<<:p<:p<:p

zZĩnz

Member
Ôi các bác bình tĩnh nhé,mẹ Beam chưa có ý rời xa các bé đâu,hì hì nói chung là chúng ở đâu tốt nhất thì để chúng ở đó ạ!
biết rồi khỏi nhắc :p:p:p
( 50 ký tự nà nữa nà nữa nà nà nà)

hathu08

Active Member
mẹ beam ơi, có cần phụ tá không? tuần 3 buổi e đi học tối ở đường láng. ngày nào đi qua cái cầu cống mọc cũng ngó ngó vào, tưởng tượng ra nhà mẹ Beam^^
chị ơi em cũng học cùng với nó đây này :D nếu chị cho nó đến hóng hớt thì cho em đến với nhé :)

Beambeam

Active Member
chị ơi em cũng học cùng với nó đây này :D nếu chị cho nó đến hóng hớt thì cho em đến với nhé :)
Uh, hôm nào cả 7 cái tàu cùng ngoác miệng ra chắc phải ới em và Xuka hỗ trợ thêm thật :-*>:D<:x

hatran

Member
Mèo bố Xám Bi:

Giống tốt thế,7 bé cùng 1 lúc,e ước ao e ở HN,để mai này bé nhà e tìm hơi thì bế ngay sang nhà chị Beam .... Ực ực,chèm chẹp,nhìn xinh quá đi mất:x

Sheryl

Active Member
Mèo bố Xám Bi:

Giống tốt thế,7 bé cùng 1 lúc,e ước ao e ở HN,để mai này bé nhà e tìm hơi thì bế ngay sang nhà chị Beam .... Ực ực,chèm chẹp,nhìn xinh quá đi mất:x
Xám Bi là của nhà Bơ Sữa, cùng nhà với robot trái cây tương lai của hatran mà :)).

hatran

Member
Ặk E quên mất, nhưng Xám Bi ko bà con gì với Rượu của nhà e hết :(( Tối qua e đã hỏi mẹ Bơ Sữa để chuẩn bị tinh thần cho Xám Bi về ở rể nhà e mấy hôm rồi mà :((

Thật, chả muốn vào thăm nhà mẹ Beam Beam tý nào. Lần nào vào cũng bị "ám ảnh" mà nhà mình có thiếu mèo con đâu, chỉ là thiếu mèo con lông ngắn mũi ngắn thôi (lông ngắn mặt nhọn thì đầy :)):)):)):)))

Beambeam

Active Member
Ặk E quên mất, nhưng Xám Bi ko bà con gì với Rượu của nhà e hết :(( Tối qua e đã hỏi mẹ Bơ Sữa để chuẩn bị tinh thần cho Xám Bi về ở rể nhà e mấy hôm rồi mà :((
Hic, thế là Xám Bi chuẩn bị chuyển khẩu về Đà nẵng thật ah, thế này thì HN lại vắng đi một hotboy mất rùi :(:)(:)((

Sheryl

Active Member
Hic, thế là Xám Bi chuẩn bị chuyển khẩu về Đà nẵng thật ah, thế này thì HN lại vắng đi một hotboy mất rùi :(:)(:)((
Xám Bi gia nhập đội quân đá quý chứ có chuyển về Đà Nẵng đâu :">.

Beambeam

Active Member
Xám Bi gia nhập đội quân đá quý chứ có chuyển về Đà Nẵng đâu :">.
Nghe hatran bảo XámBi sang đó làm rể, chị lại cứ tưởng... Thế hotboy, hotgirl 3 miền Nam, Bắc, Trung ở SGN, DNG, HN...tập trung hết ở nhà đá quý ah, thế này thì...ghen tỵ quá :((

X

xuka3691

Guest
Nghe hatran bảo XámBi sang đó làm rể, chị lại cứ tưởng... Thế hotboy, hotgirl 3 miền Nam, Bắc, Trung ở SGN, DNG, HN...tập trung hết ở nhà đá quý ah, thế này thì...ghen tỵ quá :((
em đả đảo, thế có mà giết người, thế có mà tắc đường. xong rồi cái ngõ khâm thiên sẽ thành điểm đen của việc tụ tập, gây rối phá hoại trật tự trị an, hiện tượng đổ gạch đá ra đường và cướp giật ngày càng nhiều. các hộ dân ở gần nhà sheryl phải chuyển nhà vì gạch đá bít hết cả lối đi

huyhn

sao bo me deu xam ma co con lai trang nhi ? neu ma guong ca bo hoac me thi dep tuyet !:-??

D_P_HOA

Active Member
Hà nội mưa suốt cả buổi sáng, ở nhà chán lại lôi lũ nhóc ra chụp ảnh, vậy là sắp 3 tuần tuổi rồi cơ đấy :)
Anh cả màu lilac,

Chị hai màu xám xanh,

Em màu hymalayan,

Beam ơi, càng ngắm lại càng hô quyết tâm rồi em ạ :), chị thực hiện nốt ý định từ năm ngoái vậy em ạ :x, Xinh quá đi mát:-*:-*:-*

Beambeam

Active Member
Beam ơi, càng ngắm lại càng hô quyết tâm rồi em ạ :), chị thực hiện nốt ý định từ năm ngoái vậy em ạ :x, Xinh quá đi mát:-*:-*:-*
Em nhớ rồi, sẽ ưu tiên 1 bé gái màu xám xanh cho chị, may là đợt này có tới 5 bé gái mà chỉ có 2 bé trai thôi.
Nhưng nếu thấy mệt quá không chăm nổi thì cứ bảo em nhé ;;):p:))

Mà em cứ thắc mắc mãi sao mèo mẹ có tới 7 đứa mà trộm vía nhìn tụi nó bụ bẫm ghê cơ, yêu ơi là yêu, nhìn mà chỉ muốn bẹo thôi, hic =((=((=((