• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Đôrê

Gemma

Active Member
Hớ, chắc Bông buồn vì không tuyển được hoàng tử, ngủ cho quên sầu đời :(:)((

beheoxinhxan

Active Member
Hớ, chắc Bông buồn vì không tuyển được hoàng tử, ngủ cho quên sầu đời :(:)((
Nó chả gào trai luôn chị ạ. Nó chỉ gào mỗi người đẹp thôi ( như em ý :D=)) ). Hễ thấy em hoặc nghe tiếng em (chỉ cần tiếng bước chân thôi) là nó kêu kinh dị, cho tới lúc em vuốt ve ôm ấp nó thì thôi. Xong, lại nằm lăn ra ngủ tiếp :((

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nó chả gào trai luôn chị ạ. Nó chỉ gào mỗi người đẹp thôi ( như em ý :D=)) ). Hễ thấy em hoặc nghe tiếng em (chỉ cần tiếng bước chân thôi) là nó kêu kinh dị, cho tới lúc em vuốt ve ôm ấp nó thì thôi. Xong, lại nằm lăn ra ngủ tiếp :((
Bản sao của Kem đây chị beheoxinhxan ơi! (Lâu La)

Gemma

Active Member
Bản sao của Kem xinh quá! Đã kịp để lại bản sao trước khi Kem vào Sài Gòn đấy à? :x:x:D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Bé con nuôi của gia đình dore, bé được gần 1 tháng tuồi, làm con nuôi được 1 tuần nhà dore

Gemma

Active Member
Con nuôi nhà bố Cương xinh tóa! Con giai hay con gái thế hở bố Cương? :-*:-*:-*

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Con nuôi nhà bố Cương xinh tóa! Con giai hay con gái thế hở bố Cương? :-*:-*:-*
Con giai bác Gemma ạ, cháu nó là con của Terry nhà em, nhưng số cháu khổ mẹ cháu bị mẹ mìn bắt mất rồi, hic.

Niiham

Member
lại có baby mới rồi ^^ anh em với Lâu La hả a? mới bé tí mà nhìn ngầu quá rồi

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Tiết trời Hà Nội bắt đầu se lạnh, cảm giác thật là khoan khoái, tranh thủ làm mấy pô cho mấy em nhi đồng nhà mình: