• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình cun0206

Gemma

Active Member
không biết chị cả giờ ra sao rồi chứ em nhà này đang có dấu hiệu nặng bụng, hi vong 1 tháng rưỡi nữa sẽ lâm bồn

nằm cạnh chồng

Hê hê, chồng châu Phi đen hôi, vợ châu Á da vàng xinh xắn, mối duyên nồng thắm này chắc sẽ cho ra mấy em tam thể không biết chừng :D Mấy em mèo xinh ngoài Hà Nội, em nào em nấy sao mà mắn đẻ rứa! Cứ vài bữa lại thấy hội mèo có thêm một đàn mèo con xinh như mộng! Ôi sao mà thèm, thèm, thèm :drooling:$-)

cun0206

Member
Bo giờ mới nặng bụng lần đầu tiên đúng không Phú. phải để Ky đợi lâu quá rồi nhỉ. hy vọng sau này đi đâu cũng thấy họ hàng của Bin Nấm nhà mình thì vui quá
Hôm nào hội mèo trong thành phố off Phú mang mấy đứa đi cho Gemma chiêm ngưỡng tận mắt nhé cho hết cơm thèm mèo Hà Nội. Nhớ khi về phải điểm danh cận thận không 1 đứa lại vô tình nhảy vào túi Gemma lúc nào không biết đấy nhé. Thèm quá hoá liều mà :D

hôm nọ offline Phú có dắt 2 vợ chồng đi 1 thể luôn, nhưng mà ngày hôm trước Bo Bo mới vừa "trở thành người đàn bà" lần đầu tiên cho nên cứ nằm lủi ở dưới bàn và ngủ chẳng chịu ra chào hỏi ai hết, cả thằng chồng nó cũng thế ^"^

cun0206

Member
2 đứa trong đấy ngoan nhỉ. Lần này off mèo cung định đi mà chưa biết cho đứa nào đi vì đứa nào cũng muốn cho đi nhưng chir sợ đánh nhau thôi. Hôm off mèo trong đấy Phú có thấy bạn nào tên An có 1 em mèo cũng màu Kem không

đực hay cái? hôm nọ Phú cũng có bế 1 con đực màu kem 34 lông dài dễ thương lắm nhưng của cái cô gì đó,chồng cổ tên Sơn, còn lại không có con mèo nào khác màu kem hết ...

cun0206

Member
Đấy là bé Cái tên mèo là Xù tên chủ là An. Bé đấy là em lứa sảu của Bo mà. Lần đầu Bo to bụng Phú nhớ chăm sóc Bo cẩn thận nhé cho Bo ăn nhiều vào. Nhìn thằng Ky nhà phú có vẻ hung dữ ghê không biết sau này có bắt nạt bọn trẻ con không

thằng Ki nhìn vậy chứ cũng biết chuyện lắm, dạo này Bobo ăn nhiều nó không dám ăn nhường cho Bobo ăn no rồi mới ăn đó, thương lắm ^^ . Bobo ăn no ngủ kĩ lắm, bạn đừng lo mặc dù Phú cũng lo lắng 1 chút hehe

cun0206

Member
Hôm nay sắp tròng 1 tháng kể từ ngày bọn tiểu yêu nhà Cún ra đợi. Tính đến bây giờ bọn nó đã biết đi, biết đùa và đặc biệt là đã biết tạo dáng tự sướng trước máy ảnh. Nhân dịp này post vài cái cho các cô chú VP chiêm ngưỡng

Vì không tiệp post nhiều ảnh nên mọi người xem qua đường link này nhé
http://s196.photobucket.com/albums/aa177/linhcun0206/#!cpZZ2QQtppZZ16

lechan

Member
Mình vẫn còn nhớ có lần hỏi cún vụ lấy chồng tây cho mèo ta nhà mình, cuối cùng thì giờ mèo cũng không còn để mà lấy nữa!!! tiếc là nhà cún ở mãi Yên Viên, lechan không mò tới trộm mèo được, không thì.. hừ hừ. ;D

ecklee

Member
Hôm nay sắp tròng 1 tháng kể từ ngày bọn tiểu yêu nhà Cún ra đợi. Tính đến bây giờ bọn nó đã biết đi, biết đùa và đặc biệt là đã biết tạo dáng tự sướng trước máy ảnh. Nhân dịp này post vài cái cho các cô chú VP chiêm ngưỡng

Vì không tiệp post nhiều ảnh nên mọi người xem qua đường link này nhé
http://s196.photobucket.com/albums/aa177/linhcun0206/#!cpZZ2QQtppZZ16
Cái bọn mèo xám nhìn rất đáng gét nhé :)) hình như con nào xám cũng đáng gét cả =))

cun0206

Member
Nhà mình mà gần chắc bị lechan bắt trộm cả đàn từ lâu lắm rồi cũng nên. Nếu sau này lechan có nuôi 1 bé mèo cái nữa thì alo cho Cun mang thằng Bin sang tận nhà đỡ phải mất công bắt trộm nhé

Lâu lắm rồi mới lại vào nhà mèo, thấy các cháu chắt chút chít nhà mình đông vui, đáng yêu quá cơ. :X :X :X

cun0206

Member
Lâu lắm rồi mới lại vào nhà mèo, thấy các cháu chắt chút chít nhà mình đông vui, đáng yêu quá cơ. :X :X :X
Dạo này cô bỏ bê VP và bọn mèo quá rồi, hình như toàn chú tâm đi làm từ thiện thì phải. Tình hình năm nay có off mèo gia đinh như mọi năm không cháu đăng ký 1 suất sang tiêm với ạ

cun0206

Member
Hôm nay mấy đứa nhà mình đã gần 2 tháng rồi, hôm nay xin update mấy hình mình mới chụp về bọn giặc lùn nhà mình :D
Đây là thằng béo đầu đàn nè:p

Còn đây là bé gái tên Đậu Đậu

Tiếp theo là bé Ngô cũng là hot girl:love struck:

Đây à bé Đỗ đen nè

Bông hoa 6 cánh nhà Cún :blusshing:

Thêm 1 số hình ảnh ở đây nhé
http://s196.photobucket.com/albums/aa177/linhcun0206/#!cpZZ1QQtppZZ24
Vì không phải là thợ chụp ảnh nên quay đoạn clip gửi mọi người
http://www.youtube.com/watch?v=sSRmVKAQJx8

suki8x

Member
eo ơi anh chị ơi
em kết bé Ngô nổ đĩa luôn ấy
tương lai bé ấy sẽ là hoa khôi của vp
xynh quá là xynh

Vocalist

Member
mấy bé nhìn yêu quá đi mất >.<! Chúc các bé hay ăn chóng lớn, sớm thành người mẫu, hoa hậu hết hề hề

cun0206

Member
Hôm nay tự nhiên có người mở 1 toppic rao bán mèo hộ mình ở bên yeuthucung.com. Không biết vì lý do gì mà bạn ấy làm thế, nhưng chuyện của bọn trẻ con để mình tự quyết định được không. Mình cũng không nhờ bạn mà bạn cũng đỡ mất thời gian vì việc không phải của mình
Nhân tiện đây cám ơn Phương đã xóa hộ mình toppic bên đó. Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến lũ giặc lùn nhà mình

Hôm nay tự nhiên có người mở 1 toppic rao bán mèo hộ mình ở bên yeuthucung.com. Không biết vì lý do gì mà bạn ấy làm thế, nhưng chuyện của bọn trẻ con để mình tự quyết định được không. Mình cũng không nhờ bạn mà bạn cũng đỡ mất thời gian vì việc không phải của mình
Nhân tiện đây cám ơn Phương đã xóa hộ mình toppic bên đó. Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến lũ giặc lùn nhà mình
ặc em vừa vào xem topic đấy xong :| cái bạn rao bán bên đấy buồn cười thật đấy :|