• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia Đình PONY Tan Đàn Sẻ Nghé

Gene_tot

...buồn...vậy là được non mười ngày zen bỏ gia đình mình ra đi, cái cảm giác cứ nghèn nghẹn trong cổ, chắc những ai từng có vật nuôi thân yêu cũng có cảm giác giống mình bây giờ, Dog Show cuối năm đã gần kề nhưng liệu còn có ý nghĩa gì với mình nữa khi zen đã không còn tồn tại, nhớ ngày đầu năm chủ cùng chó đứng trên bục nhận giải ba chó Phú Quốc nhưng giờ đây zen đã về với đất...mình vẫn còn nghe đâu đây ...cát bụi rồi sẽ về với bụi tro...buồn...

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
...buồn...vậy là được non mười ngày zen bỏ gia đình mình ra đi, cái cảm giác cứ nghèn nghẹn trong cổ, chắc những ai từng có vật nuôi thân yêu cũng có cảm giác giống mình bây giờ, Dog Show cuối năm đã gần kề nhưng liệu còn có ý nghĩa gì với mình nữa khi zen đã không còn tồn tại, nhớ ngày đầu năm chủ cùng chó đứng trên bục nhận giải ba chó Phú Quốc nhưng giờ đây zen đã về với đất...mình vẫn còn nghe đâu đây ...cát bụt rồi sẽ về với bụt tro...buồn...
cho mình chia sẻ nỗi đau này cùng bạn nhé mình cũng đã trải qua cái cảm giác này rôi chảng biết nói gì hơn nữa "buồn"!!!!