• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu với mọi người golden nhà em

1Q2W3E4R

Member
Phải nói là tuyệt, lông lá thế này lúc bé vào mùa rụng lông thì tha hồ mà thu hoạch :D

Lynk_TG

Member
bạn ở đâu vậy? mà hôm nào đi off club đi. mình cũng bị pass mấy buổi nên định sắp tới mọi người tụ tập thì đến cho vui. Hi vọng được gặp bạn.

Nhận xét sơ bộ thì bộ lông em này rất đẹp, mặt mũi cũng ok :-bd rất giống "Lucky chân dài" - cha của bọn nhóc nhà mình. Không rõ bạn bắt em này ở đâu vậy?
Có gì cho mình đặt chỗ trước nhé, mai mối với Viky nhà mình, 2 tháng nữa thôi :D

À, nếu có thể thì bạn không nên xích, hằn vết lên cổ làm mất vẻ đẹp em nó, bờm đẹp lắm bạn ạ

bạn ở đâu vậy? mà hôm nào đi off club đi. mình cũng bị pass mấy buổi nên định sắp tới mọi người tụ tập thì đến cho vui. Hi vọng được gặp bạn.
mình ở quán thánh.ừ.nhưng mình mới tham gia nên còn chưa biết rõ về đi off.chắc phải hỏi mấy ông anh mình hay đi vậy.nghe bảo cũng vui lắm,

Nhận xét sơ bộ thì bộ lông em này rất đẹp, mặt mũi cũng ok :-bd rất giống "Lucky chân dài" - cha của bọn nhóc nhà mình. Không rõ bạn bắt em này ở đâu vậy?
Có gì cho mình đặt chỗ trước nhé, mai mối với Viky nhà mình, 2 tháng nữa thôi :D

À, nếu có thể thì bạn không nên xích, hằn vết lên cổ làm mất vẻ đẹp em nó, bờm đẹp lắm bạn ạ
sao lại cha của lũ nhóc nhà bạn?.đúng là trái đất tròn.trước hôm bắt mình còn định bắt chú đực đầu đàn nhà bạn đấy.không biết có nhầm không.nó tên jack bạn ạ.còn anh mình bắt ở đâu mình cũng không rõ.hì.còn chuyện mai mối thì ok.:))

Lynk_TG

Member
ở bao nhiêu Quán Thánh vậy bạn. Mình ở 12c Hàng Than nè. đi off thì 2 tuần 1 lần vào sáng chủ nhật tại sân Quảng An. Tuần sau là off tiếp đấy. Hôm nào qua mình chơi nha. Có gì cứ alo cho mình. Linh 0983186488. Trước có nuôi cocker nhưng bây giờ thì đang nuôi lại 1 nhóc đen xì xì.

b4m4_b0y

Member
Toàn hội gần nhà ... Đây ở Lý Nam Đế :)) ... Cuối tuần di bù khú tí cũng hay :p

ở bao nhiêu Quán Thánh vậy bạn. Mình ở 12c Hàng Than nè. đi off thì 2 tuần 1 lần vào sáng chủ nhật tại sân Quảng An. Tuần sau là off tiếp đấy. Hôm nào qua mình chơi nha. Có gì cứ alo cho mình. Linh 0983186488. Trước có nuôi cocker nhưng bây giờ thì đang nuôi lại 1 nhóc đen xì xì.
ok.thôi..hm nào đưa em di chơi mình qua mà em nhóc bạn giống gì