• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu với cả nhà thành viên mới.

Chào em Nam!

Ku Max lên cân như vậy là ít.Cố gắng nuôi cho nó lên cân và đẹp hơn em nhé,không thì anh Cường vô bắt lại đó nghe em:D:D:D:D:D:D

microsort

Member
Ku Max lên cân như vậy là ít.Cố gắng nuôi cho nó lên cân và đẹp hơn em nhé,không thì anh Cường vô bắt lại đó nghe em:D:D:D:D:D:D
Nhất trí anh rồi anh à, đợt này bác Cường vào Đn để kiểm tra tình hình em nó mà.:D
Anh Cường ơi, khi nào vào báo trước em tầm 1 tháng nhé, để em còn vỗ béo nó nữa chứ ko anh bắt lại cũng khổ :D

Thủydx

Member
Chó nhà chú Nam đẹp quá, nhưng khổ cái, ngắm nó mỏi cổ quá:)):)). Chú thương anh em lần sau post hình thì xoay trước cái nhé :D

microsort

Member
Chó nhà chú Nam đẹp quá, nhưng khổ cái, ngắm nó mỏi cổ quá:)):)). Chú thương anh em lần sau post hình thì xoay trước cái nhé :D
Các bác thông cảm ,dạo này bận quá nên nhác chỉnh sửa ảnh lắm bác Thuỷ à,chụp được cái nào là đưa lên cái đó lun ,hihihi.Mà post hình kiểu vậy thì mọi người mới nhớ lâu đồng thời giúp mọi người vận động cổ luôn,:D.
Ps: Đợt sau rút kinh nghiệm bác Thuỷ à :-bd

1Q2W3E4R

Member
oa, hóa ra chúng nó đều giống nhau cả, trời ơi ku cậu nhà mình cũng bướng dã man, cắn gặm toét hết cả bàn ghế, bố mẹ vợ cũng phải phát hoảng. Nhưng phải thừa nhận là càng lớn càng thể hiện chỉ số IQ cao!

ui chó nhà bạn màu den nhin yêu ma đẹp thế , em nhà bạn có thích an que kem ko bạn , con chó nha tớ no thích ăn lắm bạn ạ hehhêh , nó ăn nhiều lắm .....ma no ghét nhất là con chó nào no sủa lắm , la sủa lai ngay bạn a hahhaa , chúc em cua bạn mau lớn nhé :X

microsort

Member
Max dạo này thế nào rồi anh Nam , post hình mới của nó lên em xem với :D
Mới cập nhật hình em nó rồi đó N, chắc là 1 tuần cặp nhật 1 lân hihihi.Chủ nhật này dẫn cặp Bull của em ra công viêc chơi đi.Để anh rủ rê anh Ving mang con Nam Phi ra chơi luôn cho vui .

namjerry

Member
Hi hi dắt ra thì dễ rồi nhưng con Bull cái nhà em nó đang tới kì rồi ! Giống này khó phối quá anh N ơi ! Em chưa có kinh nghiệm phối giống này , mà con cái nó củng chưa chịu đực nữa nên khó quá :D

namjerry

Member
À ! chủ nhật em đi thi nghề rồi Nam huynh ơi ! :D Thông cảm em nhá . Đi ko đc chán thế :(:(:(:(

microsort

Member
À ! chủ nhật em đi thi nghề rồi Nam huynh ơi ! :D Thông cảm em nhá . Đi ko đc chán thế :(:(:(:(
Thi 1 buổi thôi chứ Nam nhỉ ? còn 1 buổi thì cố gắng cho em nó ra chơi đi, để anh em giao lưu chứ.Anh Vinh cũng mang con Nam Phi ra đó.
Hồi tối anh mới cân con Max được 7,6kg rồi .cu cậu vẫn còn quậy ác chiến lắm.:D:D

microsort

Member
Các bác NamLong ,HoBao ....ơi , cập nhật tình hình các nhóc Lap đi .Cu Max nhà em đã biết nhặt đồ mang lại cho chủ và biết ngồi khi có lệnh rồi .Nó chỉ có cái tật là hay cắn tay chân em lắm,đau ko chịu được .

cuong315dn

Nam ơi, hôm rồi lên nhà chú về anh thấy máu ghiền nổi lên quá xá luôn, đang tăm tia chổ nào rộng rộng để làm một quả đây, chỉ sợ các cụ nhà anh va tổng tư lệnh của anh làu bàu thôi. nhìn con Max thấy thích thật, hô ngồi la ngồi, chú dạy cũng khá đấy, có găng lên hôm nào trời nắng nắng, điện anh em hội mình dắt nó ra công viên chơi hỉ.

microsort

Member
Nam ơi, hôm rồi lên nhà chú về anh thấy máu ghiền nổi lên quá xá luôn, đang tăm tia chổ nào rộng rộng để làm một quả đây, chỉ sợ các cụ nhà anh va tổng tư lệnh của anh làu bàu thôi. nhìn con Max thấy thích thật, hô ngồi la ngồi, chú dạy cũng khá đấy, có găng lên hôm nào trời nắng nắng, điện anh em hội mình dắt nó ra công viên chơi hỉ.
Nhất trí rồi anh à, hôm rồi định chủ nhật ra công viên off nhưng trời mưa quá nên thôi .Chắc là chủ nhật tuần sau thôi,có gì em sẽ alô cho anh .Anh làm công tác tư tưởng với các cụ đi ,rồi tậu 1 em về mà nuôi .

kiểm tra hàng hình ảnh quen thuộc , ko ít anh ganh tị với em max nhà mình ,kekkêkke

E xem mấy tấm đầu, nghe "sự trở lại của chị lêu", thể nào cũng có cái hệ quả tất yếu này :)) tội nghiệp thằng bé :eek:h go on:

microsort

Member
E xem mấy tấm đầu, nghe "sự trở lại của chị lêu", thể nào cũng có cái hệ quả tất yếu này :)) tội nghiệp thằng bé :eek:h go on:
Em chưa thấy cảnh em nó bị Lêu kiểm tra hàng đâu ,kekekeke,nhìn buồn cười lắm

NamLong

Member
Các bác NamLong ,HoBao ....ơi , cập nhật tình hình các nhóc Lap đi .Cu Max nhà em đã biết nhặt đồ mang lại cho chủ và biết ngồi khi có lệnh rồi .Nó chỉ có cái tật là hay cắn tay chân em lắm,đau ko chịu được .
Dạo này đang bận nhiều thứ quá nên chưa có điều kiện đăng tải hình của Luckky được, mong MCR thông cảm nhé. Để tuần sau sẽ trình diện tiếp những hình ảnh mới của nó!