• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu với cả nhà thành viên mới.

microsort

Member
Nhận được em Max 2 ngày rồi mà bây giờ mới post ảnh lên cùg mọi người cùng xem và đánh giá nhé.Và đề nghị mọi người nhiệt liệt hoan ngênh sự trở lại của em Lêulêu.=D>=D>=D>

em nó đi côgn viên

microsort

Member
kiểm tra hàng hình ảnh quen thuộc , ko ít anh ganh tị với em max nhà mình ,kekkêkke

microsort

Member
Con nhà nòi có khác, tý tuổi đầu đã biết tạo dáng
Em nó định học lóm các bác tập dưỡng sinh đấy

ah con Lab này mất 500k đóng hộp vận chuyển đây, mình gặp em nó rồi nghịch ghê lắm, mấy lần định bắt trộm mà anh C ko cho vì sợ bị bóp cổ:D em nó đẹp thật đấy nhưng mà ko biết làm cách nào:thingking:khi nào có dịp cho chị em nó gặp nhau nhé:-bd

microsort

Member
ah con Lab này mất 500k đóng hộp vận chuyển đây, mình gặp em nó rồi nghịch ghê lắm, mấy lần định bắt trộm mà anh C ko cho vì sợ bị bóp cổ:D em nó đẹp thật đấy nhưng mà ko biết làm cách nào:thingking:khi nào có dịp cho chị em nó gặp nhau nhé:-bd
hihihihihi,cám ơn anh hobaosutu, lúc em đem về ai cũng bảo nó đẹp hết á.:-bd:-bd:-bd.Chắc anh lầm với em lap nào rồi , em này chuyển có tốn gì đâu ? và em này là quà từ Hà Nội đấy ,em đăng ký từ năm ngoái , năm nay mới được chủ nó tặng đấy:D:D:D.

Chào em!

Chúc mừng Nam đã có được em Lad đẹp nhé!Nuôi Lad mà mơ đến Max của anh Khiêm TN hả em?hihihi:D:D:D:D

b4m4_b0y

Member
Chú lab đen đẹp đó !!! Bác nhớ chăm sóc lông em nó cho siêu mượt siêu bóng nhé , như vậy mới thấy đc cái đẹp của lab đen :D

microsort

Member
Chúc mừng Nam đã có được em Lad đẹp nhé!Nuôi Lad mà mơ đến Max của anh Khiêm TN hả em?hihihi:D:D:D:D

Tên Max là do em lêulêu đặt anh à, em thấy con nào đỉnh cũng tên Max hết nên đồng ý đặt tên nó là Max lun ,kekekeke.Khi nào anh mang thêm con Nam Phi ra off đi ,kekekeke.sẽ có nhiều thành viên đấy

AQ1001

Member
Tưởng chú Nam có con gì mới chớ con Lab này vợ anh không cho bắt:)) Thật là hên cho chú khi chưa có vợ nhé!:)

microsort

Member
Tưởng chú Nam có con gì mới chớ con Lab này vợ anh không cho bắt:)) Thật là hên cho chú khi chưa có vợ nhé!:)
hihihi, em lấy Max về mà chưa cảm ơn anh tiếng nào , thiếu sót quá ,kekekeke.em cảm ơn anh nhé.hihihihihi.Em có nói với chị là chó đen kô tốt cho trẻ nhỏ nên em mới có phần anh à,:D:D

NamLong

Member
To microsort: Chúc mừng người anh em ở xa đã đón được Max khoẻ đẹp về chăm nuôi nhé! Nhìn Max đẹp quá. Chúc Micr luôn chăm chút Max mạnh khoẻ, bóng đẹp nhé. Tôi cũng đang chăm Lucky cùng đàn với Max nhưng trông thua xa Max, hi vọng vài bữa nữa cũng khoẻ đẹp như vậy.
Thân chào!

microsort

Member
To microsort: Chúc mừng người anh em ở xa đã đón được Max khoẻ đẹp về chăm nuôi nhé! Nhìn Max đẹp quá. Chúc Micr luôn chăm chút Max mạnh khoẻ, bóng đẹp nhé. Tôi cũng đang chăm Lucky cùng đàn với Max nhưng trông thua xa Max, hi vọng vài bữa nữa cũng khoẻ đẹp như vậy.
Thân chào!
Em cám ơn anh đã có lời khen ,hihihi.Nhưng em chăm cu Max vẫn còn kém lắm anh à, nó hơi nhẹ cân anh à, vì vừa rồi bị đau bụng nên em nó hơi sút :D.Không biết nhóc nhà anh có quậy không ? Chứ cu Max nó quậy và lì lợm ghê hồn lun, vì nó mà em bị người nhà la hoài à.
Khi nào có dịp vào Đà Nẵng thì alô cho em nhé .0935052268