• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới Thiệu với anh em Một thành viên mới nhà tôi

Anh Bình lại mới bắt con này về nhổn nuôi à? Hôm nọ qua chỗ anh chơi mà bận quá phải về không ở lại được tiếc quá. Mai chủ nhật mấy giờ anh có ở nhổn em qua chơi tí nhỉ?:)

đẹp ghê .... ko biết có ai lại bảo kiểu tai ntn lại là lai ko biết..................Chục mừng chủ nhân lại có thêm thành viên mới

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi anh siêu tập nhiều em xoáy khủng thế không biết h nhà anh đã có bao nhiêu em xoáy rồi được tầm 15 em chưa anh %-(

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh ơi anh siêu tập nhiều em xoáy khủng thế không biết h nhà anh đã có bao nhiêu em xoáy rồi được tầm 15 em chưa anh %-(
Chỗ anh tất cả là 11 con,anh vẫn đang tìm một con đực xám tiêu chuẩn nữa

em mò mẫm dc mấy em xám của 1ng VN ở nc ngoài Pot cho AE cùng thèm này :))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=8wum6NpAGRw&feature=related[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=8wum6NpAGRw&feature=related[/YOUTUBE]
mầu xám em suu tầm dc của 1 ng VN ở nc ngoài:D

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Anh Bình lại mới bắt con này về nhổn nuôi à? Hôm nọ qua chỗ anh chơi mà bận quá phải về không ở lại được tiếc quá. Mai chủ nhật mấy giờ anh có ở nhổn em qua chơi tí nhỉ?:)
Hôm nào em rảnh em gọi điện cho anh thì vào anh chơi.

lapsuon

Member
anh Bình ơi..hôm nào anh em rủ cả anh Cường cháo làm 1 chuyến sang Thái tìm xoáy xám đi....:D

cuteo8888

Vietpet sponsor
em thấy anh bình có niềm đam mê giống chó xoáy thái thế em thấy nhà anh cũng nhiều rồi mà anh vân tiếp tục mua hả anh <:p wa này hanoi thà hồ xoáy thái nhé :">

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
em thấy anh bình có niềm đam mê giống chó xoáy thái thế em thấy nhà anh cũng nhiều rồi mà anh vân tiếp tục mua hả anh <:p wa này hanoi thà hồ xoáy thái nhé :">
uh.anh rất thích giống chó này nếu sau này phong trào lên mạnh hi vọng anh cũng góp được một phần về phần lựa chọn con giống của mọi người

Shakhi Viet

Active Member
11 con TRD, pác Bình này giỏi thật !. Chắc nhà pác ở Nhổn cũng khá rộng, nhà tôi nuôi 2 con chó ta thôi mà đã thấy vướng rồi, vì không có vườn.

cuteo8888

Vietpet sponsor
nhà anh bình sắp thành trang trại chó xoáy thái rồi hihi sắp tới lại 1 đóng em chó cái đẻ nữa thì ui dời tha hồ mà xoáy thái cho anh em chém hiii=))

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
11 con TRD, pác Bình này giỏi thật !. Chắc nhà pác ở Nhổn cũng khá rộng, nhà tôi nuôi 2 con chó ta thôi mà đã thấy vướng rồi, vì không có vườn.
chỗ tôi nuôi cũng không rộng lắm nhưng bố trí truồng trại hợp lí và cũng do la sở thích lên cũng không vấn đề gì

damson82

Member
chúc mùng bác bình.và mong chờ tin bác và bác cường từ bên thái về đấy ạ.
cái quan trọng khi nuôi trại là bố trí chuồng và thiết kế chuồng hợp lý.chứ 11 con mà thả thì...............%-(

huy_hp

Member
Em thấy bác bình có nhiệt huyết với xoáy thái như vậy thì theo ý kiến của e là bầu cho bác bình là người đứng đầu tổ chức CLB xoáy thái việt nam nói chung va miền bắc nói riêng để phong trao xoáy thái đi lên mạnh mẽ. Anh em có đồng ý với ý kiến của mình ko?

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
tôi rất là đồng tình quan điểm với anh em nhưng thật sự vì quá đam mê nên hàng ngày đã phải cắt một khoảng thời gian tương đối rồi còn lại thời gian trong ngày rất là bận vì còn nhiều việc bên ngoài.theo tôi ở hà nội có(thaihoang)rất phù hợp chơi cũng nâu rồi và cũng rất đam mê nhiệt tình Sdt:0902239079 và (cuteo9999) trẻ trung rất năng nổ.còn dưới hải phòng tôi thấy có (choxoayhp) rất đam mê với giống chó này,còn trong miền nam phong trào đã rất mạnh rồi và quy củ rồi.