• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu với ace e Nick nhà em!

Em ở HN,mới tập tành chơi nên mong ACE chỉ bảo ạ!
1 vài thông tin và hình ảnh của em nó
Tên Pitbull : Nick
Ngày sinh : tháng 11/2012

Mrwarm89

Member
màu vện đẹp quá, mình cũng vừa update em Vic nhà mình, ghé topic mình xem nhé, biết đâu sau thành thông gia :))

Bố Cat mẹ là pit cái mầu đen tên Pit....ảnh phối thì chờ cậu CH Én đang nuôi 1 con cùng đàn gửi lại ảnh vì tìm mãi chưa lục lại được ảnh phối.....:-??
nhưng sao e hỏi câu ý thì cậu ý bảo con kia sinh 12/09/2012 còn con của em thì a lại bảo em là sinh ngày 11/10/2012.tiêm mũi 1 ngày 26/11/2012 ạ!e chỉ thắc mắc chút thôi,mong anh thông cảm!

em gọi cho anh mấy lần mà anh ko có số?Facebook của em anh cũng có,hôm mua vợ anh có đưa sổ cho em đâu mà em có sổ,Anh nhắn tin cho em thông tin thì em lưu lại vào sổ lưu bút của em chứ làm j có sổ khám hả anh.Con kia cùng đàn ku em lại bảo là 6 tháng rồi,mà kể cả nhầm,con Nick ăn uống tiêu hóa tốt.Thế mà có 13kg,con kia ăn uống,tiêu hóa siêu nhân à mà hơn con em những 6kg hả anh?

Chắc nhầm nhọt gì thôi , anh em bình tĩnh . Không nên căng thẳng quá , có gì liên lạc trực tiếp ở ngoài thì hay hơn :)

Cái gì nó cũng phải rõ ràng,chắc v/a bận quá ko tiếp ae dc...vậy lên nhà tìm thôi >:D<

anh ơi?Căng thẳng thì nó phải khác anh ạ.Đây là em bình tĩnh thì em mới hỏi cho rõ ràng anh ạ!

Sống là động nhưng trong lòng không động...
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến ..!

Câu này nên hiểu như thế nào ạ?

pet.cute

Member
E ko chơi dòng này đâu nhưng em thấy nó giống con bully nhà bác e lắm, sao anh chủ thớt ko đăng vào topic bully thế???;;)

ok.Thanks em.hehe!quan trọng là câu nói phải chuẩn,chứ sổ thì có j đâu em!nhìn con của em a cũng thích.hehe

yeupit_hy

Mình cũng thấy nó giong bully.chân ngắn vòng ngực rộng .bạn Chủ em nó có mua nhầm ko vậy.bạn lên xem kĩ lại cún nhé hoặc chờ thêm uy thơi gian nữa là biết ngay

yeupit_hy

Ko phải gạch Đá đâu mà La mình thấy sao nói vậy thôi.m cũng yêu Pit như bạn vậy nhưng thấy e này có vẻ ko chuẩn 100% .nếu bạn ko thích ý kiến của mình bạn có thể nhờ mod xóa cm của mình.