• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu một vài hình ảnh về trại chó

chayzi

Member
tẩy giun được 7 đến 10 ngày là tiêm đi.con này tiêm phòng muộn đấy.tiêm được 7 ngày em cho ăn ngày 3 bữa thôi và thêm 1 đến 2 bữa sữa
Vâng, e nhớ rồi :D . E vừa cân cún xong, 52 ngày nặng 3,7kg, thế có ổn ko a?

chayzi

Member
có lẽ ko pải a ạ, chó bố 40kg, chó mẹ 29kg. Chắc tại e nuôi chế độ chưa hợp lý :(

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
có lẽ ko pải a ạ, chó bố 40kg, chó mẹ 29kg. Chắc tại e nuôi chế độ chưa hợp lý :(
có thể là như vậy.nhưng em cho ă thế là quá tốt rồi.mà em phải nhớ 40 kg là rắn chắc nhớ.trứ kg phải 40 kg toàn thịt và mỡ đâu

chayzi

Member
vâng a. A ơi cho e hỏi chỗ nào tiêm phòng uy tín hả a? Chỗ Trường Chinh thì gần nhà nhưng lần trước đến đấy e toàn thấy chó bệnh,năm trước e có mang e phốc bị ốm ra đấy, tiêm về xong 2 hôm sau e ý ra đi :(

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
vâng a. A ơi cho e hỏi chỗ nào tiêm phòng uy tín hả a? Chỗ Trường Chinh thì gần nhà nhưng lần trước đến đấy e toàn thấy chó bệnh,năm trước e có mang e phốc bị ốm ra đấy, tiêm về xong 2 hôm sau e ý ra đi :(
trước anh hay tiêm 0904411135 thuốc anh thấy ổn vì kg bị em nào làm sao.nhưng giờ anh nhờ mua thuốc anh tự tiêm.nếu em tiêm theo số dt trên họ sẽ kiểm tra sức khỏe và lấy 150k một mũi

chayzi

Member
trước anh hay tiêm 0904411135 thuốc anh thấy ổn vì kg bị em nào làm sao.nhưng giờ anh nhờ mua thuốc anh tự tiêm.nếu em tiêm theo số dt trên họ sẽ kiểm tra sức khỏe và lấy 150k một mũi
a ơi, chỗ đấy có dịch vụ đến tận nhà ko a? mà người ta tên là gì ạ?

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
a ơi, chỗ đấy có dịch vụ đến tận nhà ko a? mà người ta tên là gì ạ?
người ta đến tận nhà. tên là cường.nhưng người ta mới mở phong khám lên cũng bận.lên em cứ gd để người ta thu xếp đến gặp em

chayzi

Member
người ta đến tận nhà. tên là cường.nhưng người ta mới mở phong khám lên cũng bận.lên em cứ gd để người ta thu xếp đến gặp em
Vâng,cảm ơn a. Giờ muộn rồi để mai e alo xem thế nào :D Cún chưa tiêm mũi nào e lo lắm a ạ :-ss

chayzi

Member
Hì, thanks a đã giúp đỡ, hôm qua e đã cho cún đi tiêm mũi đầu, hẹn 21 ngày sau tiêm mũi 2 :D A Cường hnay còn rủ vào trại a chơi nhưng bận quá e ko vào được, mong thời gian tới sẽ có dịp đi thực tế trại a ;)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Hì, thanks a đã giúp đỡ, hôm qua e đã cho cún đi tiêm mũi đầu, hẹn 21 ngày sau tiêm mũi 2 :D A Cường hnay còn rủ vào trại a chơi nhưng bận quá e ko vào được, mong thời gian tới sẽ có dịp đi thực tế trại a ;)
Rất vui được đón tiếp em.

xapxinh

Hiện tại giờ có chó giống không bác, nếu có cho em xin cái ảnh với giá nhé !
Cảm ơn bác trước nhé

Bác cho hỏi thường thì cún đỏ lửa ở trại giao động khoảng nhiu tiền/con để hnao sao chơi cầm tiền theo đc là bắt hihi

ppq2011

Member
trước e mua 1 e cái mang về hà nam cho chị giá nuôi, mà không biết có thuần chủng không.hôm nào e chụp ảnh gửi bác xem hộ e với nhé. mà trại mình ở đâu a nhỉ,khi nào no salo e cho lên trại bác lấy giống :D