• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu mấy chú cún nhà tôi

sonndhn

Member
Chú vện

Chú vện 4 tháng tuổi nặng 17kg

đây là xoáy của nó giống cái

Hix, anh nuôi tốt thật, 4 tháng mà được 17kg, anh có thể cho em biết về chế độ dinh dưỡng của em nó anh nhe, cảm ơn anh trước.
Thân chào anh.

sonndhn

Member
hình của 3 chú riêng chú vện sau một chuyến đi dài ăn thì khoẻ nhưng không béo lên được

ilovepets

Member
hình nhỏ quá vậy bạn, khó thấy quá. Mà giống chó này là chó gì vậy???

sonndhn

Member
Bạn cứ cho con trỏ vào hình nháy chuột hình sẽ to ra thôi mà giống chó ta mà.

Em Up lại ảnh này Bác Sơn nhé; Con vện đẹp quá, em bận đi công tác chưa qua xem được hôm nào về em sang xem.
[/IMG]

AQ1001

Member
Lâu quá rồi không về quê, chú Khải với bác Sơn sắp xếp thời gian hôm nào mấy anh em HN về Hà nam chơi nhé!

Kinh mời

Trân trọng kính mời anh Quang AQ và AE về đất ông Cò nhà em chơi nhé, lâu rồi không ngồi với các bác.

sonndhn

Member
Mình rất vui khi được đón tiếp các bạn tại Hà Nam, có chương trình gì cứ liên lạc với khải nhé,hẹn gặp nhau một ngày gần đây.