• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu golden nhà e kèm them vài bé khác

mít (golden):bé đang ngồi với cô chủ tương lai nè

mít (golden):ế ế ngồi được rồi sao lại sờ sờ mó mó thế tí có boa không vậy???

mít (golden):buồn quá ước gì có anh chàng đẹp trai nào ở quanh đây

mít (golden):ah thấy rồi có 1 anh tuy hơi bé con 1 tí nhưng mặc không sao đâu

mít (golden):anh ơi lại đây e thương nhiều nè đừng có né nha anh
mixu (chihuahua):ấy chị ơi nhầm to rồi e là girl chị tới sát quá e báo công an đó e mới 8 tháng thôi ah
milu (lap xưởng): móa ơi 2 bà này ghê quá

mít (golden):may mà nó nói ra mới biết là cùng giống không là toi

mixu (chihuauha): anh ơi cứu e với bà kia dê em
milu (lap xuong): haha mình núp ở đây chắc cái bà dê xòm không biết đâu nhỉ

mimi(nhật+bắckinh):e đang quảng cáo cho Rexona nè chông hôi... mọi lúc mọi nơi

các bác coi mimi sẽ làm gì nhé

thì ra bé đang nhớ đến mẹ và đè milu ra để bú hihihihi nhìn thương lắm đấy

e kèm theo vài tấm của con heo nhà em

singaboy

Member
hahaha...
Thật là dễ thương quá. Mấy chú chó nhà bạn thật ngộ nghĩnh và đáng yêu nhất là chú Mít Golden. Nhà mình cũng giống nhà bạn có 3 chú chó khác giống, nhưng vẫn chơi với nhau rất vui.
Nếu không lầm Mít của bạn là Female đúng ko? Nếu đúng vậy cho ToTo nhà tớ làm quen được ko? có lẽ ToTo là anh chàng đẹp trai mà Mít đang đợi chờ đấy !

Thân chào

hihihhi vậy còn gì bằng nửa nếu vậy bạn cho mình coi bé to to nhà bạn đi nhà mình có bé bull cũng tên to to đó

mít (golden):bé đang ngồi với cô chủ tương lai nè

mít (golden):ế ế ngồi được rồi sao lại sờ sờ mó mó thế tí có boa không vậy???

mít (golden):buồn quá ước gì có anh chàng đẹp trai nào ở quanh đây

mít (golden):ah thấy rồi có 1 anh tuy hơi bé con 1 tí nhưng mặc không sao đâu

mít (golden):anh ơi lại đây e thương nhiều nè đừng có né nha anh
mixu (chihuahua):ấy chị ơi nhầm to rồi e là girl chị tới sát quá e báo công an đó e mới 8 tháng thôi ah
milu (lap xưởng): móa ơi 2 bà này ghê quá

mít (golden):may mà nó nói ra mới biết là cùng giống không là toi

mixu (chihuauha): anh ơi cứu e với bà kia dê em
milu (lap xuong): haha mình núp ở đây chắc cái bà dê xòm không biết đâu nhỉ

mimi(nhật+bắckinh):e đang quảng cáo cho Rexona nè chông hôi... mọi lúc mọi nơi

các bác coi mimi sẽ làm gì nhé

thì ra bé đang nhớ đến mẹ và đè milu ra để bú hihihihi nhìn thương lắm đấy

e kèm theo vài tấm của con heo nhà em

các bạn nhìn cách e nó ngũ như thế nào nhé

2 e này bị vô tù vì tội đánh bài bất hợp pháp

vừa ra tù lại gây chuyện đánh nhau nè

singaboy

Member
Hi Watamaru89,
Bên ngoài forum có 1 topic "My name is Toto - i'm a virgin 1 year old male Golden looking for a female golden", mời bạn vào xem mắt Toto vấu iu của mình nhá.
Mà Watamaru sinh nam 89 đúng ko? nếu như vậy thì phải kêu mình bằng anh rồi. Thế thì nhà em và Mít ở đâu thế? Có gần Q10, 3-2 và Thành Thái ko? Mít bao nhiêu tuổi rồi? Em nuôi Mít lâu chưa?
Rất mong 2 đứa sẽ có thể gặp mặt.

hihihihi e ấy đc 1 nam mấy rồi anh àh nhà mình ở quận tân phú ở gần đường hương lộ 2 đó bạn

ôi bé miss golden của bạn dễ thương quá đi mất:) em lab của mình vừa nhìn đã mê rồi:love struck: em nói có thể lấy em golden nhà bạn làm vợ ko vậy>:D< bạn có thể nhận lời làm thông gia với hai nhà luôn ko vậy:confused: em lab cùa mình màu vàng kem đó em nó gần được một tuổi rưỡi rồi:D nếu bạn thấy em xứng đáng làm chồng mít của bạn :-bdthì trả lời mình nhanh nhé em lab cookie nhà mình dang mong lắm đó:praying::praying:

nh0kkUn

Member
Bạn sakurachan ơi, bé nhà bạn tên LAB hay là giống lab :-?. Nếu giống lab thì ko cho đươc đâu bạn à? 1 bé lab với 1 bé golden lai vào, hư giống hết :|, Bé mít dễ thương quá, thích nhất tấm cuối mặt ăn năn :)).

bạn ơi bé hà mình cũng là lab lai golden đó bé nhà mình dễ thương lắm nếu bạn muốn coi hình hãy vô chủ đề KHI NÀO EM LAB NHÀ MÌNH CÓ GIRLFRIEND ĐƯỢC ? bạn hãy vào xem đi em rất là cute đó nha

Lyndx

chị ơi cho em hỏi chị mua con này ở đâu vậy , em đang tìm 1 con nhưng mà khó quá