• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu gia đình chihuahua của nhà mình cho mọi người cùng comment nhé.

ngày 20/6 vừa rồi mẹ Kun nhà mình vừa hạ sinh được 3 em bé vô cùng đáng yêu và khỏe mạnh, 1 bé trai, 2 bé gái. giờ các bé đã bắt đầu tập đi. được cái mẹ Kun tốt sữa, con lại bú khỏe nên cả gia đình đều khỏe mạnh. mình up ảnh lên cho mọi người cùng xem nhé.

em út: Bim Bim (girl), lười ăn nên còi nhất nhà.

chị cả: Coca (girl), nhanh nhẹn, ăn khỏe, nghịch khỏe.

con trai trưởng: Sushi (boy), vì là con trai duy nhất nên ăn nhiều nhất (toàn tranh bú với em), nghịch cũng nhất...

mẹ Kun rất thương con nhé, suốt ngày loanh quanh gần con, chăm sóc cho con.

Sin

Mấy em cún nhìn yêu quá chừng luôn í.. :x:x... chúc gia đình ngày càng khỏe mạnh nha:">

nhatduya11

Đáng iu quá hà ... chúc gia đình mẹ kun luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé... với lại các bé mau ăn chóng lớn ,,, ngày càng phát triển... nhất là luôn khỏe mạnh , để sau này là trụ cột của gia đình nhé

Đáng iu quá hà ... chúc gia đình mẹ kun luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé... với lại các bé mau ăn chóng lớn ,,, ngày càng phát triển... nhất là luôn khỏe mạnh , để sau này là trụ cột của gia đình nhé
thanks bạn nha.mình xin up thêm ảnh các em ý.các em ý hiện nay đã chạy nhảy được rùi.yêu lắm ý.mấy bé được cái giống mẹ, hiếu động kinh khủng.

minkiu89

Member
có bán ko bạn ơi :x mình cũng thích Chihuahua ;) Nếu bán cho mình cái giá vào inbox nhé :">

hihih tên của bạn giống mình wa'... mình tận trong nam, nhà mình nuôi 3 bé chihuahua, rất vui dc làm wen cùng bạn

hi:-h mình cũng rất vui được làm quen với bạn (same name).mình ở Hn tiếc là không được gặp để giao lưu rùi.:(

mấy em nhà mình bây h đã được gần 3 tháng rùi, em nào cũng khỏe mạnh, nghịch không chịu được.:x:x chuẩn bị cho các em ý về nhà mới thôi.mình up mấy ảnh mới nhất của các em ý lên cho mọi người cùng nghía nha. bạn nào quan tâm thì alo cho mình. các em ý giá 5tr or 6tr tùy từng em nhé.mình sẽ fix cho bạn nào thực sự quan tâm nhé. vì các em ý nghịch lắm nên mình phải chụp khi các em ý ở trong chuồng.

còn đây là ảnh cún Bố nhé.nhà em ý ở 46 Quang Trung

còn đây là Kun nhà mình. iu lắm nhé. nuôi con khéo lắm, suốt ngày quanh quẩn chơi với con. cho các em ý về nhà mới chắc Kun buồn lắm đây.