• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới Thiệu Chihuahua nhà Sanchi

sanchi

Member
Nhà mình có vài em Chihuahua (một số em đã bán) chỉ post lên để chúng ta cùng nhau tham khảo !

babieanh

chó đẹp , ủng hộ 1 tay thôi !
1 dàn serial ảnh cool thiệt hén anh Sanchi!

trung2t3c

Active Member
Bác ơi con màu đen bụng vàng 4 mắt , nếu là con đực khoảng 2-3 tháng tuổi thì giá bao nhiêu ah.Bác pm cho em cái giá nhé

trung2t3c

Active Member
vậy con đó giá bao nhiêu vậy bác??????????? PM cho e cái giá nhé

bạn ơi mình muốn mua ....mà ở dalat thì có gởi lên được không.....cho mình cai giá lun nhe....

bạn ơi mình muốn mua....mà ở dalat bạn có gởi lên được không..........cho mình cái giá luôn nhe..............

bạn ơi mình muốn mua ..............mà ở dalat thì có gởi lên được không.............cho mình biết giá từng em nha.........

Kuppi

Active Member
Anh cho em hỏi, cửa hàng mình đóng cửa mấy giờ? Ngày mai em đi làm chạy qua ABC mua chai xịt nơi vệ sinh cho Kuppi nhà em!

Kuppi

Active Member
Update thêm 1 số ảnh chihuahua nhà sanchi !
Lần 3 Offline 29Jun08 anh dẫn em nằm trên ghế theo nha anh! Nhìn nghiền quá! Em sẽ kể anh nghe chuyện " Chihuahua - Dòng họ quí sờ tộc tính giá 1000 đô!"

hungphat

Member
Chào bạn sanchi lâu quá không gặp,lúc này khoẻ không bạn rảnh đến mình choi, chào bạn

sanchi

Member
Chào bạn sanchi lâu quá không gặp,lúc này khoẻ không bạn rảnh đến mình choi, chào bạn
Chào anh ! cảm ơn anh đã quan tâm, khi nào anh rảnh thì ghé nhà anh Phúc cầu NTD chơi thì alo em cái !

sanchi

Member
Lần 3 Offline 29Jun08 anh dẫn em nằm trên ghế theo nha anh! Nhìn nghiền quá! Em sẽ kể anh nghe chuyện " Chihuahua - Dòng họ quí sờ tộc tính giá 1000 đô!"
lâu ngày vào đây mới biết kuppi post bài ở đây, mà cái vụ 1000 $ sao chưa nghe Ku kể vậy !