• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu chó nhà mình

nhìn như vầy cũng chưa chắc là coker gì đâu em à.nhìn lun cả cái thân mới biết đuợc chứ.mà nhìn mặt nó thấy ghét thiệt,hihi.dạo này hội coker nhà mình các có nhiều người nuôi coker mình thấy vui ghê.mong các bạn thường xuyên sinh hoạt trong diễn đàn thương xuyên

Sao May

Em ấy girl đó! hìhi mà giống boy thiệt hả(sao mình chưa bao giờ nghĩ tới ta)hiii. Mình tính cho nó đi học nhưng không biết học phí là nhiêu 1 tháng, ai biết thì nói mình với nha! Nick yahoo của mình đây ai muốn nói chuyện thì add vào nha: chat_khi_ta_buon_11

Mà có ai biết chó mình cocker gì thì nói mình với, híc mình nuôi nó lúc nó lớn gần bằng ngần này rồi nên không rõ nữa nuôi tới giờ là được 1 năm rồi!

Sao May

hình như chỉ có em của mình là mũi gãy, sao thế nhỉ! Mũi gãy mà trán lại nhăn nữa!

hay tại nó già nhỉ thực ra chắc đến giờ cũng được 2,3 tuổi gì đó nhưng chưa có lứa con nào cả!

2-3 tuổi đâu đã già, chắc tại nhìn mặt em nó buồn quá không thấy nổi mùa xuân nên nói bé là già..hic..thương cho bé xinh quá..bạn lên diễn đàn giao lưu cùng với mọi người trong hội trước sau gì cũng tìm được 1 ý trung cẩu cho bé thôi, trong hội mình lâu nay cũng đã có nhiều cặp nên duyên rồi đó,khi nào có lịch off của sgtdc..mời bạn đem bé đến tham gia và giao lưu cùng mọi người và các bé cún khác nhé, bé gái trông yêu quá thế nào cũng gặp chàng rể xứng đôi thôi..

Sao May

Ừh, dạo này mình bỏ bê quá nên trông nó xuống sắc nhiều, trán nhăn nheo vậy chứ chưa biết yêu 1 ai đâu em nó còn ngây thơ lắm,nhà mình không có khoảng sân nào nên suốt ngày nhốt nó 1 chỗ thả ra sợ nó chạy mất với lại sợ đi vệ sinh bừa bãi vì thế nên cũng không cho kết bạn với ai cả, xung quanh chỗ mình toàn là chó Nhật không hà(sợ nó yêu lầm thì khổ,híc) với cũng sợ lây bọ chét lắm!

Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ biết sao giờ, tính cho đi học nhưng học để được huấn luyện 1 vài bài nhưng học phí hình như cao quá chắc không đủ khả năng hi hi!