• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu các bé Mi xinh

cutecat

Bạn Mimi nhà mình vừa sinh hạ 1 đàn 4 mi con rất dễ thương, các bé lai ba dòng Ba tư-Nga-Anh, giới thiệu cả nhà xem cùng nhé, các bé mới được 15 ngày:

Bé này rất đanh đá, đã biết phản ứng mạnh khi có người động vào nhà bé:

Bé này ăn no rồi, ngủ thôi, mép hơi lem nhem tý:
.
Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.>:D<

thuan81

Active Member
Vietpet lại có thêm mấy cục bông xinh xắn nữa!hìhì các bé xinh quá bạn ơi !nhìn thấy mà muốn gom hết về nhà!chúc mừng bạn nha!chúc các baby bông mau lớn nha!

cutecat

Bạn Mimi nhà mình vừa sinh hạ 1 đàn 4 mi con rất dễ thương, các bé lai ba dòng Ba tư-Nga-Anh, giới thiệu cả nhà xem cùng nhé, các bé mới được 15 ngày:

Bé này rất đanh đá, đã biết phản ứng mạnh khi có người động vào nhà bé:

Bé này ăn no rồi, ngủ thôi, mép hơi lem nhem tý:
.
Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.>:D<
Mèo mẹ MiMi đây:

Đàn ỉn con:

Đàn bông yêu quá :X Mình rất thích nuôi mèo theo đàn nhưng điều kiện không có :(( Mà mèo mẹ Mimi cái chỗ mũi hay nhờ. Nhọ đen ở mũi, vàng bên mép xong chân râu lại mầu đen lốm đốm hay thật

tzenki

Member
hay nhỉ .Con mẹ này thì đen mà toàn con màu trắng chẳng con nào giống mẹ cả .

lululubu

Active Member
Có được qua làm quen cả bắt trộm không hả bạn? Các bé xinh thế XD

trungch

Mèo bố chắc đẹp lắm nhỉ. Mèo mẹ mướp mà ra mèo con toàn trắng thế kia, đẹp ghê đó

van2lee

Member
lạ nhỉ,cả đàn mà không có nhóc nào giống hay có 1 sự tương tự nào ta (trừ túm lông trên đầu) :))

mmark

Member
trắng gì mà sáng thế :)) chả biết mèo mẹ lang chạ thế nào mà lại ra màu này :))

boygalanghn

ôi dễ thương thế....
mà mèo của bạn trùng tên với mimi của mình... hjhj...
...................................................

boygalanghn

hj

ôi dễ thương thế....
mà mèo của bạn trùng tên với mimi của mình... hjhj...:love struck:
...................................................

bạn ơi nếu bạn cho bé đi ở riêng thì pm mình giá nhé >"< yêu quá,mình đặt bé đực ^^ chị mình mún nuôi 1 bé,trộm vía nha

meonho124

Member
em mèo mẹ xinh quá có kiểu màu lông giống mèo Amazone ghê các con cũng xinh , yêu quá :love struck:

tiki_lyn

wao, trộm vía, các bé xinh quá, mặt mũi tròn xoe như gấu í :)) :">

chúc mấy bé khỏe mạnh mau lớn nhé :*