• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu các bác thằng Cò nhà em..

Cu cậu vừa ăn xong nên phởn phơ..

Hình này chụp lúc nó được 9 tháng, nặng khoảng 30kg a..Giờ cháu nó được 11 tháng, em đang cho đi ăn học để thành tài đây a..

:wel:

trung2t3c

Active Member
cu cậu có vẻ hiếu động phải ko bác.
Ko hiểu do đèn chụp hay sao mà e thấy bộ lông của cu cậu ko được vàng đều cho lắm????
Do chụp plash hay do đang thay lông nên nó thế :D

Tình hình là em nó chụp lúc đang thay lông..Bây giờ lông nó màu đỏ lửa rồi bạn a..Cảm ơn đã quan tâm..
Lúc chụp không có kinh nghiêm nên bật hết cả đèn trong nhà lên,+ flash nữa nên trông màu lông có vẻ không đều..

Joker_gamo

đẹp quá, trông hiền và chắc là khá hiếu động, nhưng sao nó nặng đến 30 kg dữ vậy, tớ thấy nó đâu to lắm đâu

đây là giống retrevier phải ko bạn? nhìn thích quá nhỉ?hì mình ko đủ money để mua

hi , nhin con nay trông hiên the bac , nhin mat. buồn thế này chac muốn tim bạn rui :D :p con nay la dực hay cái vay a , ma hinh như la chua thấy chó ra ôff thi phai , dung ko a. :D :p

boy_vn

Member
đây là giống golden mỹ phải không bạn ????
nhưng sao trông em nó gầy thế

Nó chả gầy đâu..1 tháng lên gần 6kg đó bạn a..Mỗi bữa ăn hết 3 bát cơm nửa mớ rau muông luộc, 1 lạng thịt kho và 1 vốc thức ăn khô độn thêm đấy..sáng thì 1 bát sữa trộn với thức ăn khô..Tối thì có thêm 1 chậu hoa quả tráng miệng..Tốn kém lắm các bác ạ..
Chả ai nhìn nó mà bảo gầy cả..Em đang cố gắng cho cháu nó lên được khoảng 40-45kg( Theo thẩm định của bác Kỳ đường chủ)

Nó chả gầy đâu..1 tháng lên gần 6kg đó bạn a..Mỗi bữa ăn hết 3 bát cơm nửa mớ rau muông luộc, 1 lạng thịt kho và 1 vốc thức ăn khô độn thêm đấy..sáng thì 1 bát sữa trộn với thức ăn khô..Tối thì có thêm 1 chậu hoa quả tráng miệng..Tốn kém lắm các bác ạ..
Chả ai nhìn nó mà bảo gầy cả..Em đang cố gắng cho cháu nó lên được khoảng 40-45kg( Theo thẩm định của bác Kỳ đường chủ)
hi , nhin con nay trông hiên the bac , nhin mat. buồn thế này chac muốn tim bạn rui :D :p con nay la dực hay cái vay a , ma hinh như la chua thấy chó ra ôff thi phai , dung ko a. :D :p
Thằng Cò bạn a..Uh, mình chưa cho nó ra off bao h cả..tại muốn nó to hơn chút nữa..Mình đang cho nó đi ăn học đẻ nên người..hi`hi`

Á á á!!! Cò đây á!!! :suprise: :worried:
Sao lại trở nên dã man thế này,ra dáng đàn ông mất rồi,ko còn "cu bi" nữa rồi.:hypnotized: Anh milk chăm Cò hoàn hảo quá :day dreaming:,coi chừng chiều quá sinh hư rồi lại bị rụng lông ở mông đấy anh nhé! :D

Mong bé Cò sớm đỗ tốt nghiệp còn được papa cho ra off để chị Như ôm ấp vuốt ve... Nhớ lắm đấy!:love struck:

Gớm..Cảm ơn cô Bông Sinh...keke..Cô vào mà cứ làm ngơ đi, làm bố cháu phải pm..
Báo cáo cô là lúc nào láo, cháu vẫn ăn đòn thường xuyên..Cô có xót thì mang cháu nó về chăm..
Sáng nay các chú đến đón lên trường,nhìn thương dã man..Nhất định khhông đi, 2 chú phải bế lên..chú đỡ mông ăn nguyên cả bụng amoniac vào chân..chep.chep..
Xót cháu nó lắm nhưng mà để cho nó ăn học nên người cô a..Mai cô có ra off không đấy

Kupo Ngu

Kupo! Bé Cò láo toét ranh ma bây giờ to đùng thế này á! Mong bé Cò sớm được đi off để được đánh nhau với bé!

À quên, chúc bé Cò học hành chăm chỉ, thông mình và bớt láo toét đi :D

Uầy..Cháu nó có khôn thì khôn thật nhưng có láo đâu mà cô/chú nói thế..Cháu nó học cả tấn công nhưng thực ra để tán gái thôi, không đánh đấm jì đâu...

Uầy...Cháu nó có khôn thì khôn thật nhưng có láo đâu mà cô/chú cứ nói xấu cháu nó thế..hehe..
Cháu nó đi học là để thành tài chứ không phai hư mà bố cháu bắt đi học đâu..
Bố cháu sẽ update tình hình học hành của cháu nó cho các cô/ các chú/các bác biết..Cảm ơn các cô các chú/bác đã quan tâm đến cháu..

zenhhh

cu cậu trông cũng đc đấy ,
mình cung rất thích dòng Golden Retriever khi nào có điều kiện phải làm một em về nuôi mới đc hiiiiiiii

giaphong

hihi trông bạn này có khuôn mặt nhìn nu nu. mà mình lại thích như vây chứ

behina

Thằng Chim nhà chú đẹp quá!!!!!! Ah mà đang cho đi học ở đâu vậy Milk

Ặc...Kính bác Behina..Cháu nó tên Cò ạ..Bác cứ Chim..Chim..Cháu nó đang học bên Học viện CS, chỗ H.Q.Việt ý ạ..Em cũng chả biết rõ..Định cuối tuần này lên thăm cháu nó đây ạ..Mới gọi cho thầy của cháu..Thầy bảo yên tâm..Cuối tuần mang quà lên cho cu cậu..hi`hi`..

trông Cò đáng yêu thật đấy.trông mặt cũng sáng sủa và thông minh nữa chứ.lần sau bạn cho Cò đi off nhé ^^