• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu 1 Great Dane đẹp tại Hải Phòng

phuongthaopq

Con này nhìn sợ thật đấy. Nhưng sao con đực hơi gầy mà còn cái thì mập mạp thế?! hihi

nói thật với cậu là, tớ vào chụp hình nó mà tim cứ gọi là nhảy tưng tưng chỉ sợ nó giật đứt xích hay không nghe lời chủ chồm lên một phát là coi như đi đời :praying:
Làm việc này nguy hiểm quá! :shame on you: Lần sau phải cẩn thận nhé.

[QUOTE @dothientuan: mình cũng đang muốn cho em GD nhà mình làm vợ của bé này đây bạn ạ ;))[/QUOTE]
GD nhà bạn đã làm đám cưới xong chưa?:blusshing:

yoko1910

Member
Con này nhìn sợ thật đấy. Nhưng sao con đực hơi gầy mà còn cái thì mập mạp thế?! hihi
hì hì con đực hơi gầy là do lúc chụp nó bị đi ngoài bạn ạ còn con cái thì là do ở nhà nó đỏng đảnh tiểu thư quá chỉ ăn vs ngủ nên dần dần nó HEO như thế bạn ạ :blusshing:

[QUOTE @dothientuan: mình cũng đang muốn cho em GD nhà mình làm vợ của bé này đây bạn ạ ;))
GD nhà bạn đã làm đám cưới xong chưa?:blusshing:[/QUOTE]

:) Bé nhà mình phải vài tháng nữa cơ, nước này mình chưa cho phối vì một số lí do cá nhân:).

chào bạn! không biết Grd của bạn đã cho đi học chưa vậy? mình gửi bạn mấy tấm hình của đàn nhà mình, mình nuôi 1 Grd cái cũng tầm tuổi con của bạn, còn con Dob là đực, ngoài ra con 1 cậu phú quốc đen tuyền nữa, mình ở hà nội, nếu có thể sau này mình giao lưu nhé : thắng 01688707808

boxich90

Member

chào bạn! không biết Grd của bạn đã cho đi học chưa vậy? mình gửi bạn mấy tấm hình của đàn nhà mình, mình nuôi 1 Grd cái cũng tầm tuổi con của bạn, còn con Dob là đực, ngoài ra con 1 cậu phú quốc đen tuyền nữa, mình ở hà nội, nếu có thể sau này mình giao lưu nhé : thắng 01688707808
Hinh nhu be GD nay la Poong cua Ledung khong nhi? Neu khong phai bac bo qua cho em nhe.
p/s: xin loi mod may em chua sua nen khong viet duoc tieng viet co dau

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hinh nhu be GD nay la Poong cua Ledung khong nhi? Neu khong phai bac bo qua cho em nhe.
p/s: xin loi mod may em chua sua nen khong viet duoc tieng viet co dau
Con GD của chú đâu rồi chú CA!! Lâu k thấy khoe ace gì cả!!

Manh_QN

Các bác cho e xin đỉa chỉ noi bán cho GD con, giống chuẩn, e rất thích nuôi cho to

cho mình hỏi...

Cho mình biết số đt hay địa chỉ của Chủ nuôi cậu đen này với, con Poong của mình đang chuẩn bị lấy giống rồi...xin cảm ơn!!!

Pham Thang

Member

Hy vọng Em Great Dane đen Hải Phòng đi Festival để ACE được chiêm ngưỡng độ khủng khiếp thực tế !!!::D;;)

yoko1910

Member

Hy vọng Em Great Dane đen Hải Phòng đi Festival để ACE được chiêm ngưỡng độ khủng khiếp thực tế !!!::D;;)
Có lẽ e nó sẽ k thể tham dự được festival này cũng như tất cả các festival của các năm tiếp theo. Em nó đã " ra đi" rồi bác ạ :(. Đây là những hình ảnh cuối cùng mình có được của em nó :(.