• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giống chó gì đây mà xinh thế nhỉ => Pomeranian Puppies

Haihanoi

Member
Có 2 cún con không biết là giống gì đây, nhờ các bạn chỉ giúp :love struck:

duc_NA

Member
nhỏ tí xíu thấy giống nào cũng dễ thương. pó tay thôi bạn ạ!!!nhừơng lời mấy chuyên gia :D

huynhhung

Member
nhìn mấy bé còn nhỏ dễ thương thiệt:love struck:, mình nghĩ là chó ta lai thôi , chủ topic có thể cho biết là giống gì không?

Rose1402

Vietpet sponsor
2 nhóc này mới sinh được 3 tuần, đang tập đi, be bé xinh xinh to bằng hộp sữa tươi Mộc Châu rồi :D

untamed

ui các e í xinh quá đi mất,mình ghen tị với bạn quá>.< mình cũng đang tìm 1 e chó nhỏ mũm mĩm béo tròn như e tren kia(hoặc to hơn 1 chút cũng đc) nhưng chưa bít chọn giống nào cả nên nhờ mọi người tư vấn júp nha.thanks mọi người nhìu :D :D

Hihi, mấy em cún mới nhìn mình cứ tưởng là Akita chứ, dễ thương quá !
Chúc 2 bé nhà mau lớn nhé, nhìn mặt thế mai sau chắc phá như giặc :)) !

yeucho89

Member
hè hè niềm tự hào của chị ROSE đây.ai đến mua hàng cũng khoe nhé.em vừa được xem ảnh hôm qua hôm nay đã thấy đây rồi.bé Kem là giỏi lắm đấy nhé.em cũng thích nhất cái ảnh cún chuẩn bị ngáp kìa oa...oa...các bé nhìn bụ bẫm lắm.chộm vía.ăn nhanh chóng lớn nhanh để thành những chú fox sóc xinh xắn nhé.

yeucho89

Member
càng nhìn càng thấy bụ,mới có hơn 20 ngày mà 2 đứa gộp lại bằng bà Kem mất rồi.đứa nào là Pepsi?đứa nào là Coca ạ?chắc nhóc trắng là pepsi nhóc sau là coca.

Vipz.14

Member
Pepsi với Coca... Nhìn.. sao mà.. giống... Golden bé thế O.O Nhìn em nó thè lưỡi ra xinh ứ chịu được luôn :))

Ken_zx88

Member
Chị ơi! cún nhà chị cứng cáp chưa ? hum nào cho giao lưu với cún nhà em đi hum nay em định cho cún nhà em đi việt pét nhưng mà nắng quá hôm nào chị cho cún ra cửa hàng chơi chi nhắn em nhé ,em cho lợn nhà em ra chơi.

nh0kkUn

Member
2 chu puppy nha ban, Chu mau vang co the la German sheperd.Chu kia co the la Lap hoac Golden Ritriver. De thuong qua di...
Bạn này, không biết thì đừng nói nha bạn... nói ra người ta cười cho đó!!! mấy em nó là phóc sóc...
Chủ topic ơi, 2 bé dễ thương lắm.
Viết không bỏ dấu nhá:rule::rule:

nh0kkUn

Member
:)), bình tĩnh tình bĩnh, Đừng spam như thế chứ bạn Chim Chích Bông :))... thì bạn ấy giỏi mà
Ủa chủ topic em hỏi tý, em chưa thấy phóc sox1 nó có màu sẫm :thingking:. Post tiếp hình mấy em nha chủ topic :love struck:

mewmeo

Member
Chị ơi! cún nhà chị cứng cáp chưa ? hum nào cho giao lưu với cún nhà em đi hum nay em định cho cún nhà em đi việt pét nhưng mà nắng quá hôm nào chị cho cún ra cửa hàng chơi chi nhắn em nhé ,em cho lợn nhà em ra chơi.
bạn ơi, ở HN có shop thú cưng nào vậy bạn, việt pet mà bạn nói có nghĩa là gì vậy