• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giỏ cho mèo nằm, free đây !

anhbob

Member
Nhà tớ có 3 cái rổ (hay giỏ gì đó) bằng tre và cói, rất thích hợp làm ổ cho mèo nhưng vì nhà chật và cũng xin được thường xuyên nên muốn cho bớt đi. Bạn nào có nhu cầu thì gọi cho tớ nhé.
Một chiếc thì nhỏ thôi, chỉ một bé mèo to nằm vừa, còn hai cái còn lại khá lớn, đủ chỗ cho hai bé.
Ai cần thì liên lạc với mình nhé.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm

devil8x

Cho em đăng kí một cái được ko ạ. Mèo nhà em chê ỏng eo cái hộp xốp rồi, nó ko thèm nằm đấy nữa ^^

anhbob

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm, hôm trước Ashita gọi điện nói lấy nhưng mãi chả thấy qua. Nếu bạn nào thích thì gọi điện cho mình rồi đến lấy luôn nhé.

anhbob

Member
à quên, số đt của mình: 0982882286, hoặc các bạn có thể gọi về nhà mình: 39718690. Chờ tin của các bạn đấy.

ashita

Dịch giả Vietpet
hu hu chị ơi hôm trước em quên mất, mấy hôm thì bận ko qua được. em quyết tâm tối t3 này qua lấy

mi_mi

Member
Bạn ơi! Nhà bạn ở đâu vậy? Khi nào đến nơi mình sẽ alo cho bạn :)

anhbob

Member
Bạn ơi! Nhà bạn ở đâu vậy? Khi nào đến nơi mình sẽ alo cho bạn :)
Nhà mình ở số 211 Lò Đúc, bạn đi qua ngã tư Trần Khát Chân thì rẽ lên đê Thanh Lương, khoảng 10m thôi thì gọi điện cho mình ra đón.
Các bạn cũng thông cảm là mình chỉ có 3 cái thôi, mà nhà mình lại chật chội nên cần cho ngay. Bạn nào đến trước thì mình sẽ tặng trước nhé, không có mình cứ giữ cho ai gọi trước mà bạn đó lại không đến lấy thì khó cho mình mà lại thiệt thòi cho những bạn gọi sau nhưng lại đến trước.
Cảm ơn các bạn nhiều.

Hi, chị Anhbob, phải xin lỗi chị vì thấy avavta của chị là ảnh pooh, cứ ngỡ chị cũng tầm tuổi em, ai dè ...
Cảm ơn chị, bạn em đã mang giỏ mèo về cho Chít nhà em rồi. Hì, bạn em nói còn xin cả 1 giỏ nữa cho anh em của Chít ở dưới đấy. Hì, giỏ này dùng lâu dài đây, vì đến lúc Chít nhà em lớn, có em bé thì mấy mẹ con ở trong ấy cũng được:-bd. Cảm ơn chị nhiều nhé, cũng xin lỗi chị vì đã thất lễ trong xưng hô:nailbitting::nailbitting:

anhbob

Member
Không sao đâu Hạ Trắng ơi, nhiều bạn còn tưởng chị là con trai cơ mà. Tại chị thích những thứ ngộ nghĩnh dễ thương như vậy thì mọi người nhầm cũng phải thôi. Hôm đó bạn em vội quá chứ nếu không thì chọn mấy cái rổ phía trong đẹp hơn.
Nhân tiện mình cũng nói luôn là mình còn 1 giỏ tre có quai xách, một chậu tre cuốn, và một cái nia nhỏ cũng bằng tre đều có thể lót làm ổ cho mèo rất đẹp và tiện, bạn nào muốn lấy thì cứ gọi cho mình nhé.

Mèo lười cùng với tiểu thư nhà tớ đang tranh nhau cái chậu bằng tre chị Anhbob tặng. Vấn đề là ở chỗ hai đứa to quá, cùng nằm chậu thì chật :D Anh Mèo lười yếu hơn, nên đành phải nhường cô em đanh đá vậy. Tớ rình chụp ảnh bọn nó bấy lâu nay mà chưa chụp được cái nào cho ra hồn, khi nào chụp được ảnh tử tế nhất định sẽ post lên khoe :D