• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giải đáp thắc mắc

Okami

Tình hình là nhà e có 1 em cái , được 19 tháng tuổi , em ý mới sinh con hồi tháng 3 vừa rồi , đến hôm nay cũng đc 5 tháng thì bắt đầu có dấu hiệu chu kỳ kinh nguyệt ra máu , các bác cho em ? liệu nếu lần này cho phối thì có ảnh hưởng gì ko vì trước đấy 1 tuần e đã thấy có biểu hiện vài con chó đực đuổi theo gạ gẫm xếp hình , các bác cho em xin vài lời khuyên nhé , thank các bác :">

123qwe

Member
chó đực mà nó sung thì lúc nào nó nhìn thấy chó cái nó cũng chồm lên kể cả khi con chó cái ko đang trong thời kỳ salo, chỉ có điều là chó cái sẽ ko chịu đực, còn lần salo này mà bạn cho phối thì mình nghĩ ko có ảnh hưởng gì nếu bạn đã và vẫn sẽ chăm sóc tốt em nó :)