• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giúp mình với :(

beokaka

Member
nhóc alaska nhà minh bị bết lông ở cạnh tai và khủy chân từ hồi mua minh đã tắm rất nhiều lần nhưng ko hết ai biết cách chỉ minh với hix và đây là ảnh em nó ạ

beokaka

Member
nhóc alaska nhà minh bị bết lông ở cạnh tai và khủy chân từ hồi mua minh đã tắm rất nhiều lần nhưng ko hết ai biết cách chỉ minh với hix và đây là ảnh em nó ạ

Binngo

Member
trước Bin nhà mình cũng bị ở tay chân và tai, mình toàn phải chải lông cho cu cậu rồi ngồi gỡ từng đám 1. Hơi mất time tí nhưng bạn thử xem :p

Tko.Alaska

Member
Bị ít ít thì ngồi gỡ, xé nhỏ từng xíu một. Còn bị nhiều theo mảng thì phải cắt thôi b. ạk ^^

Darkstar

Vietpet sponsor
Lấy kéo hoặc lược chải chuyên dụng tách nó ra rồi dùng lược chải bông, chải cho mượt lại là ngon ngay ý mà :D ra hàng làm chém 300k đó :p