• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp Husky nhà mình với!

ahsa

hôm nay đến thăm nhìn e zig có vẻ khá hơn,tỉnh táo hơn...có hi vọng rồi cố nhên zig yêu quý.

ahsa

hôm nay là ngày thứ 2 rồi.....cố nhên zig ới. 5 ngày mà qua đc là nó sẽ miễn dịch vs bệnh này.....đếm từng ngày 1 run quá đi

panz

cho' đẻ VN mà bị Parvo @@. Cô' lên bạn ơi !
chó đẻ ở vn thì sao :-?? nguy cơ dính parvo vẫn như bt :-?? ngay cả chó ta cũng dính nhá, e nhà mình cũng dính đây này
chúc chó của bạn khỏi bệnh và qua cơn nguy hiểm như e nhà mình ;)

ahsa

hôm nay là ngày thứ 3 rồi các bác ạ. thấy anh Nam bảo nếu qua đc 5 hôm là nó sẽ khỏe. hôm qua bé lại đi ngoài ra máu tuơi......anh Dũng gửi ảnh cho nhìn mà sợ quá :|

pheupheu

Member
hôm nay là ngày thứ 3 rồi các bác ạ. thấy anh Nam bảo nếu qua đc 5 hôm là nó sẽ khỏe. hôm qua bé lại đi ngoài ra máu tuơi......anh Dũng gửi ảnh cho nhìn mà sợ quá :|
hiccc...quá là nguy hiểm.....chúc cún bạn mau khỏe còn đi chơi nhá

Cứ từ từ mà chữa bạn ạ, hết bệnh thì gửi a Dũng thêm 2 3 hôm nữa cho chắc ăn, em alas của mình cũng parvo, chữa mới 4 ngày, ăn uống bt thì bác sĩ cho về, về đc 2 hôm bỏ ăn, lên a Nam chữa thì đc 4 ngày rồi bé đi........

ahsa

Cứ từ từ mà chữa bạn ạ, hết bệnh thì gửi a Dũng thêm 2 3 hôm nữa cho chắc ăn, em alas của mình cũng parvo, chữa mới 4 ngày, ăn uống bt thì bác sĩ cho về, về đc 2 hôm bỏ ăn, lên a Nam chữa thì đc 4 ngày rồi bé đi........
giống con của mình thế.lúc đầu con mình cũng ốm 4 ngày thì khỏe re ăn uống chạy nhảy đc 2 ngày thì lại ốm lại.h đang ở bên anh Nam vs anh Dũng hôm nay là ngày thứ 4 rồi.bé ngoan lắm truyền nước mà ngồi cứ ngồi im trên bàn :)....sắp khỏi rồi cố nhên.

Keoxe

Vietpet sponsor
E cứ yên tâm. Bọn a sẽ làm hết nhung j co the. BÉ của e, tuy phân đi chưa ổn nhưng đã rất tươi tỉnh rôi;)

Keoxe

Vietpet sponsor
Chuẩn bị nhận tin mừng đi em ơi. Hihi. Cứ đà này mà lên nhé Zig điên. Hehe.,... hôm nay đỡ lắm rồi, phân ra sệt lại, ít máu đi rồi em ơi. Hahaha

ahsa

:D mừng quá....Zig cố nhên về lần này em phải hồi cho nó mới đc.nhìn nó bây giờ đc 1 nhúm :| hihi vui quá. Cám ơn các bác sĩ đã tận tình cứu chữa cho e zig nhà em nhé....nhà em ở xa quá nên ít đến thăm e nó đc :(

ahsa

pé nhà em hôm nay đc xuất viện rồi nha các bác :)) hehe xuất sắc vượt qua bệnh parvo ^^....rất cảm ơn 2 bác sĩ Nam và Dũng đã tận tình cứu chữa cho bé.....

Darkstar

Vietpet sponsor
:D Bé về nhà với chủ nào!!! Chúc bạn vui và hạnh phúc bên cún của mình !

ngochung

ban yên tâm nhé,minh cung dang co1em 4thang,ngu rất nhiều như thế,sao bạn cho ăn hột vịt lộn sớm thế,bé sẽ khó tiêu hóa lắm.Chúc bạn nuôi thành công.