• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giúp em với

chienthan1301

mọi người xem hộ em xem 2 con này là giống chó gì,hôm nọ em có đi lăng quăng trên lào cai, thấy 2 con này đẹp em mua luôn nghe thấy bảo chó mua ở côn minh về,nhưng em chẳng biết nó là loài gì cả mọi người giúp em với nhé:

doanhkhoi

Hình chụp gì mà mờ ẻo mờ èo, bé xiu bé xíu vậy bạn??? Chụp lại to to rõ rõ hơn đi, mọi người xem cho rõ!

ngoclap68

Member
Bé nhà bạn còn bé quá mình nhìn cũng không đoán được giống chó gì!
nhưng nhìn các bé rất yêu và vui vẻ.
Bạn chú ý sức khỏe các bé nhé vì các bé mới về rát rễ mắc bệnh!
tiêm phòng ngay khi có thể được
theo đánh giá chủ quan của mình 2 bé nhà bạn là cho Nhật

Tobixinh

Member
theo mình đánh giá thì đây là chó nhật..
em có 2 cái tai nâu giống hệt con Gato nhà mình...
Gato nhà mình là Nhật lai Bắc Kinh nhưng mắt k bị lồi như Bắc Kinh...
nên cũng k rõ chó của bạn có lai k nữa..

chienthan1301

hic cảm ơn mọi người hành trình của 2 em này cũng ghê gum lắm, tại hôm nọ em đi lạc lên lào cai chơi đang đinh đi về thì thấy hội bán chó nó mang ra bán.em nhìn thấy thương thương thì em mua về nuôi tự nhiên mất 1 ngày ở trên đấy chỉ vì 2 em bông bống này.hôm sau về đúng hôm tàu bị lật vé tàu ê chề em lại làm trong phòng vé nữa thế là 2 em tha hồ nhảy lên khoang vi[p mà nằm ngủ thỏa sức chơi bời.sáng hôm sau mới về đến hn ai ngờ đổ đốn chẳng thèm ăn gì.hic chỉ mỗi uống nước không,do bận học và công việc nên e cũng quên mất.sáng hôm sau dậy thấy em lông xù gần nghẻo hic em cuống cuồng đi tìm thức ăn nhưng chẳng ăn.bực mình cho 1 chén nước đường ròi để em ý ở nhà lúc đấy phần sống còn 5% ai ngờ trưa về em ý nghịch điên cuồng, vui quá vì mình mất 2 tiết học cuối cùng e ý cũng thoát khỏi lưỡi hái.bây giờ thi như trong ảnh ý, ai có cách gì thúc đẩy ăn uống hok bảo em với.hic