• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giúp em với....cún nhà em bị lãi

devilnhi

giúp em với ạ,con cún của em bỏ ăn mấy hôm nay chỉ uống nước lã thôi:((.....nó hay bị tiêu chảy và có khi đi ị ra máu nữa,hồi sáng này thì em thấy nó ị ra con lãi to lắm...............các bác tư vấn dùm em với,nhìn nó bơ phờ tội nghiệp quá,em cũng chưa có kinh nghiệm nhiều về nuôi chó

ban ah chó nhà bạn bị care rồi, mau đưa đi chữa đi. bệnh này dễ chết lắm. mua phải chó đểu rồi

giúp em với ạ,con cún của em bỏ ăn mấy hôm nay chỉ uống nước lã thôi:((.....nó hay bị tiêu chảy và có khi đi ị ra máu nữa,hồi sáng này thì em thấy nó ị ra con lãi to lắm...............các bác tư vấn dùm em với,nhìn nó bơ phờ tội nghiệp quá,em cũng chưa có kinh nghiệm nhiều về nuôi chó
ban ah chó nhà bạn bị care rồi, mau đưa đi chữa đi. bệnh này dễ chết lắm. mua phải chó đểu rồi

minhhuydhtn04

Bạn cho mình biết Cun được máy tuổi rồi, đã tiêm phòng gì chưa, mình tư vấn thêm cho.

chó nhà bạn chưa tiêm phòng mà bị bệnh thì bi h bạn phải đến bsty chữa trị cho dứt điểm sao đó là sổ lãi và tiêm phòng, chúc bạn vui