• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp em Cocker nhà em với

dohathu87

Member
em mới mua một em Cocker được 3 ngày, em ấy ăn cũng được, nhưng phân không tốt, em đoán bị tiêu chảy, và còn có dịch nhầy sau khi đại tiện xong, em rất lo lắng cho em ấy, em ấy mới hơn 1 tháng thôi, cả nhà giúp em hic hic

cocker.fan

Active Member
em mới mua một em Cocker được 3 ngày, em ấy ăn cũng được, nhưng phân không tốt, em đoán bị tiêu chảy, và còn có dịch nhầy sau khi đại tiện xong, em rất lo lắng cho em ấy, em ấy mới hơn 1 tháng thôi, cả nhà giúp em hic hic
bạn thử ra hiệu thuốc mua gói men tiêu hóa bột của trẻ con về hòa vào nước cho em ấy uống vài bữa đi

dohathu87

Member
Hic hic, sáng nay em ấy bỏ ăn, người mệt, chẳng chơi đùa nữa. Có khi em mang đến Khách sạn chó mèo gửi họ ở đó vài hôm để họ chữa bệnh cho em ý. Cảm ơn bạn Cocker.fan nhé

dohathu87

Member
hic

Hic hic, sáng nay em ấy bỏ ăn, người mệt, chẳng chơi đùa nữa. Có khi em mang đến Khách sạn chó mèo gửi họ ở đó vài hôm để họ chữa bệnh cho em ý. Cảm ơn bạn Cocker.fan nhé

yoko1910

Member
Cho hỏi em nó được bao nhiêu tháng tuổi rồi. Nếu còn bé bạn nên đưa ngay em nó đến BSTY nhé :D.