• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giá chó bulldog là bao nhiêu ?

Chào các anh chị em
em đang muốn mua 1 em bulldog mà chưa có biết chính xác giá chó bulldog là bao nhiêu một con ?
Mong các bác cho em đôi điều biết về giá con chó bulldog với
Mà nếu có kinh nghiệm chọn chó bulldog sao cho ok nhất thì có thể chia sẻ cho em biết được k ahj
Xin chân thành cám ơn các bác nhiều

tầm 13-15tr cho 1 pe không giấy. pe có giấy thì 1000usd trở lên đó bác. bull english
ĐẮt thế ah bác ? Sao em thấy người ta rao bán trên mạng tầm 7 đến 8 triệu 1 em nhưng k biết chó thế nào, chắc k có giấy tờ hay gì cả

happynguyen1990

không biết bác ở HN hay SG. chứ trong SG bán toàn giá đó không. cũng tính mua 1 pe nhưng đang suy nghĩ về cái giá. hix

giá chó bulldog

không biết bác ở HN hay SG. chứ trong SG bán toàn giá đó không. cũng tính mua 1 pe nhưng đang suy nghĩ về cái giá. hix
Vâng, em ngoài hà nội, nhưng giá như bác đưa ra ngoài hà nội là hơi đắt đấy ah. Mà hình như giá chcanhanhr ngoài bắc rẻ hơn trong nam thì phải nhất là mấy loại chó kéo xe ý

Marionnette

rẻ tại ko đẹp bằng trong nam bạn ạ :3... mình nói thật cũng thích bull nhưng nhìn mấy e trong nam là phê nhất :D

giá chó bulldog

rẻ tại ko đẹp bằng trong nam bạn ạ :3... mình nói thật cũng thích bull nhưng nhìn mấy e trong nam là phê nhất :D
Thấy trong miền nam chó loại nào hầu như cũng đắt hơn miền bắc hay sao ấy nhỉ các bác nhỉ ?