• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"G" litter - UKON và ERIM (Hậu duệ đầu tiên của UKON cho RR)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sau nhiều ngày chờ mong cuối cung ERIM đã sinh cho RR 4 bé (3 đực,1 cái).....Đây thực sự là niềm vui và hy vọng của RR vì đây là bầy cún đầu tiên của RR với cha mẹ toàn NGA lấy giống và sinh sản tại VIỆT NAM,đây cũng là bầy cún đầu tiên của UKON cho RR....Hy vọng mấy bé sau này sẽ là những con giống tốt.....

Xin up hình gia đình mấy bé.....

Đầu tiên là UKON........

Tếp theo là ERIM....

Cuối cùng là hình của mấy nhóc......

trantantai

Active Member
CHúc Mừng An, Erim lần này cũng đẻ 4 con chắc chắn sẽ chất lượng lắm đây... Ông bầu lên chữ liên tục nhé.:)

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh An, lại có hàng để anh em săn đuổi rồi....hi hi

daugagiamem

Vietpet sponsor
CHúc Mừng An, Erim lần này cũng đẻ 4 con chắc chắn sẽ chất lượng lắm đây... Ông bầu lên chữ liên tục nhé.:)
Thực ra ERIM lần này đẻ được 6 bé nhưng có 2 bé bị ngộp ngay trong bụng mẹ nên còn 4 bé......Nhưng có bé nào cũng là mừng rồi.....:):)...Bữa nào rảnh qua thăm FLORENCE nhé bữa nay nhì em nó thấy "ghét" lắm....

To My lucky: Cảm ơn Việt Anh nhé.........

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé... nhìn mấy bé bụ bẩm dể thương quá . Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.

bevy2002

Member
Các bé dễ thương quá! Chúc mừng chủ trại nhé! mong các bé lớn nhanh, khỏe mạnh để còn xem bé nào giống cha Ukon nhất... Mình ''mê'' Ukon nhất có biệt tài bay nhẩy và'' đep trai'' nữa.Cho phép mình chụp lại với ''cậu'' ấy vài kiểu An nhé.Hôm đó thương Ukon quá, chụp vội một kiểu lại bị ''hư''...

kieukhanh

Member
Ukon này nhiều thê thiếp thật,con cái thì tứ phương tám hướng không khéo lớn lên ra đường chả biết mặt nhau oánh lộn tơi bời hoa lá :))
<:p Congratulation <:p

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé... nhìn mấy bé bụ bẩm dể thương quá . Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.
Cảm ơn anh nhé......Tuần tới nghe nói anh sắp đi công tác MALAI à?Nhớ có quà cho em nhé.......:):)Quan trọng nhất là chuẩn bị sức khỏe anh nhé.....:D:D:D

To bevy2002: Cảm ơn anh chị đã chúc mừng....Bữa nào rảnh anh chị lên em chơi nhé...Lần này nhớ mang thêm HONEY lên nhé...

To KIEUKHANH: UKON tuy nhiều con nhưng đây là đàn con đầu tiên sinh cho trại anh đó....Hy vọng sẽ có ngày tổ chức cho anh em tụi nó họp mặt chơi đùa để ra đường có gặp nhau khỏi cắn lộn.....:):):):)

Chúc mừng a An với sản phẩm đầu tay của UKON cho RR,chúc các bé mau lớn để còn 'bay nhảy' như 3 UKON nữa ;););)

thantai79

Member
Trại chú an mập liên tục liên tục phát truyển . Chúc mừng ......chúc mưng ................ :p cứ đà kiểu này rottt sg sẽ đông như quân nguyên ae rott tha hồ mà lựa chọn ........ Những em đẳng cấp :)

to thông mập : Nghe gs trung nói vậy . Anh xin chúc mừng chú nhé sắp sữa có bầy cún con rồi :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh nhé......Tuần tới nghe nói anh sắp đi công tác MALAI à?Nhớ có quà cho em nhé.......:):)Quan trọng nhất là chuẩn bị sức khỏe anh nhé.....:D:D:D

Em có bị nhầm không ,thứ 6 này là lên đường rồi.Mà anh thấy có tên em trong danh sách đi xem dog show cuối tuần này mà, nhớ thu xếp và chuẩn bị sức khỏe nhé:D:D. Thân chào.

thantai79

Member

Em có bị nhầm không ,thứ 6 này là lên đường rồi.Mà anh thấy có tên em trong danh sách đi xem dog show cuối tuần này mà, nhớ thu xếp và chuẩn bị sức khỏe nhé:D:D. Thân chào.

Ông anh đi công tác ( XEM DOGSHOW ) nươc ngoài liên tục vậy ta ... khi nào về nhớ alo làm vài ve thằng em này nhé :)

trantantai

Active Member
Nhớ post hình Dogshow bên đó lên anh nhé. Ông anh sướng thật, cứ đi công tác hoài nhé

qua bên đó anh Doanh với anh An có đi "trồng trọt" không vậy ??? nhớ chụp hình dog show với "trồng trọt" về cho mấy thằng em xem nhé !!!!!!!!!!!hehe

cuongtb

Member
Sau nhiều ngày chờ mong cuối cung ERIM đã sinh cho RR 4 bé (3 đực,1 cái).....Đây thực sự là niềm vui và hy vọng của RR vì đây là bầy cún đầu tiên của RR với cha mẹ toàn NGA lấy giống và sinh sản tại VIỆT NAM,đây cũng là bầy cún đầu tiên của UKON cho RR....Hy vọng mấy bé sau này sẽ là những con giống tốt.....

Xin up hình gia đình mấy bé.....

Đầu tiên là UKON........

Cuối cùng là hình của mấy nhóc......

Chúc mừng chủ trại , chúc các bé mau lớn, pot hình thường xuyên để AE tiện thoe dõi An nhé

ai-armani

Member
Nhìn thật là hoành tráng anh An àh...nhìn đã quá....chuồng trại hoành tráng....puppy thì bụ bẫm....
Thân chào

chopper02

Member
ko biết gạch lần này có nặng ko đây bác cho em xin cái giá vào INBOX nhé . chúc 4 em nó trộm vía hay ăn chóng lớn